• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: YÊU CẦU, THẢO LUẬN TEMPLATE SPB INSIGHT

Bác HaChau ơi, Vietnamnet và bóng đá 24h không update được nữa rồi, nhờ Bác sửa giúp cho anh em được nhờ với.

Bác HaChau ơi, trang vietnamnet thay đổi rồi nên, vietnamnet và bongda24h không update được nữa rồi. Nhờ Bác sửa hộ cho anh em nhờ với.
Mấy hôm em sửa nhưng không được vì trình không đủ.
Mà bây giờ Spb InSight đổi thành Spb News 2.0 rồi

Bác HaChau ơi, trang vietnamnet thay đổi rồi nên, vietnamnet và bongda24h không update được nữa rồi. Nhờ Bác sửa hộ cho anh em nhờ với.
Trang Vietnamnet thay đổi dẫn đến cách lấy tin trực tiếp không áp dụng được nữa nên phải làm qua đường RSS. (Riêng template này cần sử dụng Spb News chứ không dùng Spb Insight được. Các bạn lưu ý!).
Trang bongda24h thì lấy được toàn bộ text nhưng không hiểu sao không tài nào lấy được hình ảnh kèm theo nên chưa post lên đây được.

Mà bây giờ Spb InSight đổi thành Spb News 2.0 rồi

Trang bongda24h thì lấy được toàn bộ text nhưng không hiểu sao không tài nào lấy được hình ảnh kèm theo nên chưa post lên đây được.

Thôi bác cứ post lên đây cho anh em xin, sắp mùa bóng đá rồi.
Tiện bác xem qua cho template của VOA cũng không update mấy hôm nay rồi.

Thanks bác!

Chỉnh sửa cuối:
Bác Hà Châu cho em hỏi cái temp của trang sohoa bây giờ ko thấy nó chạy nữa, có cái nào mới hơn ko bác, bác giúp em với

Thôi bác cứ post lên đây cho anh em xin, sắp mùa bóng đá rồi.
Tiện bác xem qua cho template của VOA cũng không update mấy hôm nay rồi.

Thanks bác!
Gửi cho bạn tham khảo.
Bác Hà Châu cho em hỏi cái temp của trang sohoa bây giờ ko thấy nó chạy nữa, có cái nào mới hơn ko bác, bác giúp em với
Template Số hoá RSS vẫn chạy, mình đính kèm đây luôn

Kính nhờ bác Hà Châu làm giúp cái Template đầy đủ các mục của vnexpress.net với.
Cám ơn bác nhiều nhiều.

Kính nhờ bác Hà Châu làm giúp cái Template đầy đủ các mục của vnexpress.net với.
Cám ơn bác nhiều nhiều.
Bản mới nhất có đầy đủ các mục tin và vẫn dùng tốt.
Nếu bạn muốn xé nhỏ các mục tin con thì có thể tải file template vnexpress mới nhất và bổ sung tương tự như mục "Máy tính xách tay" ở cuối cùng.

Bác HaChau ơi, Vietnamnet và bóng đá 24h không update được nữa rồi, nhờ Bác sửa giúp cho anh em được nhờ với.

Đúng rồi, nhớ bác Hà Châu giúp, tôi rất quan tâm đến thông tin Thê thao, nhất là Bóng đá, mà dạo này cái 24h không update được tin, phiền bác giúp cho! cảm ơn bác!

Tôi đã xem được cái bóng đá 24h rồi, muốn hỏi bác Hà Châu là bác đã từng làm mục rao vặt của trang Vnexpress chưa ạ, nếu chưa bác có thể làm giúp được không, xin cảm ơn bác !!!

Tới mùa đá banh rồi, mog bác Châu giúp làm templates báo bóng đá với! tks bác nhiều! trang bóng đá 24 hình như cũng không update được, hic.

toàn bộ template của 24h đều không update đc do trang 24h thay đổi địa chỉ rồi, mình có thử sửa link trong file xml nhưng bị báo lỗi ko chạy

Không biết sao mấy hôm nay mình không update được tin tức của SPB News nữa. Gỡ đi cài lại mà vẫn không được. Có bạn nào bị lỗi này không? Giúp mình với.

Không biết sao mấy hôm nay mình không update được tin tức của SPB News nữa. Gỡ đi cài lại mà vẫn không được. Có bạn nào bị lỗi này không? Giúp mình với.

Mình cũng thường bị tình trạng tương tự như vậy, nhưng khi kết nối wifi chỗ khác thì lại vô được. Vì vậy mình nghĩ do lỗi moden wifi của bạn đấy. Bạn thử kiểm tra lại xem sao

Nhờ xem lại BBC.xml

Nhờ Hà Châu xem lại BBC.xml, trước đây nó cho down đầy đủ bài từ Learn English, nhưng bây giờ chỉ cho xem tiêu đề tiếng Việt và yêu cầu phải connect web để xem ? Xin chân thành cảm ơn.

Back