• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heavy weapon-Game chiến đấu cực kỳ hấp dẫn!!

Sao lại không chơi được:-? Chơi vô tư mà! Có cần hình kiểm chứng không;;)
Bonus vài tấm nhìn cho đỡ thèm nè>:)

Cài vô E71 thì được nhưng khi chơi thì màn hình đơ ra không chơi được vì nó k hỗ trợ màn hình ngang mà.

Ngộ nhỉ file java mà cũng bị lỗi này àh? Bác có nhầm ko. Bác xài em nào thế?

Bệnh này lạ quá, mình mới thấy lần đầu vì đã có nhiều người cài được và chơi rất OK nhưng k hiểu sao một số bác lại nói là bị lỗi chứng chỉ.:-/

đang kiếm mấy cái máy s40 màn hình 240x320 test thử ma bữa giờ chưa thấy

đang kiếm mấy cái máy s40 màn hình 240x320 test thử ma bữa giờ chưa thấy

Bác thử bằng máy S60v3 màn hình 240x320 cũng được chứ cần gì phải kiếm s40 cho cực khổ.

s60 kiếm hơi khó. Hôm nay test thử 2 cái s40 đều chơi đc nhưng máy mình chơi ko đc buồn ghê thiệt
Posted via Mobile Device

s60 kiếm hơi khó. Hôm nay test thử 2 cái s40 đều chơi đc nhưng máy mình chơi ko đc buồn ghê thiệt
Posted via Mobile Device

Mình thấy nhiều mem cài được lắm như bác ilovebaby, Rgx đều được. Sao bác lại xui quá. Vụ này thì đúng là bó tay, không thể nào hiểu nổi:-/

Game hay mà lại không có ver dành cho 320x240. Tiếc quá. Resize cũng hông được.:(

Game hay mà lại không có ver dành cho 320x240. Tiếc quá. Resize cũng hông được.:(

Ráng đợi đi em, xài E71 thì hơi thiệt thòi về khoản game nhưng nếu game hay thì chắc sẽ có bản 320x240 thôi.

Em cài vào cũng bị báo lỗi chứng chỉ. Nhảm thật,em xài 6120c.Test trên 6300 thì đc
.
Posted via Mobile Device

Em cài vào cũng bị báo lỗi chứng chỉ. Nhảm thật,em xài 6120c.Test trên 6300 thì đc
.
Posted via Mobile Device

Thật là kì lạ. Sao java lại bị lỗi chứng chỉ nhỉ:-??:-?? Máy mình cài rất vô tư, ko hiểu tại sao các bạn lại trục trặc như thế:-??

Máy mình cài xong chơi ok. Games rất hay. cài vô máy không có gì trục trặc cả.=D>

Có huynh nào biết mẹo j` đó hoặc kinh nghiệm chơi trò này thì truyền cho em với
Game khó quá, lên đc lv14 cứ chết như rạ, trực thăng nó ra cứ ầm ầm
Theo các huynh thì nên cộng điểm cho pháo phòng không hay sét ???

Có huynh nào biết mẹo j` đó hoặc kinh nghiệm chơi trò này thì truyền cho em với
Game khó quá, lên đc lv14 cứ chết như rạ, trực thăng nó ra cứ ầm ầm
Theo các huynh thì nên cộng điểm cho pháo phòng không hay sét ???

Tình hình là càng về sau thì càng khó. Bạn chỉ có cách là tránh né nhanh nhẹn thì mới có thể qua vòng được thôi.

chơi trên Pc tới màn 5 là muốn ná thở rồi huống gì trên đt. Theo mình thì nâng sét ngon hơn còn pháo phòng không thì bắn ko đc ngon cho lắm
Posted via Mobile Device

chơi trên Pc tới màn 5 là muốn ná thở rồi huống gì trên đt. Theo mình thì nâng sét ngon hơn còn pháo phòng không thì bắn ko đc ngon cho lắm
Posted via Mobile Device

Game này hơi khó nhưng nếu bác chơi nhiều lần sẽ có kinh nghiệm né tránh và sẽ có thể qua vòng được thôi. Nhanh tay thì sống sót, chậm tay thì chết chắc:D

Game này bác Phúc kiếm đâu ra mà "độc" thế ta:D "chứng chỉ bị lỗi" mới ghê chứ :((

Back