• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cùng nhau khoe & chia sẻ màn hình Home HTC HD2 (Leo)

Tặng mọi người bộ Folder mình mới làm nè. Mới tập làm nhưng thấy cũng chất lượng :p, Kết hợp với bộ icon mặc định của máy là đẹp nhất.

Down ở đây nhéhttp://www.mediafire.com/?inj20wzmzjm

Chỉnh sửa cuối:
Rất cám ơn Mod nhưng cả chỗ đó chỉ có một Dialer trắng (file cuối) nhưng dành cho 6.5.x.* , mình muốn tìm cái tương tự nhưng cho 6.5.* (com2)

Lần trước mình cài dialer pad vào, các phím hiển thị đẹp, nhưng khi gọi đi là các phím chức năng khác loạn xạ. Sau đó mới biết là do sai vesion W6.5 v W6.5x. Nếu có time bạn qua XDA tìm thử xem

Xóa hết những icon ko thay đổi được trên quicklink đi.
Rồi vào Device >>Application Data >>HTC>>Prolauncher rồi del hết tất cả các file trong đó đi.
Mình làm như vậy và ko gặp vấn đề gì cả, trừ mỗi cái icon MP3 Trimmer, cái này chịu ko thay đổi được @@ Dùng các rom có sẵn icon của Dinik cũng bó tay luôn @@

Mình đã làm thành công! thank bạn! có time sẽ post 1 chút ảnh lên "khoe" cùng anh em PV ! ^^ Tiện thể các bác cho hỏi chụp màn hình bằng soft nào nhỏ gọn và nhanh?

Chỉnh sửa cuối:
anh à . cài nó khó quá còn cách nào khác khôgn anh?

Anh nào, cài cái gì, khó ra sao ?
Bạn phải tập nói trước khi tham gia diễn đàn chứ ! Đăng ký một tháng rồi mà viết bài đầu tiên không tốt tí nào

Mình đã làm thành công! thank bạn! có time sẽ post 1 chút ảnh lên "khoe" cùng anh em PV ! ^^ Tiện thể các bác cho hỏi chụp màn hình bằng soft nào nhỏ gọn và nhanh?

Chụp bằng MyMobiler v1.25 của PC tìm trong diễn đàn là thấy, hoặc tìm trên google.

Làm 2 tấm lấy hên:

Ai có cái đồng hồ của Dinik share cho mình với, nó xóa mất tiêu rồi hix

Đó là nghệ thuật lồng ảnh đó Pro!! Chủ ý của Tác giả lồng 2 ngôi sao đấy!!

Thêm 1 hình nền với đồng hồ Analog VNPT!!

Của tôi hôm nay đây

<script src='http://img87.imageshack.us/shareable/?i=screenshot21y.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>

GTX Theme mới cho CHT 1.7.1 mới ra ngày 2/5, cài thêm GTX theme cho wm6.5.x và android taskbar

Back