• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.
tôi không biết nói gì hơn bằng lòng chân thành cám ơn diễn dàn và các anh chị em rất nhiều và rất nhiều nhé

Trước hết xin cảm ơn BQT và toàn bộ anh em trong diễn đàn. Lâu rồi không vào diễn đàn vì mình đi tàu biển. Bây giờ về nhà nên có thời gian rảnh ghé vào xem thế nào, quả thật bất ngờ khi anh em có lời chúc mừng sinh nhật đến mình. Là thành viên của diễn đàn lâu rồi nhưng chưa có đóng góp gì( có biết gì đâu mà tham gia). Nay thấy đổi mới nhiều quá, anh em giúp đỡ rất nhiệt tình. Hôm vừa rồi minh có xin file cer và key hôm sau đã có luôn. Không nói nhiều bằng nút Thanks nên mình tạm dừng ở đây. Chúc BQT và anh em sức khỏe và phát huy hết kiến thức để diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

Xin chân thành cảm ơn BQT diễn đàn, chúc diễn đàn ngày càng phát triển, và là nơi để mọi người trao đổi kinh nghiệm

Chúc mừng sinh nhật hung24981 1 ngày thật ý nghĩa bên cạnh gia đình và bạn bè!

Xin cảm ơn BQT và toàn thể anh, chị, em trên diễn đàn! Nhìn cái bánh sinh nhật thật ấm áp vô cùng. Cũng xin chúc sức khỏe đến BQT và mọi người trên Forum, chúc một ngày vui vẻ, tràn đầy niềm vui và thành công trong công việc!

Hôm nay là sinh nhật mình mà mình quên mất. Vào PDAViet thấy lời chúc mừng sinh nhật mới nhớ, dạo này bận làm ăn quá chẳng nhớ j` cả, cám ơn BQT và admin nhé. :D

Chúc mừng sinh nhật bạn“NguyenHoangLân”
Chúc bạn sang tuổi mới mạnh khoẻ vui vẻ gặp đc nhiều điều tốt đẹp.
Và chúc mừng những bạn có sinh nhật cùng ngày.

Chúc mừng Sinh nhật VIP NguyễnHoàngLân !!!=D>;;)

Chúc bạn Sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc...!!!;;)

Happy Birthday

Gửi lời iu thương, chúc sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc đến những ai có cùng ngày SN với mình =D>

Chúc mừng sinh nhật bạn.chúc các bạn có cùng sinh nhật ngày 29/9 chúc các bạn thêm 1 tuổi mới có nhiều niềm vui mới và thành đạt :p

Cảm ơn Ban Quản Trị cùng các thành viên đã có lời chúc mừng sinh nhật đến những thành viên sinh ngày này. Chúc tất cả vạn sự lành.

Chúc mừng Sinh nhật VIP NguyễnHoàngLân !!!

Chúc bạn Sinh nhật vui vẻ .hạnh phúc và thành đạt...!!!;;)

cam on nha ,thuc su hom nay la 1ngay dang nho va vui nhat cua minh khi nhan dc mon qua tinh than nay .thank

Status
Không mở trả lời sau này.
Back