• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLIPFONT - Thay đổi FONT chữ cực kỳ đơn giản! (07/10 - trag 17)

E CAI FLIPFONT RÙI SAO RESET MÁY KO CHẠY NỮA ANH OI ....................

Là format lại máy chứ sao. Cái này có thể là do set font quên mở rompatches hay cap on nè

Posted via Mobile Device

Mình đã cài phần mềm này lâu rùi nhưng chỉ dùng được 1 tgian là tự nhiên k dùng được nữa. Đây là bản Trial rùi. Font chữ thì nếu kết nối vào mạng thì có nhiều font đẹp vô cùng nhưng phải mua font các bạn ạ! phần mềm có 3 font dùng hạn chế quá! các bạn còn phần mềm đổi font chữ nào khác k?

Mình đã cài phần mềm này lâu rùi nhưng chỉ dùng được 1 tgian là tự nhiên k dùng được nữa. Đây là bản Trial rùi. Font chữ thì nếu kết nối vào mạng thì có nhiều font đẹp vô cùng nhưng phải mua font các bạn ạ! phần mềm có 3 font dùng hạn chế quá! các bạn còn phần mềm đổi font chữ nào khác k?

Dùng pm FontChanger đó bạn.

Fone chữ thì rất đẹp nhưng có điều chữ quá nhỏ .mình đã dùng PM phóng to chữ nhưng vẫn ko cải thiện được gì.

Gặp rắc rối lớn rồi.Mình thử cài thêm font khác giờ ko khởi động máy được luôn.Bạn nào biết cách format bằng 4 ngón xin chỉ giúp mình với.Biết ơn rất nhiều.Máy N96 Fw 30

Nhấn phím đồng thời 4 phím : *,3,call (phím xanh), mởi nguồn. Lưu ý là ấn chặt 3 phím kia trước, sau đó nhấn nút nguồn, để 1 lúc khi nào hiện bàn tay nắm là Ok

set font quên mở rompatches hay cap on la j vay?
minh moi dung may nên k hiểu lắm chỉ rõ cho minh dc hem

sao mình cài trên Nokia Ê61 rồi .. mà nó báo là ko hỗ trợ máy này ...

mình cài vào rồi //// mà vào mục installaf .... mà ko thấy ch trình đó đâu cả ... sao vậy .. giúp với

Last edited by a moderator:
sao mình cài trên Nokia Ê61 rồi .. mà nó báo là ko hỗ trợ máy này ...

mình cài vào rồi //// mà vào mục installaf .... mà ko thấy ch trình đó đâu cả ... sao vậy .. giúp với

Nếu không hỗ trợ thì không thể dùng, bạn chuyển qua dùng FontsChanger mình thấy rất ổn.

em dùng n77,cài font có sẵn trong c.trình...nó chỉ hiện font ở ngoài màn hình...còn vào menu vẫn font cũ của máy....:(

em dùng n77,cài font có sẵn trong c.trình...nó chỉ hiện font ở ngoài màn hình...còn vào menu vẫn font cũ của máy....:(

Nếu máy bạn đã hack thì chọn 1 font yêu thích + cài font router vào mà dùng, dùng chương trình này chỉ có 3 font mẫu (muốn dùng thêm thì fải trả tiền) mà mình thấy font của nó cũng bình thường. Nhìn đẹp nhưng khi sử dụng cực kỳ bất tiện. Đọc văn bản rất khó khăn, ...

Nếu máy bạn đã hack thì chọn 1 font yêu thích + cài font router vào mà dùng, dùng chương trình này chỉ có 3 font mẫu (muốn dùng thêm thì fải trả tiền) mà mình thấy font của nó cũng bình thường. Nhìn đẹp nhưng khi sử dụng cực kỳ bất tiện. Đọc văn bản rất khó khăn, ...

Chuẩn không cần chỉnh. Fonts của nó không hỗ trợ đầy đủ sài chán lắm, chỉ hay ở điểm là tiện gọn cho những bạn chưa rành về Font Changer hay font router thôi.

Fone chữ thì rất đẹp nhưng có điều chữ quá nhỏ .mình đã dùng PM phóng to chữ nhưng vẫn ko cải thiện được gì.

@Bác dùng PM gì để phóng to chữ vậy? có phải font magnifier ko? sao tui cài PM này trên e71 ko đc (đã signed) ngoài Pm này còn PM nào phóng font cho S60v3 nữa ko các bac ? Tks

Chuẩn không cần chỉnh. Fonts của nó không hỗ trợ đầy đủ sài chán lắm, chỉ hay ở điểm là tiện gọn cho những bạn chưa rành về Font Changer hay font router thôi.

em chưa biết dùng về font changer lắm...anh chỉ em link ở đâu được không...em đã hack phone = sec man rồi

Back