• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS AllInOne M15 v1.10 S60v3 v5 build101105 Beta Unsigned

Mình không thể nào đăng ký và đăng nhập được, nhập kiểu gì nó cũng chẳng có hiện tượng gì cả : không báo lỗi cũng không báo thành công, vẫn chỉ là chưa đăng nhập được, vào cả m15.cn đăng kí xong rồi vẫn không đăng nhập đựoc trên điện thoại lun

Mình không thể nào đăng ký và đăng nhập được, nhập kiểu gì nó cũng chẳng có hiện tượng gì cả : không báo lỗi cũng không báo thành công, vẫn chỉ là chưa đăng nhập được, vào cả m15.cn đăng kí xong rồi vẫn không đăng nhập đựoc trên điện thoại lun

thử đổi DNS của google xem đăng kí đc ko bạn

máy bạn máy gì thế?
Mà bạn dùng giao diện mặc định hay là gì..sao chưa ai gặp lỗi như bạn nhỉ

thử đổi DNS của google xem đăng kí đc ko bạn

Làm như thế nào để đổi trên điện thoại hả bạn? mình cảm ơn nhìu

máy bạn máy gì thế?
Mà bạn dùng giao diện mặc định hay là gì..sao chưa ai gặp lỗi như bạn nhỉ

MÌnh dùng giao diện by larsson, nokia Ể, vẫn vào web trên điện thoại bình thường, mình vào m15.cn trên máy tính đăng nhập bằng mai và mật khẩu của mình được mà trên điện thoại cứ báo xin chờ 1 lúc rồi thôi, vẫn khung đăng nhập như thế không thấy gì, back ra thì là chưa đăng nhập, mày mò từ sáng đên giờ rùi bực mình quá huhu

vào setting chọn connection chọn destinations chọn internet chọn dịch vụ bạn đang dùng rồi vào options chọn Advnced settings ở đấy có dòng DNS addresses
vào đấy thay đồi các giá trị 8.8.8.8 và 4.4.8.8
chúc vui vẻ

Đã thay đổi DNS sever mà không đựoc, thử cả bản việt hóa va eng rồi mà vân chung 1 hiện tượng, có ai bị như mình không? mình dung mail mr.sonw@gmail.com, nokia Ê63

làm thế nảo để bỏ cái thời gian ở trên mỗi tin nhắn vậy. Mình để bình thường hay Full Screen đều bị

Bạn dùng acc của bạn gì mấy trang trước post sẵn xem được ko..xem lại mấy trang trước đi

mother_bum@yahoo.com pas pdaviet đúng không bạn? mình cũng thử rồi nhưng nhập xong bấm đăng nhập cũng chay 1 lúc rồi thôi, reset máy, tắt đi bật lại...nhìu rồi mà mỗi lần như vậy lại chưa đăng nhập nên không thể đồng bộ tin nhắn trước đó, oài

làm thế nảo để bỏ cái thời gian ở trên mỗi tin nhắn vậy. Mình để bình thường hay Full Screen đều bị

Ai chỉ hộ mình vs. Mới đầu cài k có cái này. Chả hiểu sao gio` lại hiện thời gian tin trên mỗi tn . Nhj`n ngứa mắt quá

sao thấy freeisms hay vậy :( sao tác giả này lạ nhỉ, hàng free lại làm hay hơn bản có phí :-?

nhân tiện cho hỏi lúc cài nó hỏi:
english
trad chinese
slimp chinese
fail reminder plugin
để làm gì ? uncheck đc ko ?

Chỉnh sửa cuối:
sao thấy freeisms hay vậy :( sao tác giả này lạ nhỉ, hàng free lại làm hay hơn bản có phí :-?

nhân tiện cho hỏi lúc cài nó hỏi:
english
trad chinese
slimp chinese
fail reminder plugin
để làm gì ? uncheck đc ko ?

Uncheck thì sẽ ra ngôn ngữ Eng (vì nó ở trên cùng ) :D

làm sao để các tin đi và tin gửi hiện theo thứ tự thời gian nhỉ? nó cứ hiệ 1 loạt tin đến rồi 1 loạt tin gửi.nhìn thế thật chướng mắt,muốn quay lại dùng bản 1.08 quá ~X(

làm sao để các tin đi và tin gửi hiện theo thứ tự thời gian nhỉ? nó cứ hiệ 1 loạt tin đến rồi 1 loạt tin gửi.nhìn thế thật chướng mắt,muốn quay lại dùng bản 1.08 quá ~X(

Vào cài đặt mà mò đi. Ko bít mò thì ko phải ng VN rồi >:)

Đang dùng bản Việt hóa nên dễ làm. Cái dòng thứ 10 trong phần cài đặt đó, tiếng việt là 'theo thời gian' chắc tiếng anh là 'time' quá.

bạn disable caí service center time thử xem

Ai chỉ hộ mình vs. Mới đầu cài k có cái này. Chả hiểu sao gio` lại hiện thời gian tin trên mỗi tn . Nhj`n ngứa mắt quá
Hình như không bỏ được đâu bạn à, có thể do lúc đầu bạn chọn chế độ skin ở chế độ 2, nên cái dòng thời gian nó lồng vào khung chát luôn, do nó màu trắng nên bạn bạn không nhận thấy đó thôi

Back