• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[DEV][ROM][17-04] InsertCoin Release Candidate 7- ONE S @Pyramid | ICS 4.0 | SENSE

bản này sài dc bluetool với wifi chưa các bác....phài công nhận là sense 4.0 này pin sài trâu ghê...e sài 2 ngày rồi mà vẫn còn 70% pin...mà hình như pin từ 50% trở xuống là báo % pin sai hay sao đó..nhìn icon pin thi bao la 20% nhưng vào setting thì thay báo con 14%..ac..ko bit fix sao luôn...

cái báo pin chỉ là phần mềm ngoài thôi nó k đồng bộ với cái trong setting nên k giống nhau. Bạn muốn đẹp thì để chứ theo mình để thấy số cứ tụt rồi lại tiếc pin

bản 10 này full wipe là phải wipe những j hả bạn có phải có 2 cái wipe đúng k?

Khi bạn cài đặt rom thì trong trình cài đặt có hỏi bạn full wipe thì bạn chọn chế độ đó để nó tiến hành full wipe trước rồi cài đặt rom cho bạn luôn.

Mấy bác nào hay chơi game nên chú ý khi full wipe ở trong cái aroma của rom sẽ mất hết dữ liệu data của game là bạn sẽ phải chơi lại từ đầu,các bác nên full wipe hoặc super wipe ở ngoài sẽ không bị mất dữ liệu :D

nhìn thì thấy bt nhưng cài vào công nhận đẹp mượt mà cũng chưa thấy có lỗi j chỉ tiếc k có beats

Mình dùng từ bản beta 10 đến bản beta 11 thấy có hai lỗi này có bạn nào bị và có cách khắc phục ko?:
1. Không dùng được FM, nó cứ load quét sóng không thôi.
2. Tính năng chạy đa nhiệm, bấm phím search để tắt các ứng dụng đang chạy đang hoạt động bình thường, nhưng khi mình đặt một wiget ra màn hình chính thì tính năng ko dùng được nữa, bấm vào nút search giờ chỉ còn lên hình vuông nhỏ màu vàng với dòng chứ youtube.

các pro up rồi cho xin review đi, còn cái nào k hoạt động đc ở bản rom này ko?

đêm qua mới lên beta 11 giờ lại 12 rùi :( cái beta 11 sạc pin máy bị nóng lên đến 42 độ,dã man con ngan
-hehe cái beta 12 đổi based to 1.53.401.2 rùi

đêm qua mới lên beta 11 giờ lại 12 rùi :( cái beta 11 sạc pin máy bị nóng lên đến 42 độ,dã man con ngan
-hehe cái beta 12 đổi based to 1.53.401.2 rùi

cảm nhận beta 12 như nào vậy bạn bản của shnizlon cũng lên 1.70 chắc như nhau

Back