• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

cho tớ hỏi : sao dt của tớ chỉ cài dc ứng dụng có đuôi " .jar " còn những đuôi như " .sis " thì ko dc? mình đang dùng N73
hack thì ko hack dc? . bạn nào biết giải đáp giúp mình với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

với lại mình ko thể chép nhạc vào để nghe dc? hic dùng dt mà ko làm gì dc thì tức lắm.Bạn nào biết thì giúp mình với cám ơn rất nhiều
Sang box ứng dụng tham khảo cách Hack nha bạn, không Hack thì không thể sử dụng được tất cả các file SIS đâu.
Bạn chép nhạc kiểu gì mà máy không nhận được? Bạn chép nhạc vào đâu?

Em dùng bản ttpod việt hóa bị lỗi font menu và tên bài hát,bác nào giúp với,e dùng e52 tiếng việt .

À lúc đầu thì hiện đủ tiếng việt ,sau khi cài thằng mdict vào mới lỗi font bác a.

GIF Tailor v1.12 Vh ai chỉ em cách ghép ảnh lại không bị nhòe ko em rtaoj mấy cái toàn bi nhòe ko rõ bằng ảnh gốc

Cho mình hỏi mình muốn edit vài câu, từ trong KMS 9.4

C:\resource\apps\KSNotifier_0x2001D0AE.rsc
C:\resource\apps\KSMobile_0x20028DDE_loc.rsc
C:\private\10003a3f\import\apps\KSMobile_0x20028DDE_reg.rsc

Ngoài những file trên chứ Hex Text cho mình hỏi còn file nào nữa ko ? THANKS !!!

Cho mình hỏi là làm thế nào để cài 2 phần mềm cùng trên máy mà kô bị lỗi cập nhật thế? Mình cài Font Route Man và 1 phần mềm quét rác có chức năng quản lý fonts [dow của symviệt nhưng quên tên rồi. Hix] nhưng chỉ được 1 thằng. Fonts Route Man Thì kô quét rác được còn thằng quét rác thì kô chỉnh fonts to, nhỏ, . . .Được.

Dùng google tìm pm có tên siêu nhân bản mà nhân bản ra làm 2 pm. Cài sẽ không bao giờ bị eror update.

cho e hỏi
Có ai biết vh các file .bin và .dat của java bằng soft s60 không?
Trước e vh bằng s40 nhưng cho đi rồi nên không có hàng để vh
Ai biết chỉ giúp e với
Tks

cho e hỏi
Có ai biết vh các file .bin và .dat của java bằng soft s60 không?
Trước e vh bằng s40 nhưng cho đi rồi nên không có hàng để vh
Ai biết chỉ giúp e với
Tks

thừong java cứ dùng sieu dich là tốt. nhưng các file bin và dat thì cứ mobihex mà táng, mà mình nhở là dich file class chứ bạn? các file như bạn nói mình chưa dịch bao giờ???

Em mới học việt hoá nen viet hóa 1 game china em dùng mobilehex viet hóa hết các string trong file ngôn ngữ nhưng khi test van còn rất nhiều tiếng trung ko biết nó ở đâu các pro giúp em với

Em mới học việt hoá nen viet hóa 1 game china em dùng mobilehex viet hóa hết các string trong file ngôn ngữ nhưng khi test van còn rất nhiều tiếng trung ko biết nó ở đâu các pro giúp em với

Thời gian gần đây, các PM của CN các file ngôn ngữ của nó nằm rải rác khắp nơi, rất khó tìm. Bạn chịu khó tìm ở các file .exe, dat .... xem sao?
Còn không bạn up lên, mình xem thử nhé!

mình dùng N82 không sao tắt được chế độ tự tạo _PalbTN mỗi lần tháo thẻ nhớ và khởi đồng lại máy máy chậm kinh khủng vì nhiều ảnh và video lên chờ nó tạo xong.
ngày trước dùng N73 có cải path cho Rompatches Disable _PalbTN cho vào không bật được chắc không tương thích với N82 ai có path Disable _PalbTN
hoặc có cách nào hướng dẫn mình với tìm khắp mấy diễn đàn không có chán quá hay tháo thẻ copy phim mà copy xong chậm quá

mình dùng N82 không sao tắt được chế độ tự tạo _PalbTN mỗi lần tháo thẻ nhớ và khởi đồng lại máy máy chậm kinh khủng vì nhiều ảnh và video lên chờ nó tạo xong.
ngày trước dùng N73 có cải path cho Rompatches Disable _PalbTN cho vào không bật được chắc không tương thích với N82 ai có path Disable _PalbTN
hoặc có cách nào hướng dẫn mình với tìm khắp mấy diễn đàn không có chán quá hay tháo thẻ copy phim mà copy xong chậm quá

thử mấy cái này nhe?
http://upwap.ru/1847145

Mình dùng n82 máy bị hỏng cáp đóng mở camera mình dùng magickey thiết lập phím khác thay phím mở camera nhưng không được theo bảng magic key của n73 chắc khác n82 ai có phần mềm nào có thể mở đc camera ko hay thiết lập magic key phím mở camera n82 là bao nhiêu cho mình xin hoặc phần mềm nào chụp ảng tốt minh xin đang dùng ccam với mấy phần mềm chụp ảnh hàn quốc chụp chán wa cảm ơn nhiều

:-/ mình muốn việt hóa opera mini 6.5 cho s60v3 nhưng không biết phải việt hóa tệp nào :-?? mọi người giúp mình vs nha :D tks nhìu

phần mềm pyUninstaller v0.25 khi vào nó báo lỗi fatal error
imgres

giup em với :"phần mềm pyuninstaller báo
:File "E:\private\e3852bd1\default.py", line 3, in ?
import Uninstaller
File ".\site.py", line 100, in platsec_import
File "C:\Private\e3852bd1\Uninstaller.py", line 1227501, in ?
File "C:\Private\e3852bd1\Uninstaller.py", line 14465, in __init__
IOError: [Errno -46] : 'C:\\sys\\install\\sisregistry\\backup.lst' "

Back