• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GGPod v1.10.00 Beta S60 3rd Symbian 9.x [CN]

GGPOD ra version moi rui ha may bac ? Neu VIET HOA dc thi hay wa.Minh ket nhat cai giao dien cua no wa PRO co the lam cho dong symbian V3 tro nen doc dao hon trong cuoc song ^^.Nhung am thanh lai ko hay bang TTPOD. Posted via Mobile Device

Phan mem nay nghe nhac cung kha hay. Nhung ma it skin qua. Mong cac bac som eh hoac vh. Xin loi bai viet khong co dau vi online bang dien thoai.

Chỉnh sửa cuối:
Bắt đầu thích cái GGpod rồi, chỉnh bộ EQ có thay đổi rõ rệt, trên TTpod+ nghe nhạc sẵn có trong máy đổi EQ vẫn cứ đơ ra, chẳng đổi gì. Với cả cái phần tìm lysric của cái này tìm mạnh hơn của ttpod, nhiều bài ttpod ko tìm đc mà cái Ggpod cho ra nhiều kết quả lắm. Mong rằng các pr0 edit lại cái màn hình cho 320x240

Phần mềm này gần như ko thể edit thành 320X240 đc đâu anh em ạ ! chán cái bọn China quá ! làm mới chả ăn

Bắt đầu thích cái GGpod rồi, chỉnh bộ EQ có thay đổi rõ rệt, trên TTpod+ nghe nhạc sẵn có trong máy đổi EQ vẫn cứ đơ ra, chẳng đổi gì. Với cả cái phần tìm lysric của cái này tìm mạnh hơn của ttpod, nhiều bài ttpod ko tìm đc mà cái Ggpod cho ra nhiều kết quả lắm. Mong rằng các pr0 edit lại cái màn hình cho 320x240
Công nhận là cái này nghe nhạc hay hơn hẳn.So sánh với pm mặc định của máy thì cái này phải đc 9,5/10.TTpod đc khoảng 7/10.Rất tiếc là ko cho thằng E71 cái màn hình ngang.:D

EQ của GGPod khi Edit nó chuẩn cho từng thanh tuơng ứng, còn TTPod thì nó lại tuơng ứng cho các thanh gần cùng, vì vậy để đánh giá là EQ của GGPod rất chuẩn khi Edit -> Âm thanh cải thiện rất rõ ràng, tiếc là đang quá bận không thể VH được.

A cố vh hoặc anh hoá đi.cái này so vơí music player cuả máy âm thanh phải đc 95%.ttpod chỉ đc 70% là cùng.tiếc quá nó ko cho màn hình ngang dùng :D

Sao em ko gui dc bài nhỉ?Nick em bị block a?

pác nào edit lại cho màn hình 320x240 đi, nhìn cái giao diện kết quá mà chỉ có màn hình dọc cầm đc :(

A cố vh hoặc anh hoá đi.cái này so vơí music player cuả máy âm thanh phải đc 95%.ttpod chỉ đc 70% là cùng.tiếc quá nó ko cho màn hình ngang dùng :D

pác nào edit lại cho màn hình 320x240 đi, nhìn cái giao diện kết quá mà chỉ có màn hình dọc cầm đc :(

Nó không hỗ trợ thì bó tay thôi bạn ơi!

Anh em nào không biết tiếng CN thì dùng bản này nhé:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?myyjj1ynbez[/DOWNLOAD]

Bản này tiếng nga hả anh?

bản nầy tiếng anh hả anh minhthang

Bản này tiếng Nga dễ nhớ hơn các bạn à, bản CN không biết ngõ mò.

Nó không hỗ trợ thì bó tay thôi bạn ơi!

Anh em nào không biết tiếng CN thì dùng bản này nhé:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?myyjj1ynbez[/DOWNLOAD]

ọc không biết tiếng CN thì chẳng nhẽ biết tiếng nga hả bác :|

A MinhThang ơi.bản tiếng nga này hình như là bản cập nhật thêm.Khác bản China.bản china em cài chỉ ra 1 fode GGpod và 1 fode lyric trong ổ C..Còn bản này ra fode GGpod trong ổ E có nhiều fode bên trong nữa.Nhưng mà cop lyric vào thì cả 2 bản đều không hiện :D

A MinhThang ơi.bản tiếng nga này hình như là bản cập nhật thêm.Khác bản China.bản china em cài chỉ ra 1 fode GGpod và 1 fode lyric trong ổ C..Còn bản này ra fode GGpod trong ổ E có nhiều fode bên trong nữa.Nhưng mà cop lyric vào thì cả 2 bản đều không hiện :D

Anh không sử dụng Lyiric bài hát nên không rõ, bản Nga em để ý sẽ thấy dung lượng file lớn hơn bản CN.

hoan hô tiếng Nga, chị em học ĐH hà nội khoa tiếng Nga,quả này sướng rồi:D
Phần lysric của GGpod sao ấy, tạo file lysric mà TTpod đọc đc, chuyển sang folder của GGpod lại ko đọc đc. Thấy chỉ có down về thì lại chạy góod. Không hiểu chỉnh thế nào đây.

Nhờ chị bạn dịch hộ rồi đưa bản dịch cho các sếp vh đi.muốn vọc quá mà nhìn cn với ru mà phát buồn

Nhờ chị bạn dịch hộ rồi đưa bản dịch cho các sếp vh đi.muốn vọc quá mà nhìn cn với ru mà phát buồn
Các xếp đã có google dịch rồi.Chỉ thiếu thời gian thôi.RU hay CN chơi tuốt.

Back