• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeFSWP v1.01 - Để ảnh nền full màn hình Việt hóa (trang 2)

En đã sign rồi nhưng vẫn không cài được cho 5320, máy báo " không cho phép truy cập ứng dụng", pro nào giưp em với :(:)(:)((

Hình như cái này lúc trước mình cài dc cho 5320 nhưng xài ko đc. Chọn hình rồi ok nhưng ra ngoài ko thấy gì hết
Nó ko sứ dụng cho đc OS 9.3 thì phải

Hình như cái này lúc trước mình cài dc cho 5320 nhưng xài ko đc. Chọn hình rồi ok nhưng ra ngoài ko thấy gì hết

mình cũng giống bạn hình như 5320 kô sài đc

En đã sign rồi nhưng vẫn không cài được cho 5320, máy báo " không cho phép truy cập ứng dụng", pro nào giưp em với :(:)(:)((

mình cũng giống bạn hình như 5320 kô sài đc

Chắc ko tương thích với 9.3 rồi

buồn thiệt đang đợi cái phần mền set ảnh full màn hình với dùng đèn flash làm đèn pin cho fp 2 OS 9.3 mà đợi hoài mà chưa thấy
Posted via Mobile Device

Co roi do ban do la brightlight. Trong fan ung dung do. Pan vao down dj. Mjnh xaj N78 xaj ok lun. Sang lam.

có cách nào full màn hình nhưng ko để nó full màn hình menu ko vậy.
Bản mình xài có phần chỉnh!
Sh0w wallpaper on chọn là Idle.
Còn bản vh mình k péc

Posted via Mobile Device

Em cài rồi nhưng không để full màn hình được, nó cứ lấy hình nền của Theme. giúp em để full màn hình đi thanks. Em dùng 5320.

Em cài rồi nhưng không để full màn hình được, nó cứ lấy hình nền của Theme. giúp em để full màn hình đi thanks. Em dùng 5320.

Bản VH mà không dùng được nữa thì bó tay thôi bạn, rất đơn giản chọn hình để chế độ mở là xong thôi. Nếu quay ra vẫn chưa full thì vào lại xem chế độ full có bị quay về tắt không.

Không tài nào set full được. Cài bản 1.01 English vào để remove nhưng nó báo lỗi unable to delete file cài bản 1.00 cũng báo lỗi ấy. Không tài nào remove được. Giúp mình remove thằng này đi. Thanks

Không tài nào set full được. Cài bản 1.01 English vào để remove nhưng nó báo lỗi unable to delete file cài bản 1.00 cũng báo lỗi ấy. Không tài nào remove được. Giúp mình remove thằng này đi. Thanks

Nếu thế thì không dùng trên máy của bạn được rồi, vì mình thấy nó rất dễ hôm nọ buồn test nên mới biết.
Tắt máy khởi động lại xong xóa bạn nhé!

Vậy chứ cái này là gì hả bạn. mình không biết bạn chỉnh làm sao chứ Pm này xài rất OK có bị lỗi gì đâu nè.
Nếu bản 1.01 không được thì bạn có thể thử bản mới nhất NÀY xem sao.

Tắt máy khơi động lại cũng không Remove đươc, trước khi tắt máy đã tắt chế độ tự động set khi khởi động máy. Còn cách nào không bác :((

Vậy chứ cái này là gì hả bạn. mình không biết bạn chỉnh làm sao chứ Pm này xài rất OK có bị lỗi gì đâu nè.
Nếu bản 1.01 không được thì bạn có thể thử bản mới nhất NÀY xem sao.
Mình cài được bản của bạn vô máy rồi! Bạn chỉ mình để các thông số mà máy bạn full màn hình được không! Các bản trước để kiểu gì cũng không full được nó chỉ lấy hình nền của Theme. Thanks

Tắt máy khơi động lại cũng không Remove đươc, trước khi tắt máy đã tắt chế độ tự động set khi khởi động máy. Còn cách nào không bác :((

Tìm đường dẫn file khi cài đặt xóa tận gốc luôn, sau đó ra xóa icon.

Bạn cài thử PM ecleaner vào quét bớt một số file bị lỗi xem rồi sau đó khởi động máy lại rồi vào remove nữa xem sao. Có thể trong quá trình cài đặt PM bị lỗi nên không thể xóa được.:-?

Back