• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gravity s60v5^3AnnaBelle - Các phiên bản. [ Update v2.82 Build7289 + Cr@ck ]

Gravity Beta v2.80 Build 7269 S60v5 S^3 Signed [Updated 20/12/12]

Gravity Beta v2.80 Build 7269 S60v5 S^3 Signed [Updated 20/12/12]

Ứng dụng duyệt các mạng xã hội quên thuộc bản cập nhật ngày 20/12

Changelogs:

-Fix lỗi Facebook 404
-Fix lỗi phát video trên youtube (chỉ trên S^3)

LINK DOWNLOAD

lỗi

mình dùng facebook! máy mình ko biết tại sao chỉ cài dc bản 7235 thôi, mấy bản thấp hơn hay cao hơn đều ko cài dc. trc đây vẫn cmt bt, từ hwa chả biết tại sao mà ko cmt dc nữa. xóa đi cài lại vẫn bị

mình dùng facebook! máy mình ko biết tại sao chỉ cài dc bản 7235 thôi, mấy bản thấp hơn hay cao hơn đều ko cài dc. trc đây vẫn cmt bt, từ hwa chả biết tại sao mà ko cmt dc nữa. xóa đi cài lại vẫn bị

Mình mới test thử (bản 7269) thấy vẩn add đc cmt mà bạn,có vấn đề gì đâu:( bạn cài mấy bản khác ko đc mà máy báo sao?

nó chỉ hiện icon thôi chứ ko truy cập dc bạn à? @@

Vậy là cài đc nhưng ko chạy đc chứ đâu phải ko cài đc như bạn nói?app này ko phải qt cũg ko phải python nếu cài ko chạy đc thì chỉ có 1 khả năng là nhữg bản khác bạn cài ko tươg thích với đt của bạn,lúc bạn cài máy có cảnh báo ứg dụg ko tươg thích ko?mà bạn dùg máy gì vậy?Còn vụ trước giờ vẫn cmt đc mà qua nay ko đc có thể do bản bạn đag dùg là bản củ nên ko đc ổn định hoặc cũg có thể mạng bạn đag dùg qua giờ sóg gprs/3g bị vấn đề gì đó nên kết nối ko đc ổn định thôi

hiện tại những ai đã c***k full thì update vô tư, còn những ai giờ mới xài thì k còn c***k full đc nữa chờ hacker thôi

Back