• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web siêu tốc với UCWEB v7.6.0.75 ngôn ngữ VN

HHT2010

:)) Duyệt web siêu tốc với UCWEB v7.6.0.75 ngôn ngữ VN
Trình duyệt UCWeb hiện là cơn sốt trên thế giới. Các tín đồ đang chờ phiên bản dành riêng cho ngôn ngữ của nước mình từ chính hãng. Tuy nhiên, người viết đã check nhiều phiên bản và nhận thấy người Việt mình rất xuất sắc đóng góp vào Symbian thế giới qua bản dịch của bạn ManhTu. Bản nầy dịch rất tốt và đầy đủ từ nhân ( kernel ) UCWeb v7.6 của hãng. Giới thiệu bản Việt hóa cho các bạn dễ xài và tỏ lòng ngưỡng mộ với tác giả Việt ManhTu của chúng ta.

1/ Bản nầy cài trực tiếp được lên các phiên bản cũ mà k cần tháo gỡ nó. Nó sẽ đồng bộ các bookmark có sẵn trên máy của mình vào bản nầy.
2/ Facebook vào được, nếu bị chặn là do server của mình. Lúc đó hãy vào diễn đàn tham khảo đường link khác để copy cho nó sửa lại là xong thôi.
3/ Bản nầy đã singed sẳn để dùng chung cho các máy đã hack và chưa hack, nhớ chình lại trong phần tùy chọn đặt bộ nhớ tạm tối đa vào thẻ nhớ để cho nó siêu tốc đúng như tên gọi và ủng hộ người Việt dùng hàng Việt nhé… (hi, hi…).

Link down (4Shared): http://www.4shared.com/file/QarsJVoX/UCWEB-76075-VN.html (1199KB)
Link (Vietup) : http://mup5.com/file-9506-UCWEB_7.6.0.75_VN.sisx.html

UCWeb 7.6 EN chính thức download từ chính hãng đây: http://www.box.net/shared/zifz1qj6ul (1.1MB) dành cho các tín đồ (16/3/2011)

Chỉnh sửa cuối:
Cái này có từ thuở nào rồi mà??? Ông này đào mộ kiếm thành tích à?

Cái này có từ thuở nào rồi mà??? Ông này đào mộ kiếm thành tích à?

:)) Đọc kỹ hết bài hãy phát biểu nhé bạn. Thành tích gì ở đây. Dành cho nhiều người cần. Tác giả manhtu còn ủng hộ mình huống chi ô bạn già trước tuổi ạ, hi, hi...

:)) Đọc kỹ hết bài hãy phát biểu nhé bạn. Thành tích gì ở đây. Dành cho nhiều người cần. Tác giả manhtu còn ủng hộ mình huống chi ô bạn già trước tuổi ạ, hi, hi...

Hình như câu hỏi và câu trả lời chẳng liên quan.
Sr spam.

từ lâu trên trang chủ đã có tiếng việt rồi các bác ơi, cứ vào trang chủ mà down cho nhanh
nhưng dù sao cũng cảm ơn đóng góp của bac nhiều!

từ lâu trên trang chủ đã có tiếng việt rồi các bác ơi, cứ vào trang chủ mà down cho nhanh
nhưng dù sao cũng cảm ơn đóng góp của bac nhiều!

Kiến thức của bạn chưa được cập nhật. Hãy xem bài cũ của mình post về UCWeb v7.6 EN đấy. Phiên bản V7.6 Việt hóa chỉ mới có bạn ManhTu dịch tốt thôi. Trang chủ chưa phát hành V7.6 nhé. Và bật mí thêm là hãy vào đúng trang chính của UCWeb mà xem chứ đừng ra vẽ có hiểu biết phát biểu linh tinh quá...

để chủ xị nói vậy
Nếu theo như chủ topic nói đây là bản dùng song song với các bản khác thì mình xin thưa đây là bản mới phát hành ngày 11-02-2011 và hiện tại bản này chỉ có tiếng Việt (server VN), tiếng Trung (server CN), chưa hề có bản tiếng Anh hay cũng như server khác
không tin thì cứ cài rồi sẽ biết
bản chuẩn CN thì trên wap của UC là ngày 26-1-2011
Link: http://www.box.net/shared/hplfr6j4bq

Cám ơn tác giả đã xuất hiện. Chúng ta cùng chung tay hỗ trợ trao dồi kiến thức và mình vô tư giới thiệu tác phẩm của bạn vì thấy hơn nhiều bản dịch của mấy tác giả ở nước khác ấy....Thân.

Đúng là bản này đã có từ lâu rồi, hiện tại mình vẫn đang dùng này, rất tốt, vấn đề thứ 2 là trên trang chủ chưa có bản tiếng việt, vẫn là 7.4 thôi

Cảm ơn các bạn.
Trong tháng này sẽ có phiên bản chính thức đấy.
Nhưng chưa biết rơi vào ngày nào.

Mình có nhiều savepage ở bản 7.2 nhưng bản về sau này lại không đọc được, hơi tiếc

Các bác dùng phầnmềm này thi thoảng có hay bị treo máy ko ạ!? Em dùng 6120chicken dùng UC khi thoát ra đôi lúc bị treo nên hơi ngịa thằng này 1 chút!

Các bác dùng phầnmềm này thi thoảng có hay bị treo máy ko ạ!? Em dùng 6120chicken dùng UC khi thoát ra đôi lúc bị treo nên hơi ngịa thằng này 1 chút!

Ơ! Tui cũng dùng 6120c nè, ngon lành mà đâu có bị gì đâu, dùng Viettel nó load nhanh cực.\-/

Back