• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gravity s60v5^3AnnaBelle - Các phiên bản. [ Update v2.82 Build7289 + Cr@ck ]

Bản mới nhất Gravity v.2.80.7269 s60v5^3AnnaBelle được cập nhật trên #1 nhé.

Do bị hạn chế về quyền hạn MODERATOR nên m tạm mượn bài 1 của bạn kimcy để mở đầu topic.
Lượng thanks của bạn Kimcy vẫn được bảo toàn trọn vẹn mặc dù ở trên #1 nó hiện thị dưới bài viết của mình.
Gửi lời xin lỗi tới bạn kimcy. :D

Bản mới nhất Gravity v.2.80.7269 s60v5^3AnnaBelle được cập nhật trên #1 nhé.

Do bị hạn chế về quyền hạn MODERATOR nên m tạm mượn bài 1 của bạn kimcy để mở đầu topic.
Lượng thanks của bạn Kimcy vẫn được bảo toàn trọn vẹn mặc dù ở trên #1 nó hiện thị dưới bài viết của mình.
Gửi lời xin lỗi tới bạn kimcy. :D

A Rồng chu đáo quá. Tổng hợp hết trên #1 quá dễ để theo dõi. Chắc bạn kimcy cũng thông cảm thôi. :D =D>
E vẫn thích cách cập nhật soft của các pro bên box Android :D

A Rồng chu đáo quá. Tổng hợp hết trên #1 quá dễ để theo dõi. Chắc bạn kimcy cũng thông cảm thôi. :D =D>
E vẫn thích cách cập nhật soft của các pro bên box Android :D
Bên Android quán triệt làm từ đầu nên đến bây giờ cũng tạm gọi là có tí quy củ. Với lại bên đó ngoài các Mod cập nhật ra thì hiếm khi thấy có mem viết bài nên vẫn giữ đc cái form đó.
Nhưng vs công cụ search của diễn đàn thì thực sự là muốn tìm lại topic đã poste rồi thì cực lắm. :D
Kết quả search thường trả về cả chục trang trở lên. Ngồi mò cũng lòi mắt luôn. X_X

Bên Android quán triệt làm từ đầu nên đến bây giờ cũng tạm gọi là có tí quy củ. Với lại bên đó ngoài các Mod cập nhật ra thì hiếm khi thấy có mem viết bài nên vẫn giữ đc cái form đó.
Nhưng vs công cụ search của diễn đàn thì thực sự là muốn tìm lại topic đã poste rồi thì cực lắm. :D
Kết quả search thường trả về cả chục trang trở lên. Ngồi mò cũng lòi mắt luôn. X_X

Đúng là cách cập nhật như vậy chỉ hợp với một số ít người thường xuyên post bài, theo dõi box. Nếu là e khi tìm sẽ tìm theo chữ cái :D

hỏi

bạn ơi tại sao máy mình chỉ cài dc bản 2.80 build 7235 mà các bản thấp hơn và cao hơn đều ko cài dc vậy?

Anh em có biết phần mềm nào có nút Chia sẻ bài viết trên fb ko nhỉ? Mình dùng mấy phần mềm đều ko thấy nút đó!

bác ơi, bản này có full không ạ. dùng 1 thời giân rồi bây giờ không vào được nữa rồi ạ

cái này dùng với fb vẫn chưa ổn định lắm a ạ. toàn bị mất fb thôi :(

E vẫn xài bình thường mà nhỉ?

cậu Cho m hỏi vs. M kbjet nên cài 2.8 trc, dùng demo mấy ngày rồi nên giờ gỡ ra cài 1.3 để làm full nhưng nó cứ báo dem0 hoài v. Giờ fomat kbiết có hết k?

cậu Cho m hỏi vs. M kbjet nên cài 2.8 trc, dùng demo mấy ngày rồi nên giờ gỡ ra cài 1.3 để làm full nhưng nó cứ báo dem0 hoài v. Giờ fomat kbiết có hết k?

K cần format đâu bạn. Bây giờ bạn cài bản 2.8 vào. Mở bản 1.3 lên, chọn Go online. Đồng thời mở bản 2.8 lên và làm tương tự sẽ được.

K cần format đâu bạn. Bây giờ bạn cài bản 2.8 vào. Mở bản 1.3 lên, chọn Go online. Đồng thời mở bản 2.8 lên và làm tương tự sẽ được.

sao ko được c ạ. M thử mấy lần mà nó cứ demo hoài à. Còn 5 ngày dùng nữa :(

Ngộ vậy ta. Bạn down build khác làm thử xem được k

oa,c ngủ muộn thế. M mới flash lại máy (cái gravity hay quá, kdc dùng,ức chế) nhưng càj bản 1.32 vào nó cũng báo ngay là demo và còn mấy ngày sử dụng(cứ như ime m bị dính sổ đen í☹)

oa,c ngủ muộn thế. M mới flash lại máy (cái gravity hay quá, kdc dùng,ức chế) nhưng càj bản 1.32 vào nó cũng báo ngay là demo và còn mấy ngày sử dụng(cứ như ime m bị dính sổ đen í☹)

mình cũng cùng chung số phận :(

hiện tại những ai đã c***k full thì update vô tư, còn những ai giờ mới xài thì k còn c***k full đc nữa chờ hacker thôi
K còn c*** đc nữa nhé ! tụi nó fix lỗ hỏng này rồi ai c***k sau tháng 12/2012 đều k đc

Back