• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.
sao cài cái này vào,all program nó báo could not file gì đấy.remove nò xong thì ko vào dc all program luôn

Mình cũng bị như dậy.Sau đó tìm các file có dạng hh_fw_tab...(không thể nhớ hết)chép vào Windowns folder.Tap allprograme chạy ngon lành

Mình đang dùng bản 0.20.7 bị lổi trong khung Priview thems ko hiển thị cho xem thems mình chọn chỉ có gạch chéo đỏ..... làm sao? Xin V.I.P Men Nhattoai giúp đỡ!!! Cảm ơn
Cảm ơn nhiều!!!

Chỉnh sửa cuối:
Mình đang dùng bản 0.20.7 bị lổi trong khung Priview thems ko hiển thị cho xem thems mình chọn chỉ có gạch chéo đỏ..... làm sao? Xin V.I.P Men Nhattoai giúp đỡ!!! Cảm ơn
Cảm ơn nhiều!!!

Mún phần mềm hiển thị Preview theme thì theme muốn hiển thị phải có file ảnh để Review mới được lận , bạn thử kiếm theme nào có ảnh review bỏ vào thử xem nó có hiện ko nhé :-?:-?:-?:-?

@ anhphe076: Bạn đến đây đọc nhé,vấn đề này mình có trả lời rồi :D
http://pdaviet.net/showpost.php?p=475496&postcount=259
Trả lời cho bài dưới:Link 4shared này là của mình,link gốc nó là Megaupload.Nếu 4shared mà bạn không download được thì mình....thua luôn.Bạn đừng "Quote" theo nguyên bài dài như vậy nhé!Chúc vui.

Chỉnh sửa cuối:
Manila TouchFlo 2D By herg62123

Link ko download được Nhattoai ơi!!! Xin link khác dc ko??? Cảm ơn!!!

Khi trích dẫn chỉ trích dẫn một hình minh hoạ bạn nhé. Các Link tải đều tốt. Mọi người vẫn tải ầm ầm, bạn không tải được là sao???

Last edited by a moderator:
Bạn thử lại xem vì mình chưa bị vậy,thậm chí chưa có đồng hồ kim cài vào còn có mà :D .Nhớ cài trên máy,hoàn tất máy sẽ bắt buộc reset.

Chắc máy của mình bị gì đó.Lúc chưa cài Fix Tool cũng có Theme có 2 kim,theme khác 1 kim.Dùng tool mà bạn giới thiệu chẳng sửa được theme chỉ có 1 kim

@ anhphe076: Bạn đến đây đọc nhé,vấn đề này mình có trả lời rồi :D
http://pdaviet.net/showpost.php?p=475496&postcount=259
Trả lời cho bài dưới:Link 4shared này là của mình,link gốc nó là Megaupload.Nếu 4shared mà bạn không download được thì mình....thua luôn.Bạn đừng "Quote" theo nguyên bài dài như vậy nhé!Chúc vui.

Downlaod nó thông báo như thế này nè!!!! Làm sao mà download!!!

You are already downloading a file from IP-address 203.162.3.145. To download another file you have to wait until current download process is finished.
In case you are not downloading anything and got this message, then you are using a proxy-server or a shared IP-address.
With Premium account you can download many files at the same time even if the proxy-server is used. Get your Premium account right now to download instantly.

Tui thích cái them đó quá Xin bạn vui lòng gởi qua mail: anhphe076@gmail.com
Cảm ơn!!!! cảm ơn!!!

AlexGold skin Manila 2D​

DOWNLOAD:
To anhphe076:Với thông báo này bạn chỉ cần đợi một lát rồi tải trở lại là được thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Mình thì thích cái icon hay cái gì khác của một cía skin nào đó tì down về rồi giải nén, thích cái nào thì chép đè cái đó vào , cuối cùng thành ra một cái skin riêng cho mình với màu sắc mà mình thích:D

Bác nói đúng đó, mình có thể edit lại các skin theo ý thích riêng của mình mà không cần hiểu gì về xml cả :D, chỉ cần chọn kiểu skin phù hợp (biết thêm 1 chút về đồ họa càng hay :D) là được :D. Vd cái skin sau mình tự edit theo ý mình nè, hơi xấu (nhưng thấy cug đc ;))

Mình hỏi thế này: Mình sử dụng M2DC Mình lưu dự phòng Skin Manilla 2D Black của Rom góc (Khi đó Máy mình còn 12M Storage) Cài Themes Của Nhattoai xong Rom vẫn bình thường tốn chút ít thôi (còn 10M). Sử dụng thời gian chán Skin đó trở về Skin gốc của máy Restore lại thì hỡi ôi! Máy bị chiếm mất 7-8M....????!! Là sao vậy? Skin restore lại thì nó vào thư mục Windows của máy đè lên file củ mà!! Sao mà mất Storage nhiều thế (còn 3-4M Storage) làm sao??? Ko lẽ phải HR máy lại!!! Mong được chỉ giáo!!! Cảm ơn!!!

Không phải như vậy đâu bạn.Khi mình sử dụng các skin khác thì dùng cái nào nó "copy" và "chạy" cái đấy nên dung lượng luôn luôn mất bởi chính skin đang dùng.
Khi ta restore lại skin gốc thì máy sẽ tiếp tục "copy" và "chạy" tiếp cái backup skin nên bạn nhận thấy sự "hao hụt" này.Mình nhớ có nhiều bạn vẫn thường nói là:ăn chơi phải chấp nhận ......mà...:))

Vậy cái Skin gốc vẫn còn nằ trong thư mục Windows à!!! Có cách nào Remove Skin đang xài, mà ko cần Restore lại Skin gốc mà dùng được lại Skin gốc ko!! Ko cần HR nha!! Vì mổi lần Restore như thế hao Storage quá!!! Cảm ơn!!! Và Hậu tạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back