• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW v400 của E71,E63,E66

Hình như ko mất tiền, mình nghĩ cái này là sms của web

Sao lại ko mất tiền thế, mất như tin nhắn BT mà. Hôm update FW mới tài khoản em còn 0đ, up xong nó gửi tin mà ko gửi đc nà. Nếu mà gửi qua Gprs thì phải gửi đc chứ. Máy em 0đ vẫn lướt GPRS thoải mái nha:)):)):))

nếu up mà ko 4mat thì có mất hết fần mềm ko bác ? em cài nhìu , mà fải cài lại thì mệt lắm :(

Có mất chứ bạn!

- À mà có bạn nào gặp phải lỗi khi up FW 400. Cho E63 như mình không? Hôm kia up xong khi test thì thấy không vào được '' đồng hồ '' tưởng trong quá trình up bị lỗi nên tối qua online up lại thì thấy vẫn thế! Vào đồng hồ thì hiện thông báo là lỗi hệ thống! May mà có cái handy clock dùng tạm vậy! Mình up online bằng nokia
Software Update Việt Nam

Cao thủ nào cho mình ý kiến đi!

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
The da co firmware v400 apac cua e71 chua,cho xin linkdown up bang phonenix co hack duoc ko
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
The da co firmware v400 apac cua e71 chua,cho xin linkdown up bang phonenix co hack duoc ko
Posted via Mobile Device
Có lâu rồi bạn ạ.Khuyên bạn nên úp băng NSU.Mình up bằng JAF ko hack đc.Phonix thì k biết

Có mất chứ bạn!

- À mà có bạn nào gặp phải lỗi khi up FW 400. Cho E63 như mình không? Hôm kia up xong khi test thì thấy không vào được '' đồng hồ '' tưởng trong quá trình up bị lỗi nên tối qua online up lại thì thấy vẫn thế! Vào đồng hồ thì hiện thông báo là lỗi hệ thống! May mà có cái handy clock dùng tạm vậy! Mình up online bằng nokia
Software Update Việt Nam

Cao thủ nào cho mình ý kiến đi!

Posted via Mobile Device

nếu bạn gặp lỗi này thì lại như mình hồi up len V200 rồi bạn đừng backup lại cài đặt mà chỉ backup các mục khác thôi là sẽ dc

up lên FW mới này mình thấy nó có thêm chức năng là nháy đèn báo vô thời hạn ở phím 4 chiều khi có cuộc gọi nhỡ hoặc tin nhắn đến, quay camera sáng dc đèn flash, đọc tên người gọi nữa. cũng hay phết đấy chứ:))

up lên FW mới này mình thấy nó có thêm chức năng là nháy đèn báo vô thời hạn ở phím 4 chiều khi có cuộc gọi nhỡ hoặc tin nhắn đến, quay camera sáng dc đèn flash, đọc tên người gọi nữa. cũng hay phết đấy chứ:))

Cái nháy đèn vô thời hạn của bạn chỉnh đc đấy vào trong phần cài đặt/chung/cài đặt riêng/ đèn thông báo
Bạn thích chỉnh nó nahsy trong bao lâu thì chỉnh. Còn cái đọc tên người gọi thì mình dùng trên E71 thấy có lâu rồi :))

mình dùng E66, sau khi up lên fw 400 thì danh bạ toàn bị treo, co ai co bả fw300 offline ko cho mình với.

Cho link down fw v400 apac cua e71 di
Posted via Mobile Device

Bạn sợ đang up mà chết mạng hử. Mạng nhà mình Viettel gói homee up thoải mái. không sợ chết mât có 15p thôi. Nên up vào buổi sáng thì tốt hơn up vào buổi tối

Mà thấy E63 có FW 500 rồi hay sao ấy. Không biết thế nào nữa :( ngại công up kinh khủng

Mà thấy E63 có FW 500 rồi hay sao ấy. Không biết thế nào nữa :( ngại công up kinh khủng

ha ha em vừa sang bên tinh tế đọc bài thì thấy ở bên ấy còn up lên dc cả FW600 ấy chứ, bằng cách chỉnh sửa file hệ thống thôi, :))=))=))=))

hơ hơ em mới up 71 lên 400 mà chẳng có nick ovi của ai để chat chit thế mới bùn

@All anh em: Khi tham gia thảo luận tại đây, phải post bài đúng chủ đề, không miên man và Spam, các bài sai mục đích sẽ được Kiểm tra và Dell vĩnh viễn, mong các bạn thực hiện tốt và không ngạc nhiên khi bị mất bài, nếu có bài sai qui định. Thân!

Back