• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game: Brothers in Army3

Bạn đánh giá thế nào về bài viết này?

• Total voters
    78
muốn download từ mediafire bằng điện thoại thì làm thế nào mọi người nhỉ

Posted via Mobile Device

muốn download từ mediafire bằng điện thoại thì làm thế nào mọi người nhỉ
Posted via Mobile Device
ho ho. Hơi lạc đề nhỉ :-?
Down từ MF = dt áh. Gần như là không thể bạn ạh
Từ ucweb đến Opera đều không được !:(
Posted via Mobile Device

Dow tốt mà bạn.Do mediafire ko hỗ trợ cho việc dow ở điện thoại.Nhưng bạn làm theo cách này nhé.Vào mediafire bằng ucweb di chuyển chuột vào dòng click to start dowload sau đó bấm phím thăng cộng phím 7 chọn chế độ sao chép là chọn liên kết.Sau đó bấm thăng cộng phím 3 là bạn lấy đc link tới file đó.Thoát uw dùng opera hoặc smarget dow bình thường

Bản Uc7 chính thức sever Eng dow tốt trên MF và 4share.Xl chủ tp vì lạc đề

Bản Uc7 chính thức sever Eng dow tốt trên MF và 4share.Xl chủ tp vì lạc đề

Posted via Mobile Devicelàm j download được ở mediafire bằng ucweb. Chỉ có netfont là download đc thôi. Nhưng thỉnh thoảng lỗi

Bạn dùng operamini java thôi,ban 4.2 là tôt nhât,vào kài đặ tắt phần load ảnh đi,rôi gõ địa chỉ media vào sau ðó kứ down như trên pc thui

Posted via Mobile Device

down bằng opera4.2 tốt bạn ah. ucweb khi đc khi không. Nếu k đc nửa thi smartget, fget đều ok hết.

Posted via Mobile Device
dùng opera đow ằm ằm mà bạn
nhưng chỉ dow đc những file nhỏ nhỏ tầm 5-6mb thôi

Kái game này chơi mình phá đảo lâu rùi (mức khó nhất ,chơi xog hêt dc thêm 1 item súng chống tăng gì đó) .Bản cuả mình là bản 1,49mb cài vào 1,8 gj đó.Ko biết là có bản nao mới hơn chưa?

Back