• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng sinh nhật cho nhửng anh em PDAVIET sinh ngày 10 - 08 Chúc sinh nhật vui vẽ

Um, Chúc mừng sinh nhật bạn và những anh chị em có sinh nhật ngày 10 - 10 ( ngày đẹp quá :D)

Hôm nay mới 10 _ 08 mà em

cảm ởn diễn đàn rất nhiều.mở máy lên vào 4rum thấy 1 cái bánh sinh nhật to đùng chúc mừng sn mình.mình rất vui.
happy birthday anh em sinh vào 10-08.

Mình chân thành cảm ơn BQT và tất cả các thành viên nhé.mình chúc các bạn trong cuộc sống tràn dầy nièm vui hạnh phúc.dặc biệt khám phá dưọc nhiều diều thú vị từ dại gd padaviet

Chúc mừng sinh nhật cho nhửng anh em PDAVIET sinh ngày 13 - 08 Chúc sinh nhật vui vẽ & hạnh phúc

Chúc mừng sinh nhật cho nhửng anh em PDAVIET sinh ngày 13 - 08 Chúc sinh nhật vui vẽ & hạnh phúc

Chúc mừng sinh nhật cho nhửng anh em PDAVIET sinh ngày 14 - 08 Chúc sinh nhật vui vẽ & hạnh phúc

happy birthday MOD TruongHan

Chúc mừng sinh nhật 2 VIP

* VIP PhuongAnh
* VIP member007

*oceanblue ‎
*‎BlachThon

Chúc tất cả các đồng chí luôn mạnh khõe và thành đạt...

chúc những ai sinh vào tháng 8 mùa THU luôn mạnh khỏe và....thật nhiệt tình với pdaviet yêu dấu của chúng ta.và chúc cho diễn đàn Pdaviet ngày một phát triển và lớn mạnh.
Rất bất ngờ và hạnh phúc vì có những người còn nhớ tới những ngày...đặc biệt này của tất cả thành viên trong đó cũng có mình.Xin cảm ơn.Thân!

Happy birthday

VIP PhuongAnh
VIP member007

oceanblue ‎
‎BlachThon

Chúc mừng sinh nhật anh TruongHan
Chúc anh có nhìu người iu hihi

Happy birthday

VIP PhuongAnh
VIP member007

oceanblue ‎
‎BlachThon
TruongHan

Chúc mừng sinh nhật các bạn. Chúc các bạn có nhiều niềm vui bên bạn bè và người thân.

Chúc mừng Mod Tê Hân và cựu Mod Box8 PhuongAnh.=D>

Status
Không mở trả lời sau này.
Back