• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone S60v3 với lỗ hổng của Drweb60 KHÔNG CẦN C3r và K3y by Coderus !

Bạn cho mình hỏi, mình hack trên e65 xong tất cả các bước, cài đặt phần mềm thì bị lỗi chứng chỉ, quăng lần lượt installsever.exe của cả 2 dòng fp1 và fp2 vào thì bị lỗi file corrupted, bạn xem dùm mình với

sao mình cài RomPatcherPlus_3.1_LiteVersion.sisx
xong thì vào rompat thấy nodata (N96FW new)
bữa giờ làm vài con khác thì ok hết hic

mò hồi cũng ra, bác chủ cho cái này lên bài 1 cho a-e tham khảo luôn thể
bác kiểm tra lại có 2 lý do xảy ra:
1-bình thường khi mình cài bải RomPatcher_lite thì khi sử dụng máy sẽ báo thiếu file patch*.ldd"
Khắc phục báo lỗi "sys/bin/patch*.ldd"
Sau một hồi mày mò, cuối cùng mình đã hack được
Đầu tiên các bạn cứ làm như hướng dẫn
Cứ vào Dr.web làm như ở trên, cài đặt Rompatch lite, sau đó khởi động Rompatcher lên thì sẽ báo lỗi " sys/bin/rompatcher*.ldd"
Khoan hãy nóng vội, các bạn cứ thoát ra, cắm cáp vào-kết nối với PC qua ổ đĩa chung
Tải QuarantineDriversLDD.zip-unzip-chép đè toàn bộ thư mục vào thư mục Private vào E hay F:\Private\20024113\Quarantine
Sau đó thoát kết nối PC-mở Dr.web lên lần nữa-options->quarantine-sellect all-restore
Lúc này 3 đường dẫn đầu sẽ mất- báo No data
Các bạn thoát Dr.web, vào Rompatcher, apply auto cho cả 2 dòng, 2 dòng đó sẽ chuyển từ dấu mũi tên xanh dương sang dấu check xanh lá cây là xong. Máy của bạn giờ đây đã được hack
2-kiểm tra thư mục patcher có trên ổ C: hay ko

Chỉnh sửa cuối:
Back