• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt Web siêu tốc với UC Browser ngôn ngữ VN

Mình xài Mobifone mấy ngày hôm trước thì bị biến mất nhưng hôm nay có đầy đủ shotcut, quick links,....history đầy đủ rồi, kể cả facebook. Không biết mấy mạng khác thế nào.

Shoucut có biểu tượng phím Call không vậy, nếu có thì bạn up lên cho mình xin nhé

:)) Thế! Bởi mình kiểm tra rồi mới dám nói ! Bác lưu ý điểm nầy rồi bỏ quách Khổng Tử viết V8.0 phục vụ VN thì mình bán nhà lập công ty mới cho bác phân phối luôn, hic, hic...( Tên mới là MT Browser hi, hi...)

chịu thôi, nếu viết được thì đã nhận lời hợp tác với UC rồi

:)) Đúng là k từ chối được, có đầy đủ, ảnh đây bác: từ SG>HN 30s mờ.

nhìn hình thì như là bản 7.7.1.88 ah
cứ tưởng là homepage của server VN

>:) Post bản mới nhất của manhtu cho ae xài . Bản nầy cực ngon ( chưa thấy ai trách móc). Lẹ lẹ down về, còn được ngày nào hay ngày ấy ( hên xui).
Hình như mấy bài viết vừa rồi đâu mất hết mà chả nghe các xếp diễn đàn thông báo? Ngộ thật! ...

Gần đây theo dõi các phương tiện thông tin đại chúng thấy TQ ngày càng láo xược trong vấn đền tranh chấp đảo với VN, nhất là sự kiện cắt cáp tàu Bình Minh 02, mình thấy căm ghét TQ vô cùng, trước mắt đã remove tất cả các phần mềm china ra khỏi điện thoại và cài phần mềm khác cùng chức năng mà xài. Cụ thể:
1. Bỏ TTPod chuyển sang xài PowerMp3 hoặc JukeBoxLCG nghe nhạc đã tai.
2. Bỏ UCWeb thay bằng Operamini 6.xxx chạy vù vù.
3. Bỏ NetQin chuyển sang dùng KMS quét virus ầm ầm.
4. Bỏ luôn NetQin Mobile Manager thay vào đó là X-explorer xài sướng.
5. Gỡ bỏ tất cả các themes trước đây đã tạo từ trang Ownskin.com,
6. Gở bỏ hẳn GGheat.
Đó là tinh thần dân tộc!

Gần đây theo dõi các phương tiện thông tin đại chúng thấy TQ ngày càng láo xược trong vấn đền tranh chấp đảo với VN, nhất là sự kiện cắt cáp tàu Bình Minh 02, mình thấy căm ghét TQ
Đó là tinh thần dân tộc!

:)) Hi, hi...lộn chuồng rồi bác ạ. Mời bác qua 4rum HSO nhé. Mình cũng là thành viên bên đó. Sẽ sẳn sàng giải tỏa bức xúc của bác...!

:)) Hi, hi...lộn chuồng rồi bác ạ. Mời bác qua 4rum HSO nhé. Mình cũng là thành viên bên đó. Sẽ sẳn sàng giải tỏa bức xúc của bác...!
Biết là lộn chuồng nhưng em vẫn cứ nói cho đỡ tưcc, em cũng là thành viên bên HSO. trước đây em xài đt cũng có xài một số phần mềm của khựa nhưng giờ ghét nó quá nên remove bỏ, sẵn dẫn chứng luôn để bác nào giống em thì ủng hộ em tiếng, còn không thì thôi!

Biết là lộn chuồng nhưng em vẫn cứ nói cho đỡ tưcc, em cũng là thành viên bên HSO. trước đây em xài đt cũng có xài một số phần mềm của khựa nhưng giờ ghét nó quá nên remove bỏ, sẵn dẫn chứng luôn để bác nào giống em thì ủng hộ em tiếng, còn không thì thôi!

:D Tức là dù bị bóp cổ vẫn hô khẩu hiệu phải k? Hi, hi... Hơi quá khích nhưng mình vẫn ủng hộ bạn. Tuy nhiên, ngại bạn vi phạm nội quy của 4rum thui...

Thật ra những pm bạn nói cũng do mạng lưới lập trình quốc tế làm nên. TQ trả tiền và phát hành cho dân nó xài nhưng lấy lại lợi nhuận qua kinh doanh đt dđ. Không phải là TQ 100% như sửa, đồ chơi đâu!

Chỉnh sửa cuối:
vấn đề nhạy cảm nên mình nghĩ sẽ có một 4rum riêng dành cho chính trị thì tốt hơn
yêu nước thì bất kể người Việt nào cũng yêu nhưng nên đúng nơi thì sẽ tuyệt vời hơn nhiều.
(không có ý chặt chém ai mong ae đừng hiểu nhầm)
còn hôm nay mới cài thử trình duyệt này cảm thấy nhanh hơn Opera thật nhưng nó lại nén có vẻ là kém hơn vì mình đã test nhưng dù sao cũng cám ơn !

vấn đề nhạy cảm nên mình nghĩ sẽ có một 4rum riêng dành cho chính trị thì tốt hơn
yêu nước thì bất kể người Việt nào cũng yêu nhưng nên đúng nơi thì sẽ tuyệt vời hơn nhiều.
(không có ý chặt chém ai mong ae đừng hiểu nhầm)
còn hôm nay mới cài thử trình duyệt này cảm thấy nhanh hơn Opera thật nhưng nó lại nén có vẻ là kém hơn vì mình đã test nhưng dù sao cũng cám ơn !

Giời ạ! lúc nầy mà còn sợ chém. Ý hay cứ phát biểu. " Cây ngay k sợ chém lén" Dòm biểu tình ủng hộ HS-TS thì biết, hi, hi...

HSO bị die rồi..hacker khựa nó làm .. Chán thật nóng cả ruột..ghét khựa nhưng những cái hay của nó mình học và sử dụng chống lại nó bạn à

HSO bị die rồi..hacker khựa nó làm .. Chán thật nóng cả ruột..ghét khựa nhưng những cái hay của nó mình học và sử dụng chống lại nó bạn à

:)) Link mới cho các bác yêu nước nè ( cấm chệt giả danh nhe ), mình k tệ đâu, chẳng qua trú ẩn tránh bom vì nó đông hơn: http://hoangsa.net/forum/usercp.php

User name: Hoangsa
Password: WTO

Chỉnh sửa cuối:
:)) Đã cập nhật phiên bản mới phát hành V8.0.3.99 (25/8/2011)(manhtu) cho mấy bác. Tớ đã test mấy phiên bản của mấy tay nước khác. Đúng như tớ từng nói, p.bản của manhtu vẫn nhỉnh hơn k bị lỗi fix server như mấy tay đó, vậy mấy bác hãy an tâm sử dụng trong những ngày ấy nhé. :D

:)) Thêm pb V7.9.0.102 mới phát hành từ trang chủ ngôn ngữ VN cho các mem.

Cho minh hoi. Sao minh download file tren mediafire tu ucweb thi khong duoc vay ban? Ban biet cach nao khac phuc thi chi giup minh voi. Ma hinh nhu ucweb khong ho tro flash phai khong?
;;) Đúng rùi bạn, UC còn khuyết điểm đó so với Opera.

Cho minh hoi. Sao minh download file tren mediafire tu ucweb thi khong duoc vay ban? Ban biet cach nao khac phuc thi chi giup minh voi. Ma hinh nhu ucweb khong ho tro flash phai khong?

Uc vẫn down đc trên mediafire,nếu bạn muốn dùng uc down file từ MF thì làm theo như hình mìh post,khi bạn vào MF lần đầu bao giờ nó cũng chưa hiện link down,nhấn phím * cho nó refresh đến khi nào hiện link down thì tiếp tục làm theo như trong hình sẽ down đc thoai.

Back