• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS AllInOne M15 v1.10 S60v3 v5 build101105 Beta Unsigned

híc. ko hiện lên số lượng tin nhắn khi mình đang nt. :(

ko hiểu í của bạn
nếu hiển thị số lượng tin nhắn thì nó hiển thị
còn số lượng kí tự thì đừng để chế độ full màn hình

ko hiểu í của bạn

Để chế độ full màn hình vẫn hiện (ngày trên khung nt - ko phải trên cùng nhé)

lúc nào có time phải chế lại mấy cái giao diện mí đc. cái này data giao diện của nó khác mấy bản trước kia :(

Bạn ăn cắp được ở đâu mà giỏi thế?! Sao không dịch luôn cho người ta hiểu. PM này không biết để làm gì.........sorry, vì mình là người Việt. Chắc bạn là người Mỹ

ăn nói hàm hồ. ko thấy ghi ở trên là "pm nhắn tin...." à. chịu khó nhìn cho kỹ trước khi phát ngon nhé.

Cho đăng kí miễn phí thông qua MD5 bạn nhé ! Có thể nói là chia sẻ Free rồi !
Nhập email và MK vào là reg được 1 TK ngay, thử đi !
Đủ các chức năng của 1.09 Final ! Đổi được MK !

Tài nhỉ? Sao em không thể nào đăng ký được nhỉ. Toàn báo là địa chỉ Email không có thật. Trong khi đó em vẫn đang dùng địa chỉ Email đó bình thường. Em đăng ký qua 3G của Viettel

@: đã đăng ký thành công

PM: Chủ topic cho mình hỏi chut: Phần mềm này là free mãi mãi hay thế nào? Khi mình gỡ ra cài lại, hoặc là Formart máy rồi cài lại, mình lại phải đăng ký lại đúng không? Hay thế nào? Lúc đó liệu còn đăng ky free như bây giờ được không ?

Chỉnh sửa cuối:
Tài nhỉ? Sao em không thể nào đăng ký được nhỉ. Toàn báo là địa chỉ Email không có thật. Trong khi đó em vẫn đang dùng địa chỉ Email đó bình thường. Em đăng ký qua 3G của Viettel

@: đã đăng ký thành công

PM: Chủ topic cho mình hỏi chut: Phần mềm này là free mãi mãi hay thế nào? Khi mình gỡ ra cài lại, hoặc là Formart máy rồi cài lại, mình lại phải đăng ký lại đúng không? Hay thế nào? Lúc đó liệu còn đăng ky free như bây giờ được không ?

Ngố thế! Cài lại thì chỉ việc nhập lạ tài khoản mà mình đã đăng ký là đc. 1 tk có thể dùng chung co cả cái pdaviet này đc mà :D

có bản VH chưa nhỉ...................ah cho mình hỏi skin của bản 1.09 có dùng đc cho bản 1.10 ko nhỉ
thank

Ngố thế! Cài lại thì chỉ việc nhập lạ tài khoản mà mình đã đăng ký là đc. 1 tk có thể dùng chung co cả cái pdaviet này đc mà :D

Cảm ơn nhá! Chẳng qua mình đang quá vui mừng nên không dám tin đây là sự thật ý mà. Hix

Sợ đến 1 ngày, đang ký lại thì nó bị block thì đau buồn lắm

hahahahahahahah

Mình đăng nhập no chay 1 lúc rồi thôi chẳng có hiện tượng gì, đăng nhập được hay không được cũng không báo, bấm trở về vẫn ra chữ login. Có ai bị như mình không?
Mình vào thẳng m15.cn bằng máy tính đăng nhập vào bẳng mail và mật khẩu của mình vẫn được nhưng đăng nhập trên dt thì không được gì cả. Oài.
Nokia E63

ko hiểu í của bạn

của mình chỉ hiện lên mỗi lúc đầu bấm fím 5 để reply (hiện là 160(1)) rùi lúc nt ko hiện nữa. :(

của mình chỉ hiện lên mỗi lúc đầu bấm fím 5 để reply (hiện là 160(1)) rùi lúc nt ko hiện nữa. :(
bạn xài điện thoại gì? để xem ai dùng đt giống bạn có bị như vậy không? chứ máy mình xài bình thường, bản này quá tuyệt, chỉ có 1 nhược điểm muôn thuở là hẹn giờ tin nhắn giả là chưa chỉnh sửa thôi

bạn xài điện thoại gì? để xem ai dùng đt giống bạn có bị như vậy không? chứ máy mình xài bình thường, bản này quá tuyệt, chỉ có 1 nhược điểm muôn thuở là hẹn giờ tin nhắn giả là chưa chỉnh sửa thôi

đã test, chức năng hẹn giờ gửi tin rất Ok ! em xem lại đi !

có khi dần nó phát triển thành chương trình vừa có thể chat online vừa có thể nhắn tin

Máy e thì cái phần hẹn giờ gửi tin nó k dùng được từ 1.08 cơ..e âm thầm chịu đựng vì k thể sửa được..chắc do máy

sao mình gửi bằng send flash sms thì báo lỗi "" text message: invalid phone or mesage centre number. check the number"". Nhưng mình gửi bằng sms thường thì ok. Mình cũng không rõ bị gì nửa hồi bữa thì gửi được. Mình dùng máy n73 sim viettel

đã đăng ký được chỉ việc đổi địa chỉ DNS sang của google là đăng ký được.

Back