• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

Bạn làm ơn đăng ký dùm m 1 tk với. Mình đăng ký hoài ko đc, thanks
Ok c0n cá trê

Nhưng mà bạn phải pm tên nick & pass chứ;;);;);;)

Whiny chịu khó cày game này quá. LV bao nhiu rùi thế you?
Hi dạo nè Whinny cũng bận nên ít chơi nè chuyển sang sever mới mới lên 27 trong khi bxa Whinny đã lên 34 và full tím gòy:(

Chán gớm, mấy hôm nay máy hỏng :( Nếu không là lv 38 rồi ~X( Gần đủ vl mix thêm vài món đồ tím nữa rồi ;;)
cố lên you =D>
Cả tuần nay lười chơi quá. Mạng thì lag kinh khủng nên map boss còn chẳng đi đc nữa nè. 1tuần rồi mà vẫn 36. Chán game rùi mà chưa có game mới
BRO wá nè.
uk dạo nè lag kinh:D

whinny ơi giờ choi phòng nào vậy?sao tớ tìm mai không ra phòng vậy?
chắc là khi vào game bạn chọn kểu truy cập nhanh thui:D
nếu muốn chọn phòng thì bạn phải đăng nhập lại từ đầu rùi đến chọn nhân vật,rùi chọn phòng thì mới thấy phòng để chọn chứ;;);;)
sorry vì dạo nè Whinny bận nên không online thường xuyên được:p

Whinny ơi cái tỉ lệ ép nl có chính xác kg vậy mà tớ ép 3/1 toàn xịt thui. Phá sản rùi mà kg ép đc cái mũ lên tím. Hixhix. Gom góp mãi đc tí tiền mua nl . Ép 5/1 thì vừa đủ mà ép 3/1 thì phá sản. Hix đau quá. Lỗ mất 3 vải3 rùi. Bùn wá. Huhuhu.. Sao cái số tui nó đen thế nhỉ.:((

14h25 10/05/2010. Có ai đăng nhập đc game kg? Hình như bảo trì sv ấy. Đến 16h30 thì phải.

Whinny ơi cái tỉ lệ ép nl có chính xác kg vậy mà tớ ép 3/1 toàn xịt thui. Phá sản rùi mà kg ép đc cái mũ lên tím. Hixhix. Gom góp mãi đc tí tiền mua nl . Ép 5/1 thì vừa đủ mà ép 3/1 thì phá sản. Hix đau quá. Lỗ mất 3 vải3 rùi. Bùn wá. Huhuhu.. Sao cái số tui nó đen thế nhỉ.:((
Hi tỉ lệ ép là chính sác .tùy hên xui thui.
với lại trong lúc ép thì không nên pm.pt hay có bất cứ hành động nào ngoài ép,
Nếu không sẽ sịt toàn tập>:)
S60v1 ch0j dc ko vay?Pan
dùng cho tất cả máy có hỗ trợ java:D
Chú ý:tiếng việt có dấu

hic hic sao em xài n72 mà vào game nhận Q ko thấy hiện chữ gì vậy,trắng tinh,toàn kick bừa thôi :((

hic hic sao em xài n72 mà vào game nhận Q ko thấy hiện chữ gì vậy,trắng tinh,toàn kick bừa thôi :((
Máy có font đa ngôn ngữ (có tiếng Trung) chưa bạn.Nếu chưa có thì qua box việt hóa tìm topic font của anh Sự dow về cài đặt.

à mình tìm thấy rồi :)

hic hic bạn ơi mình cài font rồi mà vẫn ko được,các nhiệm vụ chữ vẫn trắng tinh chả hỉu làm Q gì :((

Last edited by a moderator:
Máy mình dùng N70 nè.Trước đây test game này không được.Cứ nghĩ do mạng.Bây giờ đang ở ngay trung tâm thành phố Vinh mà cũng chẳng test được.Mấy game Ngage cũng thế có 2 game kô thể test dù bộ libs hoàn toàn đầy đủ.Có lẽ do máy lỗi.

Ch0n diem truy cap nao vay. E dug n95 co 3g thi ch0n cai nao. Bro nao up pan minh dang choi duoc len cho e cai..e kam on nhju lam nak.
bạn down bản ở #1 ý.
chắc bạn dùng 3g.ban chọn wap tốc độ cao hoặc wap mạng A
Have fun!

Cho mình hỏi sao mình cài game vào rồi mà không hiện icon gì hết vậy ?? Mình xài N95 8gb.

Cho mình hỏi sao mình cài game vào rồi mà không hiện icon gì hết vậy ?? Mình xài N95 8gb.

Bạn ơi!!!Đây là soft dành cho S60v2 bạn nhé!!!Máy N95 thuộc Symbian OS 9.2_Bạn qua bên Box S60v3 tìm và hỏi xem sao nhé???;;)

Bạn ơi!!!Đây là soft dành cho S60v2 bạn nhé!!!Máy N95 thuộc Symbian OS 9.2_Bạn qua bên Box S60v3 tìm và hỏi xem sao nhé???;;)

Mình cài đc rồi .Nhưng lại chả thấy hiện tiếng Việt lẫn tiếng Trung . toàn ô vuông ko à :( . Help me !!

whinny ơi sao minh cài vào rồi nhưng khi đối thoại với npc lại ko thấy hiện chử jì hết, co thể la ko co font tiếng trung quốt ko
bạn có font tiếng trung ko post cho mình nha thanks :D

Back