• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOx2 v2.03 bản chính thức

Báo cáo đã Test bằng Hello OX2.03 N85 ĐÃ Hack được. mình xài n85 fw 20.175 và hack ok luôn. rồi mình để như vậy update lên fw30.19 KO có vấn đề gì xảy ra cả. các bạn cứ làm thử đi. ko có gì phải sợ. nếu máy bị gì cứ format làm lại là ok. chúc các bạn vui. CÓ gì cứ hỏi mình. hjhj

Báo cáo đã Test bằng Hello OX2.03 N85 ĐÃ Hack được. mình xài n85 fw 20.175 và hack ok luôn. rồi mình để như vậy update lên fw30.19 KO có vấn đề gì xảy ra cả. các bạn cứ làm thử đi. ko có gì phải sợ. nếu máy bị gì cứ format làm lại là ok. chúc các bạn vui. CÓ gì cứ hỏi mình. hjhj

FW 31.002 vẫn hack được bằng Hello OX V2 .

Tưởng máy gì chứ n85 thì chưa phải dùng tới bản cao như thế này.fw mới nhất 2.0 vẫn ăn tốt.

Mình mới mua E61 về vọc thử, chạy 1 phát ngon ơ luôn, mới đầu truy cập ko được file hệ thống, tưởng là hack ko được, thấy có cái rompatch 2.2, vào đó click click..thế là truy cập được vào file hệ thống ^^... ! Thanks

test ok thành công trên N95-1 v35.0.002 :D, thanks chủ thớt và các tiền bối nhiều :D

n96 thử hack cái này không được unpacking......,đành chơi với 2.02 rồi,hic intall xong xóa

sao đã có topic về các phiên bản hellox rồi mà giờ mang cái này ra tranh luận nhỉ??có loãng quá ko

Vẫn chưa hack được con Nokia E5 của em các bác ạ! Sign và cài okie, chạy chương trình đến khúc "Unpacking files..." nó chạy không hẹn ngày trở lại...buồn...

Vẫn chưa hack được con Nokia E5 của em các bác ạ! Sign và cài okie, chạy chương trình đến khúc "Unpacking files..." nó chạy không hẹn ngày trở lại...buồn...

E5 thì HelloOx bó tay chịu chết bạn nhé, dùng hack bằng flash fw

máy mình E71 up FW 500.21.009 cài Hellov2.03 nhưng chỉ báo unpacking rùi nằm đó luôn. Trưa nay vô tình cài bản 2.0 vô thì thấy hack ngon lành cũng không hiểu vì sao nữa. Bạn nào biết thì cho mình rõ lý do nhé!!!! Thanks nhìu!!!

máy mình E71 up FW 500.21.009 cài Hellov2.03 nhưng chỉ báo unpacking rùi nằm đó luôn. Trưa nay vô tình cài bản 2.0 vô thì thấy hack ngon lành cũng không hiểu vì sao nữa. Bạn nào biết thì cho mình rõ lý do nhé!!!! Thanks nhìu!!!

chuyêẹ bt mà bạn.
mình dùng N95-8gb hack = 2.03 thì bị lỗi như bạn. nhưng hack = 2.02 thì ok luôn.
thôi hack được là tốt rồi, giờ hack vĩnh viễn cho e nó rồi. ko phải băn khoan mỗi khi cài FW hay 4m nữa

tình hình là em đang định up firware lên 4.10 cho con e63, nhưng chẳng biết cái nì có hack đc không chứ không thì...Oan mạng

tình hình là em đang định up firware lên 4.10 cho con e63, nhưng chẳng biết cái nì có hack đc không chứ không thì...Oan mạng

Mình đã và đang xài fw500 cho E 63 từ khá lâu rồi nhé. hack ngon lành bằng helloOX2.02 dùng luôn k@y đi kèm pm. ko cần xin C3r và K@y nhé !

Back