• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLIPFONT - Thay đổi FONT chữ cực kỳ đơn giản! (07/10 - trag 17)

FlipFont™ v3.1.0 with FULL FONTS S60v3

Bản cập nhật, cập nhật thêm font để lựa chọn.

Nói thật anh em mình ko dùng PM này, chỉ cập nhật cho anh em dùng, mình chỉ dùng fontchanger à :)

Đã test và mình chẳng thấy nó khác gì bản trước cả :-?

Khác chứ sao kô bạn,trog pm có 3 lựa chọn,bạn chọn kiếu font rồi khởi động lại máy thì thấy rõ mồn một đấy mà.Chắc tại bạn làm sai bước nào đấy

Posted via Mobile Device

sao mình cài trên Nokia Ê61 rồi .. mà nó báo là ko hỗ trợ máy này ...

mình cài vào rồi //// mà vào mục installaf .... mà ko thấy ch trình đó đâu cả ... sao vậy .. giúp với
E dùng Ê61i cài ngon mà anh

Khác chứ sao kô bạn,trog pm có 3 lựa chọn,bạn chọn kiếu font rồi khởi động lại máy thì thấy rõ mồn một đấy mà.Chắc tại bạn làm sai bước nào đấy

Posted via Mobile Device

Ý mình là bản này với phiên bản trước chẳng khác gì nhau cả! Vẫn chỉ có mỗi 3 fonts thôi mà bạn!

chẳng có ai hướng dẫn add font nhỉ???
bác nào hướng dẫn add font và tạo file .in2 với!!
thank all

FlipFont™ v3.1.0 with FULL FONTS S60v3

Bản cập nhật, cập nhật thêm font để lựa chọn.

cứu em với, em tải bản này của bác, cài xong, chọn font, restart lại máy,tự nhiên nó ko vào được.cứ hiện lên chữ Nokia rồi lại tắt màn hình, rồi hiện lên chữ Nokia...
em đã tháo pin, mở lại cũng bị hiện tượng này, ko mở máy được, chỉ hiện Nokia rồi tắt, lại hiện...em xài N82
kiểu này chắc phải hard reset lại máy wa, xui 1 cái là ko backup lại.hix....

bac nao cho hoi? ti.sao flipfont cua minh down ve ngon roi toi khi minh muon use lai khong duoc.toan thay get fonts onl thoi ah!

bac nao cho hoi? ti.sao flipfont cua minh down ve ngon roi toi khi minh muon use lai khong duoc.toan thay get fonts onl thoi ah!

Viết bài có dấu tiếng Việt đầy đủ bạn nhé.

Đã có bản full rồi đó bạn chịu khó tìm trong Topic này.

cứu em với, em tải bản này của bác, cài xong, chọn font, restart lại máy,tự nhiên nó ko vào được.cứ hiện lên chữ Nokia rồi lại tắt màn hình, rồi hiện lên chữ Nokia...
em đã tháo pin, mở lại cũng bị hiện tượng này, ko mở máy được, chỉ hiện Nokia rồi tắt, lại hiện...em xài N82
kiểu này chắc phải hard reset lại máy wa, xui 1 cái là ko backup lại.hix....

Format lại đi bạn.

tôi dùng n82 và n85 chạy flipFont nên mà chữ có dấu vẫn bị bể hoài . các bác giúp em xem sửa lỗi được không nha

tôi dùng n82 và n85 chạy flipFont nên mà chữ có dấu vẫn bị bể hoài . các bác giúp em xem sửa lỗi được không nha

dùng fontrougter đi bạn ơi

dùng cái này làm gì

vừa ít kiểu font lại không chỉnh được độ to nhỏ của font .;;)

Font chữ đẹp…dễ sử dụng nhưng mà những chữ có dấu nó vẫn giữ nguyên font gốc của máy. Trông ko đc đẹp mắt cho lắm. Dù sao cũng rất cảm ơn bác ^^

Back