• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.
uhm thanks Kojiro tớ vẫn đang theo dõi bài mà,nhưng tớ nghĩ là 5320 hỗ trợ Ngage rồi nên o phải cần Secman nữa chứ giống như kon N81 vậy..cứ hack phone xong rồi nhét game vào là xong mà

các pro giúp mình cách cài secman vơí, mình đã làm theo ài của anh nguyepa nhưng file secman bi lôĩ

Các bác ơi em cài trên máy E50 ngon lành cành đào hết nhưng khi cài phần mềm nào mày cũng tự khởi động lại ... Các bác giúp em với ... Em cám ơn nhiều !!!

Đã có người hack thành công, phải có SecMan mới cài được game full. Gà nhưng siêng đọc bài tí là được, gà mà thụ động thì thua.

mình không cài đc secman do khi cài TRK báo là đã có sẵn,còn xài bản mới của bác KJR thì dường như ko tương thích với secman.Hình hack phone xong rồi cài game N-gage bằng cách copy vào thư mục n-gage trong thẻ nhớ rồi install.sau khi xong xuôi thì chạy cái parth cho N-gage nữa là các game hết chữ trial.mình nghĩ như thế chắc là full rồi :D.cuối cùng là cho cái "capon" nữa là chơi đc.Không hiểu sao cái trò Space.Impact.Kappa.Base sao chỉ chơi đến bài 9 là báo nhập K.E.Y ko hiểu sao nữa.các bác có ai bị thế này ko

Sao mình làm đúng các bước,restart lai vào cài ct thì máy khởi động lại hoài.ko thể cài được các ct,xóa ct cũng y như vậy.:-??

Sao mình làm đúng các bước,restart lai vào cài ct thì máy khởi động lại hoài.ko thể cài được các ct,xóa ct cũng y như vậy.:-??

Trong quá trình hack bạn bị lỗi gì chắc dùng cái này *#7370# làm lại từ đầu biết đâu bạn sẽ giỏi lên đó, chúc vui vẻ.

Firmware mới của con N82 V30.0.019 vẫn chưa hack để nhìn thấy file ẩn của Private và Sys.Giúp mình với.Đã thử tất cả mọi cách vẫn pó tay.Có ai có HelloCarbil bản mới update không????

Firmware mới của con N82 V30.0.019 vẫn chưa hack để nhìn thấy file ẩn của Private và Sys.Giúp mình với.Đã thử tất cả mọi cách vẫn pó tay.Có ai có HelloCarbil bản mới update không????

Đã nói về vấn đề này rồi mà bạn. FW mới của N82 is not hackable - nghĩa là ko hack được đấy :|

Bạn Ko ơi! Mình up con E90 của mình lên v210.34.75 rồi và ... không HACK theo cách này được nữa. Mong chỉ giáo!
Thanks

mình đang ko hiểu về cách hack này,mình đã làm theo hướng dẫn,đến đoạn vào Menu1 an yes được 1 cái nó tự thoát ra luôn và ko vào được cái gì nữa nhưng theo hướng dẫn thì phải yes 18 cái mà,mình đã down đúng bản dành cho FP2,máy mình là máy nokia 5320..ai gặp trường hợp này giúp mình với,hoặc ai đã hack được cho máy này thì chỉ mình cách,đang cần gấp lắm
..Mà ko làm được mình ấn *#7370# res lại máy nhiều có ảnh hưởng gì ko bạn

mình đang ko hiểu về cách hack này,mình đã làm theo hướng dẫn,đến đoạn vào Menu1 an yes được 1 cái nó tự thoát ra luôn và ko vào được cái gì nữa nhưng theo hướng dẫn thì phải yes 18 cái mà,mình đã down đúng bản dành cho FP2,máy mình là máy nokia 5320..ai gặp trường hợp này giúp mình với,hoặc ai đã hack được cho máy này thì chỉ mình cách,đang cần gấp lắm
..Mà ko làm được mình ấn *#7370# res lại máy nhiều có ảnh hưởng gì ko bạn

*#7370# thì không ảnh hưởng gì cả chỉ có điều bạn phải cài lại những ứng dụng bị mất khi res lệnh này.

thật thế hả bạn..khổ lắm hack mãi chưa được nên reset nhìu quá sợ máy mình làm sao..
Huhu:(( ko ai giúp em hack con 5320 này à,em làm toàn lỗi như trên thôi hoặc cài gane Ngage ko được,ko fulll..ai giúp em đi

thật thế hả bạn..khổ lắm hack mãi chưa được nên reset nhìu quá sợ máy mình làm sao..
Huhu:(( ko ai giúp em hack con 5320 này à,em làm toàn lỗi như trên thôi hoặc cài gane Ngage ko được,ko fulll..ai giúp em đi

Có rất nhiều cách hackphone bạn hãy vào tham khảo cho thật kỹ bài nào mà anh em có máy giống bạn làm hoàn chỉnh thì bạn có thể làm theo,cách này không đuợc thì làm cách khác không sao đâu bạn đừng sợ hỏng máy vì không ảnh huởng gì cả.bạn sẽ trở thành chuyên gia cho mà xem. chúc bạn thành công.

Giúp mình với.mình Xài N96 mới có hàng nè.mình làm theo hương dẫn rồi
mà làm tới khúc này 4.- Vào lại X-plore, vào c:\hack.rar, nhấn Open, nhấn số 4 rồi di chuyển thanh sáng tới c:\sys\bin (việc này nghĩa là giải nén 2 file có trong hack.rar là installserver.exe và CProfDriver_SISX.ldd vào c:\sys\bin
mà mình mở lên cũa mình lại không có mở thằng sys/bin/được vậy sao mình bỏ thằng installserver.exe và CProfDriver_SISX.ldd vào sys/bin được đây máy bác giúp minh vói

Status
Không mở trả lời sau này.
Back