• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HardSPL CHO HTC WHITESTONE (IMAGIO)

Thực ra vẫn dùng tốt nhưng giao diện bên máy ông anh pro quá nên thèm.Bực mình quá đi mất

Bạn ơi thế có bản Rom Ship nào mà có giao diện như cái bản Energy MaxManila ko bạn ? Nếu có thì mình dùng ko cần HardSPL nữa cũng đc

Các bạn ơi,khi mình đã nhận đc cái mail có ticket thì mình đợi à nó sẽ lại gửi cho mình 1 cái mail có attach một cái file HardSPL à?

Bạn dinhtuandung2012 ơi giúp tôi với

Last edited by a moderator:
Bạn ơi thế có bản Rom Ship nào mà có giao diện như cái bản Energy MaxManila ko bạn ? Nếu có thì mình dùng ko cần HardSPL nữa cũng đc

Các bạn ơi,khi mình đã nhận đc cái mail có ticket thì mình đợi à nó sẽ lại gửi cho mình 1 cái mail có attach một cái file HardSPL à?

Bạn dinhtuandung2012 ơi giúp tôi với

Mình đã bảo bạn có ticket thì chỉ chờ thôi khi đến lượt ticket của bạn nó sẽ tự Unlock từ xa mãy của bạn và gửi cho bạn một thư thông báo máy đã được Unlock (mình đã up lên đây rồi mà)
Cách tốt nhất là bạn cứ quên đi một thời gian
;;)

Nhưng đã 19 ngày trôi qua rồi bạn Windows1980 ơi.Hay là có bạn nào giúp mình được cách thứ 2 ko? Cách donate ấy

Vừa nãy mình lại gửi thêm cho họ thêm 2 cái mail nữa ko biết có làm sao ko nhỉ

Last edited by a moderator:
Gửi nữa gửi mãi vẫn thế thôi, nhưng biết đâu đấy...

P/S: Bạn đừng post rải bài như thế mất công mình gộp bài lắm...:(

Bác lại chém bác ấy rồi. Bác cứ rao tầm 5 chai đổ xuống là ối người mua. Thêm 4,5 chai nữa là lên HD2 rồi^^

tôi cũng đang chán vì không HardSPL (HSPL WHITESTONE) dc. vì mình không biết làm . ai mua 5tr bán luôn vừa dùng được 2 tháng . Lh. 0914676896 . dũng

Ko biết mang ra hàng người a có làm cho ko nhỉ. Bạn bán 5tr chắc chẳng ai mua.Bây giờ toàn máy tốc độ 1G

Đây rồi,hôm nay chính xác đã đc 30 ngày. Từ mùng 5 tháng trước đến bây giờ. Ai có visacard giúp tôi với. Xin chân thành cảm ơn !

mình có visacard của HSBC nè nhưng ko bít donate như thế nào,mình cũng cần donate cho con imagio của mình nữa :(

mình có visacard của HSBC nè nhưng ko bít donate như thế nào,mình cũng cần donate cho con imagio của mình nữa :(

Bạn download hardSPL vertion mới nhất tại đây http://whitestone.htc-unlocks.com/hard-spl.php
Sau đó chạy lại hardSPL nếu vẫn lỗi đến đoạn cuối sẽ có đoạn bảo bạn donation click vào đồng ý donation rồi làm theo hướng dẫn để doantio bằng thẻ
;;)

Back