• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FORMAT HD2 VỚI TASK 29 [Update 24/04/2010]

Cho mình hỏi tí.

Cái chú ý ở trên là: nên hàn chết task 29 với Tmobi, dậy khi mình up 1 rom mới là android thì có cần task 29 trong mỗi lần up ko? Mình sợ nó đi quá.

Thanks

Cho mình hỏi tí.

Cái chú ý ở trên là: nên hàn chết task 29 với Tmobi, dậy khi mình up 1 rom mới là android thì có cần task 29 trong mỗi lần up ko? Mình sợ nó đi quá.

Thanks
Cứ Task29 tẹt ga đi bạn. Máy mình là TMOUS Task29 suốt mà.

Sao luc nao hd2 tmobile cung nguy hiem hon hd2 thuong nhi.lam j cug ngai

Chú ý viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé bạn. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Anh em cho em hỏi em đang xài HTC HD2 -Tmobile , hôm qua em formater trong Recovery rùi em RS lại nó đứng màn hình android nó vào không dc . rùi em tháo pin ra đợi 1 chút em gắn vào thì Kết quả nó cũng là Treo Android. em cấm cáp vào PC . Nó hiện ra ổ E của thẻ nhưng em vào SD Card không được dù em xài phần mềm SDF Formatter V3.1 . xin giúp em với ........

Chào bác ancola66,

Link Task 29 của bác Ancola66 die hết rồi. Bác Ancola66 úp lại link giúp em với.

Cảm ơn Bác.

mới cài NAND xong.mình bị mắc khúc này
cài giống như cài rom trên thẻ.lúc chọn cài trên direct hay native hay nand thì mình chọn Nand .quá trình up ro, bt.up xong reboot về MAgl mình chọn số 3 boot ad Nand mà nó kêu no boot sourcs.a biết mình thiếu bước nào ko.thanks

Back