• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.
nhờ hương dẩn rỏ hơn cách up fw 21.0.025
Hướng dẫn rõ hơn là rõ ntn nữa???
Ôi chết mất, fomat đủ kiủ vẫn ko up đc wa OTA, bít bh mới có để up đc wa JAF đây??? :-?

nhờ hương dẩn rỏ hơn cách up fw 21.0.025

Đọc lại mấy bài của em đi.
vậy nàk, ra Wifi, rùi bấm *#0000#, rùi bấm option, rùi bấm check for update.
Em chả biết bên tiếng việt nó ghi cái gì. Anh tự dịch qua nha.

Hướng dẫn rõ hơn là rõ ntn nữa???
Ôi chết mất, fomat đủ kiủ vẫn ko up đc wa OTA, bít bh mới có để up đc wa JAF đây??? :-?

Vậy thì thôi. hí hí, up hẻm được thì chờ JAF, với pheonix đi anh. format 4 phím luôn òy hả?

Vậy thì thôi. hí hí, up hẻm được thì chờ JAF, với pheonix đi anh. format 4 phím luôn òy hả?
A còn fomat cả bàn tay ý chứ 4 ngón ăn thua j, hix! Chỉ máu có cái t.V, chờ cả đêm wa để hnay lên dùng wifi ,à ko đc. Dùng tạm bản If vậy.

mình up phiên bản Wind = JAF rồi, mà mình có thấy cái chức năng cảm biến ánh sáng gì đâu, đưa đt vào nghe nó vẫn sáng như thường. Hay có cần phải cài đặt gì nữa ko. Mà cái máy tính của mình bị tưng tưng nên cứ vào NSU là phiên bản 72_09w0.3 pó tay.

A còn fomat cả bàn tay ý chứ 4 ngón ăn thua j, hix! Chỉ máu có cái t.V, chờ cả đêm wa để hnay lên dùng wifi ,à ko đc. Dùng tạm bản If vậy.

hĩ, e chả bao giờ xài tiếng việt, vì nhìu từ hẻm hiểu...hihi.. để chiều e đi check lại, rùi về post típ. Ở Cty coá wifi, mừh hẻm bít pass

vừa hôm qua up lên bản 21 WIND . bây giờ lại có bản tiếng việt mà loay hoay mãi không up lại được . đổi code rồi . kiểm tra NSU hay WIFI đều không có bản cập nhật .

mình up phiên bản Wind = JAF rồi, mà mình có thấy cái chức năng cảm biến ánh sáng gì đâu, đưa đt vào nghe nó vẫn sáng như thường. Hay có cần phải cài đặt gì nữa ko. Mà cái máy tính của mình bị tưng tưng nên cứ vào NSU là phiên bản 72_09w0.3 pó tay.

Thì mình nói là bảng FW 20, up bằng JAF, ko có cái đó mà. bạn xem còn thiếu gì nữa ko? mình có liệt kê mấy cái đó.

Em thấy vậy nàk ko biết có đúng ko?Máy anh đang là FW 21 rùi mà làm sao nó báo có bản cập nhật được? Vì serve nó chỉ nhận đến phần Software version: V21.0.025 thôi, còn phần Custom version nó ko nhận đâu, vì nó là bản tùy chọn cho từng khu vực

hĩ sao ko ai trả lời mình cách thêm font tv vào fw 21.0 hk hết vậy .mình thử làm theo trang 11 nhưng ko được .có cách nào khác không vậy .thanks a lot

Hic em down về được về = OTA rồi nhưng lúc reset máy và cài đặt thì nó lại báo " Phone not updated.Updated package not compatible with phone.Contact your service provider." Trước khi down về = OTA em đã reset factory setting rồi.Format = 3 phím là sao có ai chỉ em ko :(

Hic em down về được về = OTA rồi nhưng lúc reset máy và cài đặt thì nó lại báo " Phone not updated.Updated package not compatible with phone.Contact your service provider." Trước khi down về = OTA em đã reset factory setting rồi.Format = 3 phím là sao có ai chỉ em ko :(

xanh +đỏ+camera +nguồn bạn ơi:p

cách 4mat kiểu này khó quá , ấn mãi mà hem được hix hix

bỏ dt xuống bàn mà bấm
ko thì kêu người phụ.
4mat mà bạn, dễ bấm thì bạn lỡ tay bấm no 4mat rùi sao?

Cách format: *#7370# mã bảo vệ (mặc định 12345). nhớ lấy thẻ ra rồi hả up.
Muốn úp lên 21.0.025 thì máy phải có firmware 20.0.012

ai thĩ thì úp, mình sài bảng wind ổn định và nhanh nên cũng ko cần up, các bạn úp rồi thấy ổn định nên sài đi mắc công lại bị lỗi nữa đó....bạn gì nói bộ phận khi báo có tin nhắn hay cuộc gọi nhỡ gì đó và phần cảm wang nhạy hơn lúc trước là đúng ko sai....

Cách format: *#7370# mã bảo vệ (mặc định 12345). nhớ lấy thẻ ra rồi hả up.
Muốn úp lên 21.0.025 thì máy phải có firmware 20.0.012

máy emở FW 11 up lên vẫn được nèk. Để thẻ vẫn up được
Format *#7370# ko được thì Dùng đến
*# 7780# đi

1:10 PM hôm nay 29/4 mình thử check bằng *#0000# và được báo là có bản 21.0.025 rồi nè. Và up thành công lun. Từ v20 lên v21 thấy nó chỉ down về khoảng 2,5Mb mà thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back