• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GGPod v1.10.00 Beta S60 3rd Symbian 9.x [CN]

Không có Tool hỗ trợ nên không tìm ra ngôn ngữ chứ không phải không có thời gian.
Hóa ra là vậy à anh.Trước thì có cái ImgExchange chuối.Học thêm đc cái VH trong exe.Giờ có cái này chuối.Lại học thêm đc đòn mới :D.Cố lên anh \:D/

sax quá nhỉ. pm này thấy giao diện đẹp quá. các pác cố gắng EN hay VH nó đi nhé.

hôm nay test thử thì thấy giao diện rất mượt, nhưng hình như hơi nặng khi mở lên.cài vào mở thằng TTpod bị nặng theo, mãi mới lên được.có pác nào bị như em ko?

toi cũng đã cai thử rùi nói chung về phần âm thi ok chỉ khổ mỗi cái" tiếng khỉ gì ấy" toàn là ô vuông dò dẫm mãi cũng nghe được nhưng mỗi khi nghe bài hát nó lai đòi vào mạng chán was mong các pác cao thủ xử lý hộ thì hay bít mấy (minh dùng e71)

toi cũng đã cai thử rùi nói chung về phần âm thi ok chỉ khổ mỗi cái" tiếng khỉ gì ấy" toàn là ô vuông dò dẫm mãi cũng nghe được nhưng mỗi khi nghe bài hát nó lai đòi vào mạng chán was mong các pác cao thủ xử lý hộ thì hay bít mấy (minh dùng e71)

chắc nó đòi vào mạng để lấy lyric đó mà.Vào setting tự mò rồi tắt đi thôi :|

Còn toàn ô vuông thì tự cài font hoa đi bạn chả cần cao thủ đâu :|

Tốc độ load bài hát lúc đầu chậm ì ì, chơi nhạc hơi giật giật, được cái giao diện lạ lạ tẹo. bật bài hát cứ đòi down lyric mà mò không ra chỗ tắt nó đi. âm thanh thì cũng không hơn TTpod!

Tốc độ load bài hát lúc đầu chậm ì ì, chơi nhạc hơi giật giật, được cái giao diện lạ lạ tẹo. bật bài hát cứ đòi down lyric mà mò không ra chỗ tắt nó đi. âm thanh thì cũng không hơn TTpod!

Giật là do nó đòi kết nối đấy, cứ OK cho nó 1 phát là chậy êm đẹp ngay.

Pm này codec hay phết! Dùng trên Innov8 Ram to thì mượt, trên N73 thì hơi tưng tưng :D
Có bản 1.21 rồi mà chưa ai update nhỉ? :-?

Chỉnh sửa cuối:
Back