• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone S60v3 với lỗ hổng của Drweb60 KHÔNG CẦN C3r và K3y by Coderus !

Makimlien ơi giúp mình đi
Mình cài đến phần rompatcher thì chỉ apply được open4all rp+ thui còn intall server rp+ thì không được bạn ạ,giờ phải làm thế nào hả bạn
Bạn vào ĐÂY tải X-plore về cài trên máy
Sau đó vào ĐÂY tải Installsever.zip về.
Vào Rompatch apply Open4all RP+. Sau đó vào X-plore tìm đến tệp installsever.zip giải nén tệp installsever.exe vào C/sys/bin , Nếu có ổ Y thì giải nén vào Y/sys/bin. Lưu ý nếu ổ y chư có sys/bin thì tự tạo nhé. Chúc thành công

pro oi up lai cái QuarantineDriversLDD.zip m down toàn loi thui co j cho m Phone dj de LL cho de ban:(

em vào cái phan quarantive de tim thư mục Private/20024113 nhung ma trog tron pro oi cha thay j ca?pro xem ntn chi e vs or cho e phone de e ll cho de hjx

em vào cái phan quarantive de tim thư mục Private/20024113 nhung ma trog tron pro oi cha thay j ca?pro xem ntn chi e vs or cho e phone de e ll cho de hjx
Sao bạn viết chẳng có dấu gi thế :(.
QuarantineDriversLDD.zip bị nén zip mà. Giải nén thư mục trong đó ra. Sao lại không có gì. :(

bạn ơi máy của mình bị 4mat rùi thì có hack lại được không vậy.mình cũng đã làm như bạn nói mà vẫn không được bạn ah

bạn ơi máy của mình bị 4mat rùi thì có hack lại được không vậy.mình cũng đã làm như bạn nói mà vẫn không được bạn ah
Máy của bạn là máy gì và làm không được ở đoạn nào bạn phải nêu ra chứ. Tự nhiên nói thế thì mình biết đường nào mà góp ý

hehe cách này hay đây! để em về hack hộ mấy đứa C7,5233,E5 toàn máy khó hack! em sẽ báo kết qua cho các bác sau!
Hack hộ máy mấy đứa bạn thì ok hết! quay về thử hack máy E63 cùi bắp của mình thì lỗi! không bật được Installsever RP+ trong rompatcher! :-??

Hack hộ máy mấy đứa bạn thì ok hết! quay về thử hack máy E63 cùi bắp của mình thì lỗi! không bật được Installsever RP+ trong rompatcher! :-??
E63 cũng như E71 và 1 số dòng máy khác kô cần apply install sever RP+ trong Rompatch.(mà cũng kô apply được).chỉ cần ném installsever.exe vào C/sys/bin là đã hack xong. Còn muốn hack vĩnh viễn thì ném vào Y/sys/bin . Lưu ý nhớ cài x-plore và apply Open4all RP+ trong Rompatch trước nhé.nhớ là ổ Y lúc mới cài x-plore vào sẽ chưa có gì chứ kô phải kô vào được bạn cần tạo thư mục sys/bin và giải nén installsever.exe vào thư mục bin đó. E63 có 2 người pm yahoo và mình đã hướng dẫn đều okê hết. Chúc bạn thành công

Vào ổ đĩa thẻ nhớ trên máy tính giải nén thư mục Private trong tập tin nén QuarantineDriversLDD.zip ra ngoài menu chính của thẻ nhớ luôn,nếu thẻ nhớ chưa có thư mục Private Nếu đã có rồi ta giải nén đè cũng được hoặc không thích có thể giải nén thư mục Private/20024113 trong QuarantineDriversLDD.zip vào thư mục Private của thẻ nhớ

sao mình làm bước này không được bạn ơi! máy tính của mình giải nén trên thẻ không đươc! còn giải nén từ ngoài thư mục khác của máy tính thì chép nó không cho, không biết làm thế nào nữa!!!!

Vào ổ đĩa thẻ nhớ trên máy tính giải nén thư mục Private trong tập tin nén QuarantineDriversLDD.zip ra ngoài menu chính của thẻ nhớ luôn,nếu thẻ nhớ chưa có thư mục Private Nếu đã có rồi ta giải nén đè cũng được hoặc không thích có thể giải nén thư mục Private/20024113 trong QuarantineDriversLDD.zip vào thư mục Private của thẻ nhớ

sao mình làm bước này không được bạn ơi! máy tính của mình giải nén trên thẻ không đươc! còn giải nén từ ngoài thư mục khác của máy tính thì chép nó không cho, không biết làm thế nào nữa!!!!
Mình ngĩ mấy cái giải nén này mấy người mới biết dùng máy tính cũng giải nén được.Nó thật sự quá đơn giản. mình cũng chẳng phải biết hướng dẫn sao nữa. Nên nhớ phải dùng máy tính để giải nén. Kô thể dùng dt để giải nén được đâu. :(

Thanks bạn nhé. Mình cũng đã test thành công với 5630 XM
Lúc đầu mình hack máy bằng HelloOX2 1 nhưng sau nâng cấp máy bằng nokia update thì không hack được nữa. Bây giờ thì lại ngon rồi hihi
Bác nào tạo được file sis ma đưa các file trong QuarantineDriversLDD.zip vao trực tiếp vào Private ngay trên điện thoại thì tuyệt nhất
Đó có thể là cách hách máy nhanh nhất đấy.

Lúc đầu mình hack máy bằng HelloOX2 1 nhưng sau nâng cấp máy bằng nokia update thì không hack được nữa. Bây giờ thì lại ngon rồi hihi
Bác nào tạo được file sis ma đưa các file trong QuarantineDriversLDD.zip vao trực tiếp vào Private ngay trên điện thoại thì tuyệt nhất
Ý tưởng của bác rất hay! Em ung hộ bác!\-/
Tình hình là em mới hack xong máy 5233 C7 E5. Nhung không hiểu sao không thấy thư mục patches ở trong bộ nhớ máy hay bộ nhớ thẻ! vì em muốn apply file E2Z ấy mà! Nếu tạo thư mục patches thì đơn giản thôi nhưng lại mất hack ( vì khi tạo thư mục patches thì vào rompatcher sẽ không thấy Istall sever hay open4all) !X_X
Anh em nào biết hay gặp trường hợp tương tự cho ý kiến nha!~X(

Nếu làm được như bạn nói thì cần gì phải hack máy làm gì.

Ý tưởng của bác rất hay! Em ung hộ bác!\-/
Tình hình là em mới hack xong máy 5233 C7 E5. Nhung không hiểu sao không thấy thư mục patches ở trong bộ nhớ máy hay bộ nhớ thẻ! vì em muốn apply file E2Z ấy mà! Nếu tạo thư mục patches thì đơn giản thôi nhưng lại mất hack ( vì khi tạo thư mục patches thì vào rompatcher sẽ không thấy Istall sever hay open4all) !X_X
Anh em nào biết hay gặp trường hợp tương tự cho ý kiến nha!~X(
Không ai giúp mình ah?

Mình đã test rồi nhé. Cứ việc thế mà phang. Cái trang up ảnh này kém quá. Vừa up xong mà link chết. Vào trang chủ kô đc luôn Mấy hnay lỗi liên tục. Ảnh đang lỗi.để mai mình fix. Chờ xem trang có ổn định kô đã

các bác ơi . con e66 sao lại ko hách đc nhỉ

Back