• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[DEV][ROM][17-04] InsertCoin Release Candidate 7- ONE S @Pyramid | ICS 4.0 | SENSE

Rom hoạt động tốt,mượt hơn bản 11 và pin hơn bản 11 bạn ạ :D

bạn có dùng bản 1.70 k? trước mình dùng beta10 thấy còn mượt hơn bản 1.70 k biết 12 thế nào có khi chiều về thử beta12

hix, sáng nay mới cài beta 12, pin rớt nhanh kinh khủng , từ 8h sáng đến 3h chiều, on 3g trong khoảng đó mà pin rớt hơn 60%, máy còn khá cứng ít mượt, camera lỗi, bấm icon chụp thì văng ra ngoài , 10 lần thì may ra chụp dc 2 tấm, có lúc thì chup luc nao cung dc luc do, chán... được cái Facebook vào ngon lành, friendtream cũng chạy được luôn, giao diện quá đẹp....., mà sao dùng tai nghe beats thì chuyển bài ko dc,ko biết có ai bị giống mình ko? tai nghe của sen thì ok

vẫn chưa sài dc bluetool...ko co beat...bản 4.0 này khi up ko có mục chọn ứng dụng muốn cài nhỉ...mỗi lần up lên phải dùng titanium backup xóa bớt mấy cái ứng dụng ko sài nản thật..gần chục cái chứ it ji..ko bit bao jo mới có bản sense 4.0 ổn định nhỉ..

Có beats nhưng lúc hiệnn lúc k mà nghe có beats luôn thì phải vì off beats nhưng k khác biệt j

Chỉnh sửa cuối:
Clip làm bằng Movie Editor của HTC ONE S nhé
[video=youtube_share;D5KVwOzOgBU]http://youtu.be/D5KVwOzOgBU[/video]

beta 13 mượt hơn nhiều nhưng hao pin quá, bật wifi chừng được nửa ngày, hình như tích hợp thêm nhiều lắm, boot lần đầu optimize tới 262 mục, các rom khác chừng 190 mục. chắc mỗi đêm mỗi sạc nếu xài trung bình.

beta 13 mượt hơn nhiều nhưng hao pin quá, bật wifi chừng được nửa ngày, hình như tích hợp thêm nhiều lắm, boot lần đầu optimize tới 262 mục, các rom khác chừng 190 mục. chắc mỗi đêm mỗi sạc nếu xài trung bình.
Rom nay fix blutouch voi chup hinh khi quay phim la ngon ha cac bac.sorry khong go tieng viet duoc do moi up rom.

Haha bản này up liên tục mà vẫn chưa hết lỗi,thôi ráng đơi full lỗi thì úp vọc cho vui,ah mà bảm rom sen 4 này ở thanh và mục cài đặt còn xấu quá,nền trắng phết nhìn ko đẹp tí nào

Haha bản này up liên tục mà vẫn chưa hết lỗi,thôi ráng đơi full lỗi thì úp vọc cho vui,ah mà bảm rom sen 4 này ở thanh và mục cài đặt còn xấu quá,nền trắng phết nhìn ko đẹp tí nào
Xấu gì bạn,mình thấy đẹp đó,khác hoàn toàn với các bản sen cũ toàn nên màu đen,nó phải làm vậy mới có sự khác biệt chứ :D

Back