• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

sao mình down pm Say SMS v3.0.0 về máy nhưng k dùng dc vậy bạn , phải có mã bảo vệ của pm mới xử lý dc tập tin

Bạn chú ý post bài cho đúng khu vực!Không được post dạng này ở khu vực "TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM VIỆT HÓA - SymPViet" nhé!!!

Sau khi Down về bạn nhập password là: SymPViet để giả nén tập tin nhé!!!;;)

Các bác cho em hỏi sao em cài pm pyunistall v0.25 vào máy nhưng không sử dụng được. Mở pm lên nó hiện toàn chữ màu xanh lá, báo lỗi. Em đã cài SuperPython v2.20 rồi.

Các bác cho em hỏi sao em cài pm pyunistall v0.25 vào máy nhưng không sử dụng được. Mở pm lên nó hiện toàn chữ màu xanh lá, báo lỗi. Em đã cài SuperPython v2.20 rồi.

Mình sd bình thường mà ta, bạn cài lại bản mình đang sd xem sao.

CHo mình hỏi...mình sài bản Free iSMS 1.09 final, mình có k@y xịn rồi...nhưng ko hiểu sao từ bản 1.09 này ko có phần setting -> chane Skin vậy, tức là làm thế nào để thay đổi skin trong bản v1.09 final vậy?

Last edited by a moderator:
CHo mình hỏi...mình sài bản Free iSMS 1.09 final, mình có key xịn rồi...nhưng ko hiểu sao từ bản 1.09 này ko có phần setting -> chane Skin vậy, tức là làm thế nào để thay đổi skin trong bản v1.09 final vậy?

Có chứ bạn!
Bản này rất tuyệt, bạn tham khảo bài #20 nhé!
www.pdaviet.net/showthread.php?102358-i-SMS-V1.09-Final-(Cập-nhậ-01-09-2010)/page2

Bạn có thể up lên cho mình thư mục FreeiMSM trên ổ C:\data\ đc kô...để ngâm kíu tí vì bạn đã đk.
Đừng up Skin đấy nha.. Thank☺

cho mình hỏi
mình cài bản TTPOD 3.80 của bác caominh171 việt hóa mà khi vào ko hiển thị hoàn toàn được tiếng việt
các pro làm ơn chỉ dùm cách làm font tiếng việt hiển thị đầy đủ.

cho mình hỏi
mình cài bản TTPOD 3.80 của bác caominh171 việt hóa mà khi vào ko hiển thị hoàn toàn được tiếng việt
đó là do máy bạn chưa có font hỗ trợ unicode. Bạn tim font hỗ trợ unicode cài vào đt là nó hiển thị tiếng việt đầy đủ ngay bạn à!

cho mình hỏi

Bạn qua đây down font và dùng Font Router ở đây để đổi font nhé.

Ý mình là chỉnh sửa chức năng trong tệp này,các phần mềm đọc fire .exe trên Win ko đọc được fire này của điện thoại.Chứ ko phải dịch nhé bạn :)

SD đọc được tệp exe bạn nhé, còn chỉnh sửa chức năng thì mình không biết.

có bác nào biết dùng phần mềm nào để giới hạn dung lượng gprs khi sử dụng ko nhỉ.vd mình dùng sim svien được 30mb/1 tháng.vậy có phần mềm nào mà khi mình dùng hết 30mb thì nó tự động ngắt luôn ko.mà ko để nó trừ về tiền ở tkhoan ý

Các bác cho em hỏi cái Pm Best Answering Machine, em muốn cài đặt lời chào sau 30s nó phát và cho tiếng bip thì em phải làm như thế. Ngoài phần mềm này ra còn phần mềm nào tạo hộp thư thoại nữa không ah. Các bác giúp em nhé! em dùng máy N95

Các bác cho em hỏi cái Pm Best Answering Machine, em muốn cài đặt lời chào sau 30s nó phát và cho tiếng bip thì em phải làm như thế. Ngoài phần mềm này ra còn phần mềm nào tạo hộp thư thoại nữa không ah. Các bác giúp em nhé! em dùng máy N95

Bạn có thể search trên google các PM : IVCM hoặc ACM đều có chức năng này.

Các bác cho em hỏi, có phần mềm nào bung gói, và đóng gói đuôi *.dat không. Ví dụ như khi mình mod phần mềm java nào đó, trong đó có các tập tin *.dat. Biết đó là tập tin hình ảnh,nhưng em không thể nào bung nó ra, mà sử lý đc. Bác nào biết, có thể chỉ em cách sử lý nó được không.
thank các bác nhiều.

có bác nào biết dùng phần mềm nào để giới hạn dung lượng gprs khi sử dụng ko nhỉ.vd mình dùng sim svien được 30mb/1 tháng.vậy có phần mềm nào mà khi mình dùng hết 30mb thì nó tự động ngắt luôn ko.mà ko để nó trừ về tiền ở tkhoan ý

hình như có phần mềm safe Mgr mà bạn.

Anh/em cho mình hỏi, mình đang dùng E72 khi cài TTpod 3.8 VH thì bị lỗi font, chỗ đọc được chỗ thì ô vuông, anh/em giúp mình nha :-?

ACE cho mình hỏi chút,E72 có phần mềm nào viết nhật ký như secretdiary của iphone không?mình tìm mãi mà không thấy.
ai biết chỉ dùm mình.thanks!

AE cho hỏi mình muốn cài cái theme của vhome sau khi đã cài bản vhome 3.96 rồi thì làm thế nào nữa?gỡ ra cài lại à?tại thấy cài đè lên nó báo update error

Back