• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GGPod v1.10.00 Beta S60 3rd Symbian 9.x [CN]

MinhThang

Manager
GGPod v1.10.00 Beta S60 3rd Symbian 9.x Tiếng CN.

GGPod - nghe nhạc với các tính năng, chất lượng âm thanh tuyệt vời và hỗ trợ các định dạng âm thanh phổ biến nhất.

Các tính năng chính:

● Hỗ trợ phát MP3, WMA, MP4, M4A, OGG, AAC, MID và AMR;
● 10-band equalizer và cài đặt trước được xác định trước;
● Hỗ trợ skins và các hiệu ứng thị giác;
● Tìm kiếm và lời tải về và nghệ thuật album;
● Playback chế độ lựa chọn;
● Hỗ trợ hệ thống giải mã;
● Backlight cài đặt;
● Sleep timer với khả năng phân công hành động
và nhiều, nhiều hơn
***Nguồn từ SymbianTalk.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?yyhxzgnmjwz[/DOWNLOAD]​

cái này chắc bà con với TTPOD rồi , không biết nó cho ra âm thanh có được như phần mềm MP của đt không , bác nào thử rồi cho ý kiến nhé

hic. sao mấy tấm ảnh post lên toàn là tiếng tàu không vậy chủ topic? nếu nó tiếng tàu thì mình chịu chứ không có tâm trạng test nó đâu. ghét vô cùng. GG với TT. hic. sao mà giống nhau thế nhỉ! dù sao cũng thanks chủ top chia sẻ.

cái này chắc bà con với TTPOD rồi , không biết nó cho ra âm thanh có được như phần mềm MP của đt không , bác nào thử rồi cho ý kiến nhé

Cái này ngang ngửa TTPod đó bạn, giao diện khá đẹp, có giao diện như iPhone ý.

Cái này ngang ngửa TTPod đó bạn, giao diện khá đẹp, có giao diện như iPhone ý.

Minh ơi bản này mà VH chắc còn khó dùng hơn là tiếng CN đó.
Trong exe thì khó xơi lắm đây, toàn viết tắt. EN hóa đi hé.

cái này bác nào chuyển hộ em sang dùng màn 320x240 đi, ko cần VN hóa hay EN hóa cũng đc

để e dow về e71 test xem sao.giao diện trên đt cũng thanks đc rồi.nhưng lại ko báo là onl bằng đt.hêhe
Ps:vừa test trên E71.không hỗ trợ màn hình ngang các đại ca ạ.nó vẫn hiện màn hình đứng nên thiếu 1 ít bên dưới.nhưng mà nhìn xơ qua thì giao diện mượt lắm.như iPhone luôn.

Chỉnh sửa cuối:
bọn 3g.cn này nó làm mấy phần mềm hay cho symbian giống iphone lắm, có gg heart, gg go với ggpod, nhưng chưa ai eng hóa hay viet hóa được cả :(

thằng này xem ra là đối thủ xưng đáng của ttpod day để em cài thử xem xao chuyen gia thử phần mền các bác trong nhóm sys cố lên việt hóa nó đi thank các bác nhiều

để e dow về e71 test xem sao.giao diện trên đt cũng thanks đc rồi.nhưng lại ko báo là onl bằng đt.hêhe
Ps:vừa test trên E71.không hỗ trợ màn hình ngang các đại ca ạ.nó vẫn hiện màn hình đứng nên thiếu 1 ít bên dưới.nhưng mà nhìn xơ qua thì giao diện mượt lắm.như iPhone luôn.
giao diện mới vào bằng điện thoại có cái bất tiện là vô chậm hơn giao diện cũ nhiều lắm bạn ah.

Minh nghi phan mem nay kha nang viet hoa chac khong kha thi,vi phien ban truoc cua no,khong co pro nao anh hoa hay viet hoa. Pm nay lai la san pham cua hang da san xuat mobile heart,fish pond...ma 2 pm nay thi chua ai chuyen doi ngon ngu duoc.em post bang dt,nen khong dau

công nhận cái này vào chậm, lúc mới test cứ tưởng nó xung đột với TTpod nhưng 1 lúc là vào được( phù may thiệt), lúc chuyển các tab với cả di chuyện con trỏ sáng cũng chậm, nhưng mà đẹp phải khổ một tý mình cũng thoải mái. Không biết có pr0 nào Edit lại dùng cho E71 ko :((

bọn 3g.cn này nó làm mấy phần mềm hay cho symbian giống iphone lắm, có gg heart, gg go với ggpod, nhưng chưa ai eng hóa hay viet hóa được cả :(
Không phải ko đc mà là chưa ai làm.

công nhận cái này vào chậm, lúc mới test cứ tưởng nó xung đột với TTpod nhưng 1 lúc là vào được( phù may thiệt), lúc chuyển các tab với cả di chuyện con trỏ sáng cũng chậm, nhưng mà đẹp phải khổ một tý mình cũng thoải mái. Không biết có pr0 nào Edit lại dùng cho E71 ko :((
Cái này chắc phải chờ tác giả.Vì là beta nên còn nhiều điều phải chờ mà.Tớ cũng dùng E71.Nhìn thích phết mà ko hỗ trợ

Thay ben nuoc ngoai dang thao luan de anh hoa pm nay,tiep tuc cho doi va hi vong.phan mem nay khi o man hinh stanby hay o muc khac van co the su dung duoc phim am luong,qua hay.tuy nhien,theo chu topic gioi thieu la pm ho tro nhieu dinh dang nghe nhac,nhung em chi nghe duoc mp3,con wma thi khong duoc,vo setting cung chi co tuy chinh cho dinh dang mp3.co pro nao biet cach de nghe duoc wma thi chi em voi.em post bang dt,may pro thong cam

Chỉnh sửa cuối:
Thay ben nuoc ngoai dang thao luan de anh hoa pm nay,tiep tuc cho doi va hi vong.phan mem nay khi o man hinh stanby hay o muc khac van co the su dung duoc phim am luong,qua hay.tuy nhien,theo chu topic gioi thieu la pm ho tro nhieu dinh dang nghe nhac,nhung em chi nghe duoc mp3,con wma thi khong duoc,vo setting cung chi co tuy chinh cho dinh dang mp3.co pro nao biet cach de nghe duoc wma thi chi em voi.em post bang dt,may pro thong cam

Bản này VH thì được, nhưng hơi khó là ngôn ngữ của nó trong exe, mà trong exe thì nó lại giới hạn ký tự, nên nếu Vh thì phải viết tắt, viết tắt có khi lại khó sài hơn tiếng Trung.:D

Viết tắt cũng đc bác à, còn hơn xài tiếng trung.
Bác nào up giùm lên 4shared hay box với. Em down mediafire trên dd ko đc!

Viet tat cung ok ma anh,cai dat thi thanh c.dat,neu la tieng anh thi se dai hon settings,su dung nhieu se nho mat chu thoi anh ah.em post bang dt,mod thong cam

Back