• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX TẤT CẢ MỌI GAME N-GAGE TRÊN N70 & N72

Help me anh truong oj gjúp em voj em dow mây game ngage file zip nhung không pít gjaj nén choj ntn em dow tam quôc chí ko choj dc gjúp em voj
Bạn post bài cho đúng quy định của diễn đàn nhé, đã xóa bài kèm lý do mà vẫn ko thực hiện vậy ?
Giải nén ĐT thì dùng Xplore, trên PC thì dùng Winrar. Chứ file nén có vấn đề gì đâu b??

Kon ngage qd của mình cài mấy game này có đc ko vậy pro. Hỏng biết game có định dạng file *.N-gage thì con ngage qd của mình có dùg dc ko ai đang dùng thì giúp em với. Thank

N-gage dao nay no hjem ma re.Mjnh mjng maj ko thay.Ma co con n-gage chac ko faj caj dat pm nua nh ae.

Nay co can hack phone ko.Ma s60v2 co hack phone dc ko ae.

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:
N-gage dao nay no hjem ma re.Mjnh mjng maj ko thay.Ma co con n-gage chac ko faj caj dat pm nua nh ae.

Nay co can hack phone ko.Ma s60v2 co hack phone dc ko ae.

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

Bạn hãy yên tâm đi,với những phần mềm nào có đuôi *.jar hoặc *.sis thì đều hổ trợ được các dòng máy S60v1 hay S60v2 cũng như với N-Gage đều cài đặt và sử dụng được hết bạn nhé!!!;;)

Còn về việc h@ck phone thì bạn 1 lần nữa hãy yên tâm,đừng lo ngại gì hết bởi với N-Gage hay các dòng máy thuộc Symbian S60v2 thì không có hay không cần đến chuyện h@ck phone đâu bạn nhé!Chỉ có các dòng máy chạy Hệ điều hành cao hơn như Symbian S60v3 mới nghĩ đến chuyện đó!!!;;)

Ai có game ngage hay cho n72 thì cho em xin mấy cái link đuôi sis với chứ đuôi blz. Vad thì em xin chịu kài vào ko chơi dc em xin thank trk

Gjúp em kài gane xanadu của ngage với em đang xàh n72

Ai có phần mềm blzinstapp để chơi game blz cho n72 thj cho em xin

Ai có game ngage hay cho n72 thì cho em xin mấy cái link đuôi sis với chứ đuôi blz. Vad thì em xin chịu kài vào ko chơi dc em xin thank trk

Gjúp em kài gane xanadu của ngage với em đang xàh n72

Ai có phần mềm blzinstapp để chơi game blz cho n72 thj cho em xin

ứng dụng blzinstapp chỉ có tác dụng cài đặt games định dạng BLZ trên máy s60 thôi.chứ không phải dùng để chơi game BLZ bạn nhé:
của bạn đây :http://www.mediafire.com/?zzz33nrzyrm

Sao Pathway to Glory 2 không download được nữa nhỉ.

link vẫn download bình thường mà bạn

Anh ơi link down Ngage man 3.00 phải có pass làm thế nào ạ

pass là vietbang nha bạn

Vẫn nhiều game k chơi đc mình lam y như hướng dẫn mà ... :( vs link 4shared dow game 10~20MB dow nhiều đợi cả 300s mới đc dow nản

Bác nào ở Nam Định và các tỉnh lân cận không cài được cứ phone mình : 841695971121

Mình cài theo chủ pic chơi dc hết các game..Khó nhất là the roots gate of chaos thì mình đã cài đc.Còn vài game N70 ko hỗ trợ thì chiu...Các bạn cứ cài theo trình tự của bác d102..
B1 chép bộ libs
B2 cài python.sis
B3 cài ngageman3.0vn.sis,cài ,và ngage LIBS muti fix.Sis
B4 chép game ngage vào E:symtem/app(lưu ý giải nén thư mục dạng foder 6Rxx,file sis thì cài trực tiếp, theo mình thì dùng sisboom bung ra tránh cài đè libs có trong game vs thư viện libs ban đầu

Kinh nghiệm từ mình là.Trước hết cài xóa hết libs cũ cho chắc...Sẽ hỏng ucweb,ttpod,datou các bạn cài xong hết libs rồi cài lại mấy pm trên..Vào ngage man 3.0 vn check libs độc là đc 1 bộ libs hoàn chỉnh nhất
chúc mọi người thành công ^^

Mình cài theo chủ pic chơi dc hết các game..Khó nhất là the roots gate of chaos thì mình đã cài đc.Còn vài game N70 ko hỗ trợ thì chiu...Các bạn cứ cài theo trình tự của bác d102..
B1 chép bộ libs
B2 cài python.sis
B3 cài ngageman3.0vn.sis,cài ,và ngage LIBS muti fix.Sis
B4 chép game ngage vào E:symtem/app(lưu ý giải nén thư mục dạng foder 6Rxx,file sis thì cài trực tiếp, theo mình thì dùng sisboom bung ra tránh cài đè libs có trong game vs thư viện libs ban đầu

Kinh nghiệm từ mình là.Trước hết cài xóa hết libs cũ cho chắc...Sẽ hỏng ucweb,ttpod,datou các bạn cài xong hết libs rồi cài lại mấy pm trên..Vào ngage man 3.0 vn check libs độc là đc 1 bộ libs hoàn chỉnh nhất
chúc mọi người thành công ^^

n70 mình đã cài đúng theo thứ tự và khởi động lại máy mà sao vào no báo error và nhập k@y ,mà ấn nút nào nó cũng out cả ,trừ nút sao và thăng . hjx .Giúp mình với .Vụ nè nghe mê quá ,k0 thành côg thì phí quá .Giờ nè còn pot bài vì nó nè !

Back