• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOx2 v2.03 bản chính thức

số phận của em 6720c chỉ có "Unpacking......" mãi thôi :((

số phận của em 6720c chỉ có "Unpacking......" mãi thôi :((

nếu thế bạn thoát chương trình restart lại máy rồi chạy lại là đc. Máy E71 của mình cũng gặp trường hợp tương tự vậy, bạn thử làm xem có đc ko

Anh dùng E63 của anh thì okie với bản 2.02 còn máy E72 của em gái ngồi cạnh anh thì lại ko được - FW thì mới hơn.

Anh dùng E63 của anh thì okie với bản 2.02 còn máy E72 của em gái ngồi cạnh anh thì lại ko được - FW thì mới hơn.

Nếu thế thì E72 phải hack bằng cách flash FW rồi chứ ko dùng được HelloOX. Anh bấm *#0000# xem FW con E72 ver bao nhiêu?

Cho hỏi Mình mua lại E 63 của ngta , ngta bảo chưa hack , và sau khi cài đặt mình cũg thấy lỗi nhiều , cần phải sign từng cái 1 . Nhưng mà sau khi cài hello OX vào . thì lại hiện ra 2 dòng . dòng trên là unhack my phone và dòng 2 là hack my phone again . Như vậy tức là máy đã hack rồi hả .
Vậy nếu hack rồi sao lại cài soft kô đc . Mà sao khi chạy hello OX mình chọn Hack my phone again thì nó chạy đến đoạn unpacking files rồi chạy mãi kô xong , chờ gần 10 phút cũg vậy . ai biết tại sao thì chỉ dùm với ^^ tks

Cho hỏi Mình mua lại E 63 của ngta , ngta bảo chưa hack , và sau khi cài đặt mình cũg thấy lỗi nhiều , cần phải sign từng cái 1 . Nhưng mà sau khi cài hello OX vào . thì lại hiện ra 2 dòng . dòng trên là unhack my phone và dòng 2 là hack my phone again . Như vậy tức là máy đã hack rồi hả .
Vậy nếu hack rồi sao lại cài soft kô đc . Mà sao khi chạy hello OX mình chọn Hack my phone again thì nó chạy đến đoạn unpacking files rồi chạy mãi kô xong , chờ gần 10 phút cũg vậy . ai biết tại sao thì chỉ dùm với ^^ tks

máy bạn hack chưa thành công , bạn đang hack bản helloox mấy vậy ??

Back