• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Shell.v2.0 VH by SymPViet.[Cập nhật thêm tại bài 22 trang 3]

Mọi người ai cài vào ko có TV thì test bản này xem sao nha!

Cách cài đặt để xài bản đầy đủ:

1. Cài đặt file HandyShell.v2.0.DateCode.031209.S60v3.SymbianOS9.x-FoXPDA_VI.sis

2. Mở Handy Shell lên rồi đóng lại liền. (việc này để tạo file *reg)

3. Cài đặt file Cr@ck HandyShell.sis

4. Thưởng thức!!!

[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/165485378/882acb3a/HandyShellv20DateCode031209S60.html[/DOWNLOAD]​

Mình cài bản VH đầu tiên thì có tiếng việt nhưng cứ tắt máy đi khởi động lại thì lại mất tiếng việt, không biết bản này có khắc phục được không.

hình như pm này nếu xài được như hình minh họa thì phải có thêm 1 pm chạy ngầm,máy sẽ hao pin hơn,có pm nào giúp cho máy có nhiều shortcut hơn mà ko có có pm nào chạy thêm ko,mong các bạn chỉ giáo

hình như pm này nếu xài được như hình minh họa thì phải có thêm 1 pm chạy ngầm,máy sẽ hao pin hơn,có pm nào giúp cho máy có nhiều shortcut hơn mà ko có có pm nào chạy thêm ko,mong các bạn chỉ giáo

Cái này hình như nó ko cho thêm shortcut đâu. Chỉ cho đổi shortcut thôi. Nếu mà cho thay đổi shortcut thì cho luôn đc add thêm các mặt khối lập phương thành 12 mặt giống của HTC thaỏi mái add shorcut:)):)):))

Cái này hiện đầy đủ TV rồi các bạn ạ. Cài xong nó bắt Restart lại máy rồi chạy ok

Chỉnh sửa cuối:
Bản của CaoMinh mình cài thành công, vừa có TV vừa có cả các Icon ở chế độ Today. :D

Chính ra vẫn là lấy bản Trial có tiếng Việt cũ rùi cài thêm file cr là xong.

Thế TL mới thấy lạ là TL bảo mấy bạn bên box Phần mềm sang box Việt hóa down bản Việt hóa về dùng, a MinhThắng lại bảo chưa có.

Chắc pm này a MT Việt hóa theo cách khác vô tình rắc rối hơn :(

Chính ra vẫn là lấy bản Trial có tiếng Việt cũ rùi cài thêm file cr là xong.

Thế TL mới thấy lạ là TL bảo mấy bạn bên box Phần mềm sang box Việt hóa down bản Việt hóa về dùng, a MinhThắng lại bảo chưa có.

Chắc pm này a MT Việt hóa theo cách khác vô tình rắc rối hơn :(

Không test thì không nên phát biểu. Cứ cài đè cái CR vào xem có tiếng Việt không nhé! File CR khi cài đè thì nó sẽ thây thế toàn bộ HandyShell, thực tế như thế nào cứ thử khắc biết có gì là buồn.:|

Không test thì không nên phát biểu. Cứ cài đè cái CR vào xem có tiếng Việt không nhé! File CR khi cài đè thì nó sẽ thây thế toàn bộ HandyShell, thực tế như thế nào cứ thử khắc biết có gì là buồn.:|

haha bên box kia trêu TL 1 tí mà đã qua đây dỗi Minhthang rồi kìa :p
ak quên mất là cài cái bản ở #22 là mới nhất hả các bác

haha bên box kia trêu TL 1 tí mà đã qua đây dỗi Minhthang rồi kìa :p
ak quên mất là cài cái bản ở #22 là mới nhất hả các bác

Đấy là bản Mod Icon trên màn hình hôm nay đó bạn, nếu bạn nào cài file ở bài 1 không có tiếng Việt thì dùng bản bài 22.:)

Đấy là bản Mod Icon trên màn hình hôm nay đó bạn, nếu bạn nào cài file ở bài 1 không có tiếng Việt thì dùng bản bài 22.:)

bắt đền bác thắng tí nào, cài cái này vô ko dùng được mà tháo ra nó cũng không cho, có cách nào xoá file của nó được không :((

bắt đền bác thắng tí nào, cài cái này vô ko dùng được mà tháo ra nó cũng không cho, có cách nào xoá file của nó được không :((

Tắt nó đi là xóa thôi bạn, xem nó còn đang chạy đúng không? máy gì thế bạn, cài bản bài 22 xem sao.

=)) không biết cái chương trình này thù gì mình mà ko thể nào cài cái " mât trial" được chứ, em tắt nó rồi mà tháo ko được bác thắng ơi :(
ak mà được roài hehe cài đè lên rồi mới gỡ đc

Em mới cài vào thấy có thêm cái Tools.Cái này dùng để làm gì thế ạ ?

Anh ơi cho em hỏi, em cài bản việt hóa vào rồi. phần đổi giao diện lập phương, xoay, trượt lúc chạy lúc không. em gõ ra, giờ muốn cài lại nhưng không cài được, giúp em với, em dùng N79.

Anh ơi cho em hỏi, em cài bản việt hóa vào rồi. phần đổi giao diện lập phương, xoay, trượt lúc chạy lúc không. em gõ ra, giờ muốn cài lại nhưng không cài được, giúp em với, em dùng N79.

Không cài được thì nó báo cái lỗi gì vậy bạn, bạn nói rõ mới biết để giúp bạn.

Ở trên bạn Kojino đã nói cách gỡ rồi kìa bạn, cài bản mới rồi gỡ là được, cài này cho phép cài đè mà << Nói sai, cái này hok cho cài đè :D

Mà sao kì vậy ta? Em cài bản của anh Thắng tuy hok có Tiếng Việt nhưng tháo ra dễ dàng lắm mà, cũng Full luôn :D

Àh, bạn nào cài bản này mà ở chế độ Hôm nay hok có các Icon thì các bạn tháo ra cài bản 1.04 rồi lại tháo ra cài lại bản này là sẽ có Icon, mình vừa mới cài lại FW xong cũng bị lỗi hok hiện Icon, dù trước khi cài vẫn có :D

Chỉnh sửa cuối:
Tức là khi em cài lại, ... tói khi hiện lên dòng chữ install applycation thì màn hình nháy một cái và... không có hiện tượng gì típ theo huhu

các bác cho em cái link down handy weather bản mới nhất với.cái link bên box kia die mất rùi.nhìn cái đấy đẹp quá:d

Back