• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện X7 tuyệt vời cho s60v3

dùng cái này tốn ram quá.thôi chắc tốt nhất dùng vhome cho lành

có còn hơn không chứ...
Nghe giang hồ đồn pm này việt hóa lâu, ..

icon thì nói làm j. chủ yếu là VH file ngôn ngữ của pm. pm này cho phép đổi tên icon lun rồi mà ..........

Híc. Ngồi chờ các bác vh chứ tiếng tàu kô biết đường nào mà lần hết :(

GIAO DIỆN X7 CHO S60V3
Mình thấy pm này mấy hum nay ma chưa thấy ae nào post , vọc qua thây rất good :D có thể nói pm này rất giống Ggheart 1.60

khoá phím kiểu ip nhưng mò mò sao giờ ko thấy nữa :|
à ra rùi :D bấm # để khóa phím , bấm * để đổi màu nền . Khi bấm số hiện lên bàn phím ảo như ip cũng hay phết , bấm phím 5 đễ chơi nhạc , ae mún chơi đc nhạc mình thích thì chép vào !/sound/mp3 nhé và bấm phím 1 để thay đổi ảnh khóa phím .và còn.........rất nhìu chức năng cực hot chưa vọc đc :D !
Xl ae và mod nha đt hết tiền chưa up pm lên đc (4mb) nên ae hạn chế spam nhé , mod có thể để open or lock topic lại cũng đc , vài bữa nữa có tiền mình sẽ up lên cho ae
http://www.mediafire.com/?8hcu0u5amctwz6y
ae nhớ cài patch 4run vào trước rùi mới cài x7 nhé

Cài vào e63 nó bị nháy màn hình và hiển thị dòng chữ ''tính năng ko hỗ trợ'' may là còn gỡ đc!

GIAO DIỆN X7 CHO S60V3
Mình thấy pm này mấy hum nay ma chưa thấy ae nào post , vọc qua thây rất good :D có thể nói pm này rất giống Ggheart 1.60

khoá phím kiểu ip nhưng mò mò sao giờ ko thấy nữa :|
à ra rùi :D bấm # để khóa phím , bấm * để đổi màu nền . Khi bấm số hiện lên bàn phím ảo như ip cũng hay phết , bấm phím 5 đễ chơi nhạc , ae mún chơi đc nhạc mình thích thì chép vào !/sound/mp3 nhé và bấm phím 1 để thay đổi ảnh khóa phím .và còn.........rất nhìu chức năng cực hot chưa vọc đc :D !
Xl ae và mod nha đt hết tiền chưa up pm lên đc (4mb) nên ae hạn chế spam nhé , mod có thể để open or lock topic lại cũng đc , vài bữa nữa có tiền mình sẽ up lên cho ae
http://www.mediafire.com/?8hcu0u5amctwz6y
ae nhớ cài patch 4run vào trước rùi mới cài x7 nhé

trên trang chủ x7-mobile.com đã ra phiên bản X7 KNIGHT 2.0.mình test trên E 63 VÀ E 71 thấy đã khắc phục đc vấn đề nhận tin nhắn.Ngoài ra phiên bản này đã lượt bỏ 1 số cái ko cần thiết nên dung lượng chỉ còn hơn 2mb, anh em nào giỏi tiếng TQ việt hóa giúp nhé

Bản sau chưa dám test vì bản trc cài xong ngoài ko nhận sms thì menu mặc định của máy bị xóa,tât cả icon soft tuôn ra hết 1 lục luôn. Ai test rùi cho e xin mấy cái screen với. Máy e E63

Back