• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện X7 tuyệt vời cho s60v3

datvietdatviet

GIAO DIỆN X7 CHO S60V3
Mình thấy pm này mấy hum nay ma chưa thấy ae nào post , vọc qua thây rất good :D có thể nói pm này rất giống Ggheart 1.60

khoá phím kiểu ip nhưng mò mò sao giờ ko thấy nữa :|
à ra rùi :D bấm # để khóa phím , bấm * để đổi màu nền . Khi bấm số hiện lên bàn phím ảo như ip cũng hay phết , bấm phím 5 đễ chơi nhạc , ae mún chơi đc nhạc mình thích thì chép vào !/sound/mp3 nhé và bấm phím 1 để thay đổi ảnh khóa phím .và còn.........rất nhìu chức năng cực hot chưa vọc đc :D !
Xl ae và mod nha đt hết tiền chưa up pm lên đc (4mb) nên ae hạn chế spam nhé , mod có thể để open or lock topic lại cũng đc , vài bữa nữa có tiền mình sẽ up lên cho ae
http://www.mediafire.com/?8hcu0u5amctwz6y
ae nhớ cài patch 4run vào trước rùi mới cài x7 nhé

Chỉnh sửa cuối:
Pm này VI hay EN đc thì ngon.pro nào bít Tiếng Tàu múc nó cho ace xài dịp tết đc ko?

X7 cho sửa tên ứng dụng thì cần gì VH nữa ta chủ yếu giao diện chính thôi là đủ tôi xài nó cả tháng nay vọc sơ qua thấy tính năng cũng không nhiều bằng Gghreat thế thì càng đơn giản càng tốt dễ sử dụng lại đỡ tốn RAM >:). Có chức năng báo giờ bằng giọng nói tất nhiên là giọng CN nhưng tôi cũng đã hoàn tất việc chuyển sang báo bằng tiếng việt bởi chính giọng nói của mình kể ra cũng hài thật :))

Có chức năng báo giờ bằng giọng nói tất nhiên là giọng CN nhưng tôi cũng đã hoàn tất việc chuyển sang báo bằng tiếng việt bởi chính giọng nói của mình kể ra cũng hài thật :))

=))=))=))=))=))=))=))=))=))

X7 cho sửa tên ứng dụng thì cần gì VH nữa ta chủ yếu giao diện chính thôi là đủ tôi xài nó cả tháng nay vọc sơ qua thấy tính năng cũng không nhiều bằng Gghreat thế thì càng đơn giản càng tốt dễ sử dụng lại đỡ tốn RAM >:). Có chức năng báo giờ bằng giọng nói tất nhiên là giọng CN nhưng tôi cũng đã hoàn tất việc chuyển sang báo bằng tiếng việt bởi chính giọng nói của mình kể ra cũng hài thật :))

pm đúng là rất hay.cho phég sửa tên icon nhưng chủ yếu là phần cài đặt chung cho pm này thì toàn tiếng Tàu .trog file ngôn ngữ cũng ít từ tiếng tàu.4 shortcut mặc định ở hàng dưới cùng ko bít thay thế kỉu j nữa.pác nào đã dùng thì chỉ giúp cho những ng mới vọc đc ko?

phải nói là phần mềm rất hay, các bạn có thể đổi tên trực tiếp bằng tiếng việt trên menu chính của nó, còn cấu hình toàn bằng tiếng trung mò hoài k ra, nói chung cái này việt hóa hoặc EN hóa được thì thật tuyệt, đó là cảm nhận của mình sau khi "mò mẫm" em nó,bạn nào sữ dụng thành thạo tiếng trung thì có thể hướng dẫn sơ sơ giúp bọn mình sữ dụng.thank

Bó tay lại made china.e hay vn thì ok .chứ cái này cài vào là đập máy luôn.em sin hàng

Chỉnh sửa cuối:
bác nào đã xài cái này rành rồi hướng dẫn cho ae xài với. mình thấy bấm phím 5 nó phát nhạc và có hiện lỷic ,nhưng ko biết chép nhạc vào đâu cho nó phát?

Back