• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 - Vấn đề về PIN và thẻ nhớ

em lúc nào cũng thủ trong xe ô tô một cái nạp otô,và một cáp vì hay công tác đó đây.

Tắt 3G ở chỗ nào bạn nhẫy?
có 3 mục như thế này thì chọn mục nào để tắt 3G
1 Disable
2 Enable HSDPA only
3 Enable HSDPA/HSUPA
Thanks
Quan trọng là tắt 3G đi là dùng cũng được kha khá đó các bác à

Không biết ở Việt Nam có chưa nhưng bên Đài Loan mình đã thấy có pin dung lượng lớn hơn cho HTC HD2 (pin chính hãng) dung lượng 2000 mAh, hôm qua mình đi mua sạc xe hơi (sạc xe hơi chính hãng HD2 khoảng 420.000 VND), thì thấy nó chào hàng giá khoảng 1,2 triệu VND.

nhưng cục pin đó có giữ được ngoại hình của máy như ban đầu không bạn?
Không biết ở Việt Nam có chưa nhưng bên Đài Loan mình đã thấy có pin dung lượng lớn hơn cho HTC HD2 (pin chính hãng) dung lượng 2000 mAh, hôm qua mình đi mua sạc xe hơi (sạc xe hơi chính hãng HD2 khoảng 420.000 VND), thì thấy nó chào hàng giá khoảng 1,2 triệu VND.

Mình thấy giá hơi cao nên không xem kỹ,nhưng nhìn trong hộp thấy liền cả nắp phía sau với pin làm một,hôm sau mình quay lại xem và kiếm mấy tấm hình post lên cho anh em tham khảo.

pin chính hãng là 2300 mah bro ah. độ dày thêm chừng 10 mm. Nắp pin đc tặng kèm theo có chân chống.

hỏi về pin htc hd2

Hồi trước nghe một bài hát 4 ->5 phút chỉ tốn 1% pin , vừa rồi mình làm rớt máy nghe một bài hát mất 2% pin . Không biết có phải do bị rơi không . Xin cho hỏi các bạn nghe một bài hát tốn bao nhieu pin vậy.
Mình có cảm giác khi nghe nhạc hay chạy ứng dụng thì máy hơi hơi nóng . Vậy là có bình thường không

Hồi trước nghe một bài hát 4 ->5 phút chỉ tốn 1% pin , vừa rồi mình làm rớt máy nghe một bài hát mất 2% pin . Không biết có phải do bị rơi không . Xin cho hỏi các bạn nghe một bài hát tốn bao nhieu pin vậy.
Mình có cảm giác khi nghe nhạc hay chạy ứng dụng thì máy hơi hơi nóng . Vậy là có bình thường không

Lưu ý bạn không lập Topic sai quy định và trùng hợp Topic đã có !!!

Máy bị rơi bt thì ảnh hưởng gì đâu, có lẽ do PIN dùng lâu kém chất lượng dần hoặc có thể tại máy bạn ngoài bài nhạc còn chạy trình nào đó.
Cần kiểm tra lại thỏi PIN của máy.

Các Bác cho em hỏi. Thời gian sạc đầy pin là bao lâu vậy? Em sạc mất khoảng 2 h. Bắt đầu sạc khi Pin còn 5- 10%

Mình chưa mua Pin này nhưng xin nhận xét thằng Huy Diễm này kinh doanh không được đàng hoàng. Do mới dùng HD2 nên chưa kịp tham khảo kỹ về phụ kiện, tôi có ra trực tiếp cửa hàng hỏi mua bao nhựa ốp lưng, nó quất ngay 150K do tin tưởng nó nên mình cũng không cần mặc cả, tối về lên website thấy nó show hàng có 100K http://www.huydiemmobile.vn/CompoDetail/bao-nhua-trong-htc-306.aspx nếu bác muốn mua pin thì nên tham khảo kỹ, kẻo bỏ ra 1,100K lại phải hàng 500K thì phí, He he!

Mình chưa mua Pin này nhưng xin nhận xét thằng Huy Diễm này kinh doanh không được đàng hoàng. Do mới dùng HD2 nên chưa kịp tham khảo kỹ về phụ kiện, tôi có ra trực tiếp cửa hàng hỏi mua bao nhựa ốp lưng, nó quất ngay 150K do tin tưởng nó nên mình cũng không cần mặc cả, tối về lên website thấy nó show hàng có 100K http://www.huydiemmobile.vn/CompoDetail/bao-nhua-trong-htc-306.aspx nếu bác muốn mua pin thì nên tham khảo kỹ, kẻo bỏ ra 1,100K lại phải hàng 500K thì phí, He he!
Xin lỗi vì đã viết không rõ! Tôi mua pin 5.000mAh trực tiếp từ trang web của brando chứ không mua qua địa chỉ bạn đã nêu.

Back