• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game: Brothers in Army3

Bạn đánh giá thế nào về bài viết này?

• Total voters
    78

zerolovethuy

Game: Brothers in Army3D

Đây là bài đầu tiên em post, có gì sai xin các bác đính chính giùm!

Xin giới thiệu với mọi người game: " Brothers in army3D"
Thử sẽ biết nó hay thế nào! Xin đừng hỏi!

Link dow: http://www.4shared.com/file/135481815/6b1666d3/brothers_in_army3d_wwwfunmazacom_.html

Các bác nào còn game cho 7610 cho em xin với nhé

Chúc các bác vui vẻ!!:D

Chỉnh sửa cuối:
Sửa lại :

Bản cũ! Không đúng như hình minh họa đã post! Đề nghị chủ topic sửa lại....

Chỉnh sửa cuối:
khốn nạn,đồ lừa đảo,mất công tao thanks mày,down về là BIA EIB cũ rùi.Dám nói là bản 3.

Úi..:O:O:O..Tội anh này treo "cổ" là cái chắc..=))=)).. xin chia buồn cùng bạn....:(:(:(

@zerolovethuy : anh ui cái này mình có thể nào chỉnh tất cả các loại súng ko.....????..:-??:-??:-??... hoặc chỉnh bất tử luôn hem????...:-?:-?. chơi cho nó đã.....=))=))=))

Sẵn thì cho em bắn thêm phát nữa..... có anh chị nào Việt hóa cái này luôn đc hem???? EN em gà vật vã.... ko sao hiểu nỗi tụi Tây nói gì..... hjxhjx

Úi..:O:O:O..Tội anh này treo "cổ" là cái chắc..=))=)).. xin chia buồn cùng bạn....:(:(:(

@zerolovethuy : anh ui cái này mình có thể nào chỉnh tất cả các loại súng ko.....????..:-??:-??:-??... hoặc chỉnh bất tử luôn hem????...:-?:-?. chơi cho nó đã.....=))=))=))
Sẵn thì cho em bắn thêm phát nữa..... có anh chị nào Việt hóa cái này luôn đc hem???? EN em gà vật vã.... ko sao hiểu nỗi tụi Tây nói gì..... hjxhjx
Em chú ý nhé, không dùng dấu ......Và phải viết đúng chính tả Nữa nhé, đọc thấy spam quá. Còn viết như thế là anh delete bài đấy.

Xin lỗi các bác, do lần đầu nên em có chút sai xót, em sửa lại ngay.nhưng ở đề em đã ghi là 3D rùi mà!
Thành thật xin lỗi! mong các bác bỏ qua.

chơi hết rùi!! có game file sis post đi anh em!
Có anh em nào chơi phi đội hay đắc kỷ pm nào!!!
bonet_90:D

mình đang tìm sẽ post lên nhanh thui.tại lau không chơi

Bản này em có nè nhưng hôm nay quên đem USB.Màn 2 bắn ở xa mạc phải không?

Chỉ toàn nghe nói thôi, chẳng thấy up đâu cả!
Nhanh giúp anh em nào các bác ơi! không thì coi là spam bây giờ!
Các bác có thấy chữ kí của em không?
Hậu quả của spamer đó!!!:D

minh cài vào con e 63 nhưng no chi len biểu tượng mà ko chơi được, bạn nào bị như mình không

minh cài vào con e 63 nhưng no chi len biểu tượng mà ko chơi được, bạn nào bị như mình không
Nokia E 63 thì bạn phải qua bõ 3rd nhé bên đây dành cho V1 và v2 mà
Mình cũng xin nhắc bạn rằng không Spam trong các topic nhé, hãy rút kinh nghiệm nhé bạn.

Back