• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fring - Chat video với bạn bè qua di động mà không cần 3G

Hôm wa ngồi cafe wifi chat video với đứa bạn = fring fê lòi mắt. Mấy ng xung wang tưởng mì
nh goi 3g j mà lâu thế hehe. Các bạn thế nào chứ minh thay đây la pm chat ổn nhất mà minh thử wa. Muốn tắt danh bạ vào option = setting = personlise = phone address book = hide là ok mà. Fring con hỗ trợ cả facebook và google mail notifier nữa chứ.

Posted via Mobile Device

Đúng bạn nói chuẩn đấy,mình cũng vừa dùng thử sáng nay,theo mình thấy đây là phần mềm rất hay,gọi video rõ hơn so với 3G, một phần mềm rất đáng dùng mà không hiểu mấy bác kia cứ chê là thế nào nhỉ =D>=D>=D>.

Bạn mình cũng dùng phần mềm này thấy rất oki,gọi to,rõ nữa.không cần 3G luôn

mình đã cài thử cái này nhưng khg hiểu sao nó bắt mình phải nhập ID nửa vậy là sao vậy các pác

Sao mình test thử trên E71 và E72, sao ko thấy được cái video nhỉ?
Các bro cho mình hỏi là cái này nhận video từ PC hay từ Mobile hay là hoặc trên PC cũng được mà trên Mobile cũng được

Tât cả bàn à . Mình đả test thành công trên N82 nhưng E71 chưa hỗ trợ gọi video đâu, mà cái này chỉ thực hiện được video call khi dùng 3G và wifi thôi,GPRS chỉ ghe gọi bình thường.Cái này muốn dùng được video thì bạn phải có tài khoản của skype và máy tính của bạn cũng phải cài skype thì mới dùng được.

Chỉnh sửa cuối:
De su dung cac ban can dang ky 1 tai khoan cua fring truoc da. Co the dang ky qua fring tren mobile hoac tren mang tai fring.com. Sau do cac ban dang nhap bang tai khoan do va add cac tai khoan cua ban nhu yahoo hay skype vao de chat. Fring co the chat video wa 2 dien thoai co fring hoac tu dt cai fring den may tinh co cai skype
Posted via Mobile Device

cái này em tìm lâu rồi nhưng bây giờ mới thấy.nhưng hình như còn nhiều khúc mắc quá nên đành thôi vậy.

Ai cho mh xin nick de thu video call di nha!mh online bang dt nen viet ko dau nha!

có bác nào biết cách đăng ký tài khoan skype không hướng dẫn em cái.

Trước tiên bác tải skype trên máy tính về cài sau đó khởi động chương trình,để tạo tài khoản bác chọn dòng "Don't have a skype name" sau đó khai báo các dữ liệu cá nhân.Chúc bác thành công

Back