• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone S60v3 với lỗ hổng của Drweb60 KHÔNG CẦN C3r và K3y by Coderus !

c5-02 rm-745 sau 2 ngày đã mất hack. Khi cài đặt hiện thông báo: "Tập tin bị lỗi". H e phải làm gì hả các bác! :((

c5-02 rm-745 sau 2 ngày đã mất hack. Khi cài đặt hiện thông báo: "Tập tin bị lỗi". H e phải làm gì hả các bác! :((
Sao mất hack được! chắc là bạn lỡ tay xóa đi roài!:p

Sao mất hack được! chắc là bạn lỡ tay xóa đi roài!:p
cài tập tin toàn páo lỗj. Có lẽ cách nàj ko hợp w dt mình. Hjx. Hack thử = phoneix vậy. Dù sao cũg tks chủ thớt & các a e nhìu. Giờ mình xoá drweb w rom dj là đt lại như xưa hả

Chỉ cần cài rompatcher+ ra thôi, cần gì phải cho installsever.exe trong sys/bin vì không đúng phiên bản của máy nó báo lỗi không thể cài được thêm ứng dụng gì nữa.
Cách này có vẻ không cần phải liên quan đến việc xin key nữa rồi. Hôm trước test thử trên con E72 được ngay. Hiệu quả ghê !

Chỉ cần cài rompatcher+ ra thôi, cần gì phải cho installsever.exe trong sys/bin vì không đúng phiên bản của máy nó báo lỗi không thể cài được thêm ứng dụng gì nữa.
Cách này có vẻ không cần phải liên quan đến việc xin key nữa rồi. Hôm trước test thử trên con E72 được ngay. Hiệu quả ghê !
Bạn đã đọc kỹ các lưu ý chưa mà nói thế. Những máy nào kô apply được install sever RP+ ,hoặc muốn hack vĩnh viễn thì mới xài installsever.exe

mình đã làm như bạn bảo 90% ok nhưng khi thoát drweb và chạy rompatcher thì máy báo lỗi chứng chỉ. Máy mình là e72-1 fw31.023

Có j đâu, lên Symbian Toys tải rompatcher+ về, giải nén rồi lấy e rompatcher lite ra mà cài, ok tất. Công nhận cách này hiệu quả nhưng vẫn phải xài máy tính để cóp file hack vào thẻ nhớ. Hack bằng UMU thì lại kết nối mạng. Haizzz. Mà ai biết hack vĩnh viễn, 4 ngón hay *#7370# vẫn giữ đc hack thì dạy mình với

mình thuẻ dùng cách này nhưng mà sao cài đc rompacther thì vẫn bị báo lỗi chứng chỉ vậy?mình đang dùng e71

mình test trên nhiều máy thấy rompatcher ở Symbian Toys hoạt động tốt mà. Bạn nêu cụ thể đời máy + imei lên coi.

mình đã ghi đè foder private nhiều lần nhưng nó vẩn bị dấu x khi apply trong rompacher nản

Bạn xem hộ mình máy 3250 với mình làm ko dc
H lấy cer key thì ko biết ở đâu rồi :(
imei:357933001541359

Bạn xem hộ mình máy 3250 với mình làm ko dc
H lấy cer key thì ko biết ở đâu rồi :(
imei:357933001541359
bạn thử fotmat máy lại và thẻ nhớ lại rồi bạn cài lại thử nhé.nếu không được mình lấy cer và key dùm cho.ok

Mình ko có dây cáp usb để thâm nhập thư mục private, mà lại muốn hack con e71, vậy phải làm sao đây??

Back