• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeFSWP v1.01 - Để ảnh nền full màn hình Việt hóa (trang 2)

minh dang dung n82 tai sao khi installer freeSWP v1.00S60v3 no toan bao

required appliccation access not granted. ai bit chi dum minh nhe! Thank

Cho em hỏi 1 câu mấy bác cho em hỏi cái N78 có sài dc cái này ko vậy hix hôm bữa down về cài vào N81 chạy ngon lành cài vào N78 chạy dc phần mềm mà nó ko hiện hình , bạn gái em nó cứ đòi các bác có bản nào cho N78 ko cho em xin 1 cái thanks các bác nhìu !!!!

:((X-( hum không hiểu tại sao mình cài cái phần mềm này và cái slidescreen, khi load ảnh vào là nó báo không thể thực thi tập tin vì lý do bảo mật ,.có ai biết chỉ dùm mình với

mình cũng bị tình trạng giống bác này.mình đang su dụng n85 các bác ạh

mấy anh ơi! phần mềm này không xài được N81 2G hả mấy anh, em làm không được

mình dùng n78, cài được nhưng không set được ảnh, toàn báo lỗi vì lí do bảo mật. Bạn nào biết làm sao chỉ cho mình với

Phần mềm VH của anh caominh171 nhiều chức năng hơn của anh TraiNgheoHn đó máy pác

N78 cài được, set được luôn, mình đã thử rồi. Nhưng set xong thì "không có hiện tượng gì xảy ra" vẫn y như cũ.

vậy thì n78 không có phần mềm nào chạy full man hình được ah. Bùn nhỉ...

máy nó báo require aplication... la cai gi do cac pro.Nói chung là em không cài được

mình dùng n78, cài được nhưng không set được ảnh, toàn báo lỗi vì lí do bảo mật. Bạn nào biết làm sao chỉ cho mình với

bảo mật gì mà bảo mật. Phải hack phone hay Sign thì cài được mà. nếu k cài được thì VIP caominh Việt Hóa để làm gì chứ?

N78 cài được, set được luôn, mình đã thử rồi. Nhưng set xong thì "không có hiện tượng gì xảy ra" vẫn y như cũ.

Bó tay bác luôn. Cài xong thì phải vô thiết lập các thông số thì nó mới chạy được chứ. Không phải cứ cài vô rồi nó tự chạy đâu.Toàn là tiếng Việt nên rất dễ xài.

Bạn vào mục hình nền chọn hình nền xong thì xuống mục ngay dưới hình nền toàn màn hình chọn bật là OK!

tất nhiên là máy phải hack mới cài được chứ. Cài rồi, vào ứng dụng được, nhưng không vào được mục hình nền. Nó báo lỗi. Vào được mục đó để chọn ảnh đã chả nói với các bác làm gì

tất nhiên là máy phải hack mới cài được chứ. Cài rồi, vào ứng dụng được, nhưng không vào được mục hình nền. Nó báo lỗi. Vào được mục đó để chọn ảnh đã chả nói với các bác làm gì

Phần mềm Việt Hóa tự vọc đi bạn nhé, tham khảo các bài anh em đã chia sẻ.

Đúng rồi, trường hợp bác tien_hp90 , mình cũng đã gặp một lần rồi, đưa cho mấy pro chữa cũng chẳng được thế là thôi. Tìm phần mềm khác vậy. Mấy bác kia chả hiểu cái gì cứ nói linh ta linh tinh

Hình như bản upfate trang 2 bị lõi thì phải. Mình đang dùng bt giờ muốn xóa đi ko xóa dc, 4mat 4 ngón rồi cài lại rồi xóa vẫn bị báo là Unable to delete. Bản TA với bản ở bài 1 dùng OK

Hình như bản upfate trang 2 bị lõi thì phải. Mình đang dùng bt giờ muốn xóa đi ko xóa dc, 4mat 4 ngón rồi cài lại rồi xóa vẫn bị báo là Unable to delete. Bản TA với bản ở bài 1 dùng OK

Đúng đấy. Mình cài vào, gỡ bỏ cài bản khác báo update Error, phải format lại máy. Nhưng phần mềm này chỉ full được stanby còn trong menu vẫn không full được màn hình.
Cao thủ nào nâng cấp cho full được cả menu nữa thì mình dùng phần mềm này tuyệt đối luôn.

mấy bác cãi nhau làm gì.bản này ko hỗ trợ fp2 nên n78 ko dùng được,trước khi hướng dẫn hoặc chỉ trích người khác cũng nên xem máy mình và máy họ có giống nhau ko đã chứ.em có ý kiến như thế, có gì ko phải mong các bác thông cảm

Posted via Mobile Device

Các bạn thử xóa bằng pm pyunintaler đi, pm này xóa rất sạch plug-in đó!
Posted via Mobile Device

Back