• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fring - Chat video với bạn bè qua di động mà không cần 3G

Tiếc là dòng E chưa có thể chat video như 3G, giống như 5800 được
Hy vọng bản cập nhật sau sẽ xài đựoc thì tuyệt vời

Đúng bạn nói chuẩn đấy,mình cũng vừa dùng thử sáng nay,theo mình thấy đây là phần mềm rất hay,gọi video rõ hơn so với 3G, một phần mềm rất đáng dùng mà không hiểu mấy bác kia cứ chê là thế nào nhỉ =D>=D>=D>.[/QUOTE
sao của mình ko có cái icon camera ở trong fring, làm sao để sử dụng đc? mình đã tét trên n95 thường.ai bít chỉ mình nhé!!!:-??

Hôm wa ngồi cafe wifi chat video với đứa bạn = fring fê lòi mắt. Mấy ng xung wang tưởng mì
nh goi 3g j mà lâu thế hehe. Các bạn thế nào chứ minh thay đây la pm chat ổn nhất mà minh thử wa. Muốn tắt danh bạ vào option = setting = personlise = phone address book = hide là ok mà. Fring con hỗ trợ cả facebook và google mail notifier nữa chứ.

Posted via Mobile Device
của mình ko có icon camera trong fring?

Đúng bạn nói chuẩn đấy,mình cũng vừa dùng thử sáng nay,theo mình thấy đây là phần mềm rất hay,gọi video rõ hơn so với 3G, một phần mềm rất đáng dùng mà không hiểu mấy bác kia cứ chê là thế nào nhỉ =D>=D>=D>.[/QUOTE
sao của mình ko có cái icon camera ở trong fring, làm sao để sử dụng đc? mình đã tét trên n95 thường.ai bít chỉ mình nhé!!!:-??

Thế bạn đã có tài khoản Skype chưa, chỉ gọi được video call trong Fring qua skype thôi,sau đó cậu đăng nhập skype trong fring và gọi video call là icon camera nó hiện ra ấy mà

Chỉnh sửa cuối:
"IM+ bị out ra khi chuyển sang List kể cả phần mềm bản quyền cũng vậy thôi bạn" . Bác đanguc nói đúng đấy. Mình cũng xài IM+ bản mới nhất key bản quyền luôn hay bị out hoài h vào hết đc luôn rồi :(

Cho mình hỏi!
Giữa symbian và window mobile thì dùng pm nào để video chat?
Fring k hổ trợ window! buồn quá!

đã dùng được nhưng mà khi gọi từ đt lên máy tính thì k hiện video đc chưa test gọi lên đt

thấy đuôi jar mình thử cài vào máy 6500 nhưng k thể nào cài đc chắc k hỗ trợ hay sao ý

Back