• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.
Ui! E cám ơn các anh các chị nhiều lắm!E cũng chẳng nhớ hôm nay là sinh nhật mình nữa.Đây là lần thứ2 e được nghe lời chúc mừng đó.E cảm ỏn mọi người.Chúc những ae sinh ngày 6-8 sinh nhật vui vẻ.Chúc PDAVIET là đại gia đình của những ae đam mê công nghệ.Hix.Hnay người quan trọng nhất đời e có nhớ tới ngày này không nữa? :-s

Chúc mừng sinh nhật cho nhửng anh em PDAVIET sinh ngày 06 - 08 Chúc sinh nhật vui vẽ

Cảm ơi mọi người!!! Chúc đại gia đình PDAViet luôn khỏe!!!

vumanhkien ‎
‎ hunter7890 ‎
‎jinthark ‎

Chúc các bạn sinh nhật vui vẻ!

Hôm nay nhiều người sinh nhật giống mình thế hi hi , chúc tất cả mọi người luôn vui vẻ và tràn đầy hnahj phúc

Hơi muộn 1 chút :D.Em chúc ông anh thêm 1 tuổi thêm 1 niềm vui.Làm ăn phát đạt,hạnh phúc và vui vẻ

Cam on loi chuc cua ban da danh cho minh. Minh cung gui nhung loi chuc tot dep. May man. Hanh phuc va thanh cong den ban va gia dinh ban nhe

Cam on loi chuc cua ban da danh cho minh. Minh cung gui nhung loi chuc tot dep. May man. Hanh phuc va thanh cong den ban va gia dinh ban nhe

Cám ơn tất cả những lới chúc tốt đẹp từ BQT và tất cả anh em trong 4rum dành cho tôi, vì hôm nay là lần sinh nhật thứ 41 của tôi. Thật hạnh phúc phải không các bạn

Chúc mừng muộn, Chúc mừng sinh nhật anh Khanh(BB8868), Chúc anh ngày càng nghiền ngấu symbian nhiều hơn!! Chúc a có thể đạt được tất cả những gì mong ước!!

Chúc mừng sinh nhật Anh bb8868.chúc Anh luôn vui,thành công và hạnh phúc trong cuộc sống

cam on tat ca moi nguoi da mung sinh nhat thuy dung. thank you everyone (sorry nha may vi tinh cua minh kg viet tieng viet duoc mong moi nguoi thong cam)

cam on tat ca moi nguoi da mung sinh nhat thuy dung. thank you everyone (sorry nha may vi tinh cua minh kg viet tieng viet duoc mong moi nguoi thong cam)
Um, Chúc mừng sinh nhật bạn và những anh chị em có sinh nhật ngày 10 - 10 ( ngày đẹp quá :D)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back