• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 Android rom - DUNGPHP

Sao phải tháo nhỉ ? Chỉ việc di tay từ thanh Status bar xuống rồi chọt vào Only charge và đổi thành Disk... là OK ! (điều khiển các kiểu kết nối ở đây mà)

Sorry vì làm phiền .. em restart lại thì ok hết rùi .. cám ơn bro lắm ..

Đang test pin bản này xem sao .. Bro xài qua chưa cho cái tầm pin khoảng bao nhiu vậy ..

Ah sẵn cho em hỏi là sao em k cài đc cái curentwiget vậy bro ? Vì bản trước em có cài cái đó .. giờ cài lại nó vẫn down về nhưng khi install nó báo unsuccess gì đó .. vào k tìm thấy cái đó đâu mà lên market nó vẫn báo là free chứ k phải installed như các cái khác ..

Ngoài thằng current wiget đó còn thằng nào đo nhiệt độ tương tự k dạ bro .. :)

Thx vì làm phiền ..

Chỉnh sửa cuối:
Sorry vì làm phiền .. em restart lại thì ok hết rùi .. cám ơn bro lắm ..

Đang test pin bản này xem sao .. Bro xài qua chưa cho cái tầm pin khoảng bao nhiu vậy ..

Ah sẵn cho em hỏi là sao em k cài đc cái curentwiget vậy bro ? Vì bản trước em có cài cái đó .. giờ cài lại nó vẫn down về nhưng khi install nó báo unsuccess gì đó .. vào k tìm thấy cái đó đâu mà lên market nó vẫn báo là free chứ k phải installed như các cái khác ..

Ngoài thằng current wiget đó còn thằng nào đo nhiệt độ tương tự k dạ bro .. :)

Thx vì làm phiền ..

Trong rom có sẵn Currentwidget rồi !

Cho đến hôm nay tôi vẫn chưa đưa Android lên NAND vì tôi thấy Android chưa thay thế Winmo được. Bác Dũng khẳng định dùm bản Class 2.0.1 là Desire thường hay Desire HD vậy? Bluetooth có kết nối tai nghe được không ! Mình rất thích các build này lúc trước khi chạy trên thẻ và thích bản Desire HD hơn Desire thường!

Cho đến hôm nay tôi vẫn chưa đưa Android lên NAND vì tôi thấy Android chưa thay thế Winmo được. Bác Dũng khẳng định dùm bản Class 2.0.1 là Desire thường hay Desire HD vậy? Bluetooth có kết nối tai nghe được không ! Mình rất thích các build này lúc trước khi chạy trên thẻ và thích bản Desire HD hơn Desire thường!

Cứ thử đi, không thích đập đi cài lại, 15 phút là xong hết ấy mà!

Bác dũng cho e hỏi chút. Bản Desire HD2 của bác Data image nằm trên thẻ vậy nếu bây giờ e rút thẻ nhớ ra để yên ko đụng chạm gì vào thẻ nhớ đó và úp WP 7 với 1 thẻ nhớ khác . Sau đó quay trở lại bản Desire HD2 với cái thẻ nhớ còn Data image và dữ liệu cũ thì các contac, call history và app, game có bị mất hay ko hay vẫn còn y chang vậy. Thanks bác trước nhé

data nằm trên thẻ nên tháo thẻ ra coi như đã cất vào kho rồi ! Lấy ra lúc nào chẳng được !

data nằm trên thẻ nên tháo thẻ ra coi như đã cất vào kho rồi ! Lấy ra lúc nào chẳng được !
spam tí? dungphp đã dùng WM7 chưa? cho chút tư vấn nên dùng ADR hay WM7. (Giao lưu chút nhé: sdt 0963206688)

Bản 2.0.1 Desire mượt mà, cực sướng. Tuy nhiên không ổn định. Cứ hay bị lỗi unmount thẻ nhớ và lỗi gatget không load được! Có bác nào bị thế không?

spam tí? dungphp đã dùng WM7 chưa? cho chút tư vấn nên dùng ADR hay WM7. (Giao lưu chút nhé: sdt 0963206688)

chuyển wa wp7 đi, đảm bảo ko muốn hdh nào khác cho mà xem, đặc biệt quay video hd, lướt web thì nhanh như tên lửa mặc dù mình dùng gprs.

hihi, mình thì lại khác ! Vọc 1 lúc là hết trò, lại quay lại Android ~

chuyển wa wp7 đi, đảm bảo ko muốn hdh nào khác cho mà xem, đặc biệt quay video hd, lướt web thì nhanh như tên lửa mặc dù mình dùng gprs.

Tính đến giờ thì wp7 support đa điểm trong game cực kém bạn à, hầu như không thể chơi game nào đa điểm ra hồn cả.
Và list game của wp7 cũng chả có gì đặc sắc nếu không muốn nói là quá kém khi so với iOS và android

Back