• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FORMAT S603rRD KHÔNG CẦN CÀI LẠI PHẦN MỀM

Cảm ơn vothien12345, mình đã làm thành công cho N73, tiếng Việt rất đầy đủ. Nhưng sao máy chạy rất chậm và thỉnh thoảng bị đơ. Không biết lỗi gì, trước dùng TA tốc độ bình thường.

Mình dùng bản củ mà có việc gì đâu ta? Cắm USB không bị khởi động lại, chỉ chịu khó chuyển qua PC suite thôi. Chạy có vẻ nhanh. ổn định. Bản fix này thì chưa cài (làm biến quá).:))

Vậy là bộ ROM này chưa ổn định rồi, đang gặp một số lỗi mà tác giả chưa khắc phụ được

Vậy là bộ ROM này chưa ổn định rồi, đang gặp một số lỗi mà tác giả chưa khắc phụ được

Bạn đã cài và sử dụng nó trong bao lâu mà nói còn lỗi vậy. Bạn dẫn chứng cụ thể nhé!!!

A thien oi cho e cai link down mediafire di. Cai link kia e down bang dt ko dc. E dang can gap lam, huhu

A thien oi sao e cai no toan bao uplade eror vay, ma sao ep up cai fw of a ma no van con antivirus voi search vay?

Lam nhu a noi goai, format den may lan ma van the? Lam the nao bi jo ha a, e nghi la do chua xoa cai anti virus nen ko dc?

B cho mình đường link cụ thể tới đó đi. M vào chẳng bíêt tìm chỗ nào cả

Hok hiểu vì sao mà VT lại có hành động chống đối diễn đàn mạnh mẽ vậy hok biết?
Nếu bạn hok muốn tiếp tục tham gia thì cứ thầm lặng rút lui, đừng làm những trò lố như thế này :))

Hok hiểu vì sao mà VT lại có hành động chống đối diễn đàn mạnh mẽ vậy hok biết?
Nếu bạn hok muốn tiếp tục tham gia thì cứ thầm lặng rút lui, đừng làm những trò lố như thế này :))

- Vì có một số lý do nên tạm thời thoái ẩn. Member thông cảm .

Thoái ẩn mà tự xóa những bài viết của mình sao?
Bạn làm như vậy theo mình là quá ích kỉ, bạn không muốn chia sẻ sao còn đưa lên diễn đàn. Bao nhiêu người tin tưởng và ủng hộ bạn giờ họ nghĩ sao???

Các bạn chú ý không thảo luận các vấn đề ngoài lề của chủ đề nhé.

C:\private\a0000bcd\Explorer\shop.txt
C:\private\a0000bcd\Explorer\License.txt
cái 6120c của em muốn dùng vĩnh viễn nhưng sao ko có 2 cái file này ý ạ :) ai giiups dùm e đc ko :)

Back