• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games Tam Quốc Chí 3D_S60v2 - (10MB)

Nhờ các mod chuyển bài dùm em qua box V2 nhé! hôm nọ thức khuya quá nên post lộn box thôi! anh em thông cảm nhé!

Đây là file copy như chủ topic nói đó !Copy thư mục Sango vào theo đường dẫn xong là chơi thôi mà Bạn! tét thử rồi hãy đưa nhận định chứ !

ủa cái này có lâu rồi mà các bạn cứ chơi đi hay lắm cũng dễ thôi mà

Uhm. Cái này cũng hay nhưng chơi chắc 1ngày là hết game
Àh. Link die roài

Khó lòi ra, chơi toàn bị bọn nó ala so lấy thịt đè ngườ, công nhận là chơi hay tuy cảnh có hơi lặp đi lặp lại, mình chơi 5 ngày rồi mà vẫn chưa hết,

Game này mình phá đảo lâu rùi. Khoái nhất là chơi nhân vật luubi, xuất chửơng thôi rồi

uo lại cho tới cái file với. không down đc

link của chủ topic die rùi. bạn vào đây để dow nhé:

http://www.ziddu.com/download/2878732/SanGoENG.rar.html

Down về và bạn giải nén ra đc 1 folder tên SanGo ENG
Vào folder đó copy cái thư mục bên trong có tên SanGo vào system\apps trong ổ C hoặc ổ E của điện thoại là chơi đc (thư mục SanGo ở trong SanGo ENG\system\apps ấy)
Nó sẽ hiệm icon của game ở my own
Bạn vào đó mà chơi

link của chủ topic die rùi. bạn vào đây để dow nhé:

http://www.ziddu.com/download/2878732/SanGoENG.rar.html

Down về và bạn giải nén ra đc 1 folder tên SanGo ENG
Vào folder đó copy cái thư mục bên trong có tên SanGo vào system\apps trong ổ C hoặc ổ E của điện thoại là chơi đc (thư mục SanGo ở trong SanGo ENG\system\apps ấy)
Nó sẽ hiệm icon của game ở my own
Bạn vào đó mà chơi

game này chẳng phải là game SANGO của N-Gage đó sao các bác

bạn ơi sao game này minh ấn vào NPC là bị out luôn vậy. không tài nào chơi được, bạn xem giúp minh cái:(

bạn ơi sao game này minh ấn vào NPC là bị out luôn vậy. không tài nào chơi được, bạn xem giúp minh cái:(
bạn dùng máy j vậy? mình dùng N70 vẫn chơi bình thường đó thui.

Híc, tớ cũg xà n70 mà toàn bị thế. Có lẽ do thẻ nhớ mình có vấn đề. Huhu. Thật là cháń

bạn thử đổi về giao diên classic và copy lại vào thẻ nhớ xem.âm thanh và đồ họa ngon.nhưng di chuyển chán woa

Hic mình dow về rồi nhung có choj dc đâu bãm vào bi out lun mình dow 2lần van ko choj dc giúp mình voi thank

không chơi đc thì thôi spam hoài mệt quá chơi ok trên n70 k cần 1 cái gì liên quan đến libs nhé:-?

7610 có chơi đc game nay ko anh ?

Thì bạn hãy Down về cài và dùng thử xem sao chứ hỏi gì mà kì vậy,7610 cũng là dòng Symbian S60v2 nên có thể dùng được bạn à!,nếu không dùng được thì chỉ việc Remove,gỡ ra thôi mà !!!:D

Back