• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÀNG KHỦNG: BÁCH KHOA TOÀN THƯ MỞ WIKIPEDIA CHO SYMBIAN

Tra cứu tiếng anh hay việt hả bạn? ví dụ: "củ chuối" có tra được không? :D

Tra cứu tiếng anh hay việt hả bạn? ví dụ: "củ chuối" có tra được không? :D
Củ chuối trong từ điển tiếng Việt không có nha bạn :|

Post bài nghiêm túc tí nha bạn b-)

bác úp cái file data là file .rar đi, để anh em còn down bằng IDM được, để đuôi .pdb thì download bằng windown lâu quá.Cám ơn

Vào Options/File types của IDM, thêm cái đuôi cần down vào đó là được mà. Có bản 5.15 rồi đó :D

Bác up DATA lên Mediafire đi down cho nhanh.Rapidshare.com down chậm lắm.:(

Chỉnh sửa cuối:
Vào Options/File types của IDM, thêm cái đuôi cần down vào đó là được mà. Có bản 5.15 rồi đó :D
Hi KJR,

Thế bạn có thể gởi mình IDM 5.15 có KKK ko? Mình đang cài 5.12 có KKK nhưng ko dám up len vì sẽ bị vô hiệu. Thanks.

SBS :D

jo 9down.com full luon
Down IDM 5.15 hả,cứ tưởng down DATA full??????Mình ko down trên Rapidshare được,có bác nào up lên Mediafire giúp mình với????Thằng Rapid này cứ down được một *.Part nó bắt đợi 15' sau mới được down part thứ 2."Bịt cả mìn":-/

Chỉnh sửa cuối:
bác úp cái file data là file .rar đi, để anh em còn down bằng IDM được, để đuôi .pdb thì download bằng windown lâu quá.Cám ơn

mình vẫn down bằng IDM đc mà bạn.Bạn nhấp chuột phải vô Click here to start download.., rồi chọn donwload with IDM

dùng opera mini mà lên hẳn trang wiki for mobile cung nhanh lắm mừ đâu cần phải cài cái này chứ

Các bác hướng dẫn sử dụng thêm chút đi
Tôi chẳng biết tra từ thế nào
Thanks

cái này khó tra từ quá các bác ơi, nhiều cái tra nó không có nữa!! hihix!!!!
mà cái này có tiếng việt hong vậy các bác!!!

có bạn nào có file cài đặt cho s60 v2 N70 ko. cho minh xin nhé mình xin cảm on trước. nếu có bản full thi càng tốt nha :D

mình tìm không thấy bạn ơi. bạn nào có link cài đặt cho s60 v2 cho mình xin nhé. cái date 94.2MB down về là file .pd, sử dụng nó thế nào đây, ai hướng dẫn mình với

Back