• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình xin chân thành cảm ơn lời chúc của BQT PDAVET!
Hihi... Rất bất ngờ. Xin chúc mừng tới những ai có ngày sinh nhật 2/9 như mình! Chúc sinh nhật vui vẻ..
Chúc BQT và tất cả anh em trên PV có nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống.

cảm ơn PDA VIET vì lời chúc sn nhé
chúc nhũng ai cùng sn như mình vui vẻ thành công

rầu quá.không ai nhớ tới sn mình hết chỉ có pdaviet thôi.cảm ơn tất cả ae trong diễn đàn.chúc diễn đàn lun phát triển và đồng hành cùng ae.

Chân thành cảm ơn anh Tinh La Gi, rất cám ơn anh em TinhTe, đây là lần thứ 3 trong ngày mình nhận đc lời chúc SN.Thật hạnh phúc.Sáng sớm đi làm thì vợ chúc mừng, chiều thì có 1 người nt chúc mưng mà chịu kô biết ai.Tối về thì nhận đc cái bánh SN to đùng của PV.Cám ơn PV và chúc mọi người mọi điều tốt đẹp!

hix, cảm động quá. Chân thành cảm ơn tất cả AE trong diễn đàn, nhất là bác Tinh La Gi. ^^. cảm ơn nhiều

Chúc mừng sinh nhật hôm nay của các bạn

hoangnha
‎ ngochoang_ht87 ‎
pk911 ‎

Chúc các bạn sinh nhật vui vẻ!!!

Hôm nay là sinh nhật của tui nè! Pà Kon vào chúc tui đi chứ!

chúc jackpham sinh nhật gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống, nhất là hôm nay sẻ có thật nhiều điều thú vị đáng nhớ nhất của jackpham. chúc mừng sinh nhật jackpham=D>=D>=D>=D>

Hôm nay là sinh nhật của tui nè! Pà Kon vào chúc tui đi chứ!

Hôm nay sinh nhật Anh hả?Sao không thấy hiển thị ta?
Chúc mừng sinh nhật anh nhé.Chúc Anh luôn vui vẻ,hạnh phúc với vợ con nè.... lên chức Bố rồi nhe ^^

Chúc mừng Sinh nhật các thành viên có ngày Sinh nhật hôm nay 09-09 Chúc anh em có 1 sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc

Status
Không mở trả lời sau này.
Back