• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heavy weapon-Game chiến đấu cực kỳ hấp dẫn!!

Nếu chơi đàng hoàng thì rất khó về nước dù là chơi trên PC vẫn thế. Mấy vòng cuối kẻ thù và đạn mù mịt chẳng biết đường đâu mà tránh nhưng dùng cheat thì game lại quá dễ chơi mất hay.

Mình ko chơi đc share cho Thằng bạn mình xài 6300 mà mới có 3 ngày phá băng 3 lần khiếp đảm

Posted via Mobile Device

Hic hic ảo quá ảo quá, mình vừa test thử PM Sorcerer với game này, kết quả là từ màn 1 đã đủ hết các loại vũ khí trợ giúp, đến màn 2 thì từ màn 2 đến khi phá đảo toàn xài Laze :)) Còn điểm số thì khỏi kể nhé :D Công nhận là game hay thật, độ khó chỉ kém PC thôi. Mà chơi tử tế mãi ko qua bàn 15 dc buồn quá :(

mình dùng Sorcerer nhưng ko thể làm được :|điều như bạn nói là từ màn 1 đã đủ hết các loại vũ khí trợ giúp, đến màn 2 thì từ màn 2 đến khi phá đảo toàn xài Laze. Chỉ mình với:(

mình dùng Sorcerer nhưng ko thể làm được :|điều như bạn nói là từ màn 1 đã đủ hết các loại vũ khí trợ giúp, đến màn 2 thì từ màn 2 đến khi phá đảo toàn xài Laze. Chỉ mình với:(

Chơi bình thường mà phá đảo thì mới hay chứ bạn. Chơi mà ăn gian thì làm cho trò chơi mất đi cái hay của nó rồi.

B1: mở Sorcerer rồi vào game
B2: đến phần tăng chỉ số, bấm nút gọi màu xanh lá cây, chọn Option>Extract Search và điền số mà bạn muốn đổi vào rồi OK, ấy sẽ cho ra rất nhiều KQ
B3: bấm Back, lúc này màn hình quay lại game đang chạy ẩn. Bạn làm cho số mà mình muốn đổi thay đổi đi(tăng giảm đều OK) cụ thể ở game này là tăng(hoặc giảm) chỉ số đó.
B4: bấm gọi để vào Sorcerer chọn Option> Extract Search, lúc này sẽ chỉ còn lại khoảng 1 đến 3 KQ(1 số TH có đến 12 KQ), bạn thay đổi tất cả các KQ đó thành số bạn muốn.
B5: bấm Back để trở lại game và ........>:)

Chú ý: 1 vài game có thể ko thay đổi giá trị sau bước 5 thì bạn thay đổi số đó trên game 1 lần nữa là OK(ko chỉnh trong Sorcerer). Còn nếu ko dc nữa thì làm lại từ B1, đảm bảo kiểu gì cũng OK

Xài Laze all time:
Lúc ăn dc mảnh đầu tiên của Laze bấm gọi rồi chọn Option> Extract Search và điền 25 rồi OK(tương ứng 25% mảnh Laze bạn vừa ăn dc), sau đó chơi tiếp đến khi ăn dc mảnh thứ 2 thì bấm gọi rồi chọn Option> Extract Search và điền 50 rồi OK, lúc này sẽ chỉ còn 1 KQ duy nhất có giá trị 50, sửa số này thành 100----> bấm Back và tiếp tục ăn gian >:) Nếu hết dùng hết Laze thì bấm gọi rồi sửa số 0 thành 100 rồi vào game lại có Laze xài cả đời ko hết :)) Dùng laze kill trùm thì 1 phát là die:))

Mình hướng dẫn vậy thôi, bạn cũng đừng lạm dụng quá nhé;) Xài PM này chơi game chán hẳn đi nhưng ko có thì lại thấy thiếu thiếu:D

B1: mở Sorcerer rồi vào game
B2: đến phần tăng chỉ số, bấm nút gọi màu xanh lá cây, chọn Option>Extract Search và điền số mà bạn muốn đổi vào rồi OK, ấy sẽ cho ra rất nhiều KQ
B3: bấm Back, lúc này màn hình quay lại game đang chạy ẩn. Bạn làm cho số mà mình muốn đổi thay đổi đi(tăng giảm đều OK) cụ thể ở game này là tăng(hoặc giảm) chỉ số đó.
B4: bấm gọi để vào Sorcerer chọn Option> Extract Search, lúc này sẽ chỉ còn lại khoảng 1 đến 3 KQ(1 số TH có đến 12 KQ), bạn thay đổi tất cả các KQ đó thành số bạn muốn.
B5: bấm Back để trở lại game và ........>:)

Chú ý: 1 vài game có thể ko thay đổi giá trị sau bước 5 thì bạn thay đổi số đó trên game 1 lần nữa là OK(ko chỉnh trong Sorcerer). Còn nếu ko dc nữa thì làm lại từ B1, đảm bảo kiểu gì cũng OK

Xài Laze all time:
Lúc ăn dc mảnh đầu tiên của Laze bấm gọi rồi chọn Option> Extract Search và điền 25 rồi OK(tương ứng 25% mảnh Laze bạn vừa ăn dc), sau đó chơi tiếp đến khi ăn dc mảnh thứ 2 thì bấm gọi rồi chọn Option> Extract Search và điền 50 rồi OK, lúc này sẽ chỉ còn 1 KQ duy nhất có giá trị 50, sửa số này thành 100----> bấm Back và tiếp tục ăn gian >:) Nếu hết dùng hết Laze thì bấm gọi rồi sửa số 0 thành 100 rồi vào game lại có Laze xài cả đời ko hết :)) Dùng laze kill trùm thì 1 phát là die:))

Mình hướng dẫn vậy thôi, bạn cũng đừng lạm dụng quá nhé;) Xài PM này chơi game chán hẳn đi nhưng ko có thì lại thấy thiếu thiếu:D

Cứ bắn laze thế thì không thắng cũng k được rồi.Mình thấy cứ luyện từ từ, chịu khó để ý và nhanh tay một chút là có thể chơi thắng rồi mà lại cảm thấy mình tài nữa.:D

Cứ bắn laze thế thì không thắng cũng k được rồi.Mình thấy cứ luyện từ từ, chịu khó để ý và nhanh tay một chút là có thể chơi thắng rồi mà lại cảm thấy mình tài nữa.:D

Thì buồn buồn lôi cái này ra nghịch thôi, chứ lạm dụng cái này thì mất hết giá trị của Game còn gì nữa :))

hic,game này em chơi trên 6270 rồi,công nhận hay thật,trò java em thấy mượt nhất từng chơi.tiếc là vẫn chưa chơi đc trên e63,hic hic,không biết có cái trò mấy tàu chiến bắn đại bác theo lượt của popcap k các bác nhỉ?

Back